સુશાંત સિંહ રાજપૂતના આત્મહત્યા કેસમાં અનેક વળાંક આવી રહ્યા છે. તેના મૃત્યુ પછી, બોલિવૂડમાં ભત્રીજાવાદ પર લાંબી ચર્ચા થઈ રહી છે. ત્યારબાદ હવે ડ્રગ્સ એંગલ સપાટી પર આવ્યા બાદ રિયા ચક્રવર્તીની મુશ્કેલીઓ દિવસેને દિવસે વધી રહી છે. જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં રિયા મુંબઈની બાયકુલા જેલમાં દિવસો પસાર કરી રહી છે. રિયાના વકીલ સતીષ માનશીંડે સેશન્સ કોર્ટમાં બે વાર જામીન અરજી કરી છે, પરંતુ બંને વખત કોર્ટે રિયાની અરજી નામંજૂર કરી છે. જો કે, એનસીબીએ ડ્રગ્સના કેસમાં રિયા સહિતના કેટલાક ડ્રગ્સ સિન્ડિકેટ પર વ્યાપકપણે પૂછપરછ કરી છે. આ પૂછપરછમાં બોલિવૂડના 25 મોટા નામ બહાર આવ્યા છે, જેઓ ક્યાંકને ક્યાંક ડ્રગ્સ અન્ડરવર્લ્ડ સાથે સબંધ ધરાવે છે.

Photo Credit

25 નામોમાં સૌથી આઘાતજનક નામ સૈફ અલી ખાનની પુત્રી સારા અલી ખાન છે. સારાના નામ બહાર આવ્યા પછી ઉદ્યોગના બે મોટા પરિવારોના નામ ડ્રગના કેસમાં જોડાય છે. જણાવી દઈએ કે સારા પટૌડી રાજવંશની પુત્રી છે અને બીજા સારાના પિતા સૈફે તેના બીજા લગ્ન કપૂર પરિવાર સાથે કર્યા છે. જો કે, અટકળો કરવામાં આવી રહી છે કે એનસીબી દ્વારા આગામી દિવસોમાં સારા દ્વારા પણ પૂછપરછ કરવામાં આવી શકે છે. બીજી તરફ સારા અને રિયાની મિત્રતાના સમાચાર પણ આ દિવસોમાં ઘણી હેડલાઇન્સ મેળવી રહ્યા છે. આ અહેવાલો બાદ સારા અલી ખાન પર લોકોની શંકા વધુ તીવ્ર બની રહી છે. જો કે, આજે અમે તમને રિયા અને સારા વચ્ચે ગાઢ મિત્રતાના કેટલાક પુરાવા રજૂ કરવા જઈ રહ્યા છીએ.

જુઓ રિયા અને સારાની ગાઢ મિત્રતા…

Photo Credit

સુશાંતને રિયા અને સારાની મિત્રતાનું કારણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે. તેનું મોટું કારણ એ છે કે સારા અલી ખાને તેની પહેલી ફિલ્મ કેદારનાથ સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથે કરી હતી. રિયા અને સુશાંત તે સમયે રિલેશનશિપમાં હોવાથી, એવું કહેવામાં આવે છે કે સુશાંત એક વખત રિયા અને સારાને ફિલ્મ કેદારનાથના શૂટિંગના સેટ પર મળ્યો હતો. બીજી તરફ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન સારા અને સુશાંતની ડેટિંગના સમાચારોએ પણ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. જો કે, બંનેએ આ વાત કદી સ્વીકારી ન હતી પરંતુ તે દિવસોમાં રિયા અને સારાની મિત્રતા ખૂબ જ ગાઢ બની હતી અને ઘણીવાર તે બંનેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થતી હતી.

સારા અલી ખાન મોટી મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકે છે

Photo Credit

એક સમય એવો આવ્યો હતો કે સારા અને રિયા એક સાથે જીમમાં જતા હતા. આ સમયગાળા દરમિયાન તેના ઘણા ફોટા હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઇ રહ્યા છે. માત્ર જીમમાં જ નહીં પરંતુ બંને એક સાથે ઘણી પાર્ટીઓમાં પણ જોવા મળે છે. જો કે હવે એ જોવાનું રસપ્રદ રહેશે કે સારા અલી ખાનના નામ બાદ નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો શું પગલાં લે છે. જોકે સારા અને રિયાની આ બધી તસવીરો પરથી લાગે છે કે રિયા ખોટી નથી.

Photo Credit

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *