દિવંગત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતનો નજીકનો મિત્ર યુવરાજ એસ કહે છે કે ડ્રગ કલ્ચર બોલીવુડમાં માત્ર છે એવું નથી પરંતુ તે બોલિવૂડમાં આગળ વધવાનો એક માર્ગ પણ છે. અભિનેતા અને નિર્માતા યુવરાજ એસએ પણ દાવો કર્યો હતો કે બોલિવૂડના મોટાભાગના કલાકારો કોકેઇનના વ્યસની છે.

Photo Credit

ન્યૂઝ એજન્સી આઈએએનએસને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં યુવરાજે એસએ કહ્યું કે 70 ના દાયકાથી બોલીવુડની પાર્ટીઓમાં ડ્રગનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. હવે સોશિયલ મીડિયાને કારણે, એક્ઝોર વધુ છે અને આવી વસ્તુઓ બહાર આવી રહી છે.

Photo Credit

બોલિવૂડની લોકપ્રિય દવાઓ વિશે બોલતા યુવરાજે એસએ કહ્યું કે ગંજા સિગારેટની જેવો જ છે. કેમેરોપર્સનથી લઈને ટેકનિશિયન અને સેટ પરના દરેક લોકો સમાન્ય રીતે ગાંજો લે છે. આ સાથે બોલીવુડની કોકોન ઘણું ચાલે છે. યુવરાજે આગળ કહ્યું કે કોકીન એ બોલીવુડનો મુખ્ય ડ્રગ્સ છે.

Photo Credit

આ સાથે યુવરાજે કહ્યું હતું કે બોલિવૂડમાં એમડીએમએ ડ્રગ્સ ને એક્ટસી કહેવામાં આવે છે અને એલએસડી ડ્રગ્સને એસિડ કહેવામાં આવે છે. આ સાથે, બોલીવુડની પાર્ટીઓમાં પણ કેટામિટિયન ડ્રગ્સનો ઉપયોગ ખૂબ કરવામાં આવે છે. આ ત્રણ ડ્રગ્સ ઉચ્ચ ક્લાસની દવાઓ છે. આ ત્રણેયની અસર લગભગ 20 કલાક ચાલે છે.

ડ્રગ્સને કારણે બોલિવૂડમાં કામ મળે છે

Photo Credit

યુવરાજ એસ એ એમ પણ કહ્યું કે તેમને પણ ઘણા પ્રસંગો પર ડ્રગ્સની ઓફર કરવામાં આવી હતી. બોલિવૂડમાં ઘણા લોકો કામ માત્ર ડ્રગ્સને કારણે કરે છે. જો તમે કોઈ અભિનેતા, અભિનેત્રી અને દિગ્દર્શક સાથે ડ્રગ્સ લેશો, તો પછી તમે તેમના સંપર્કમાં આવશો અને કામ મેળવવું સહેલું છે.

મોટાભાગના લોકો બોલીવુડમાં ડ્રગ્સ લે છે

Photo Credit

જ્યારે બોલિવૂડમાં ડ્રગ્સ લેતા લોકો વિશે યુવરાજ એસને પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે જવાબ આપ્યો કે બોલિવૂડમાં મોટાભાગના લોકો ડ્રગ્સ લે છે. આ લોકો સર્કલ માં રહે છે અને એકબીજાની વચ્ચે કામ કરે છે. યુવરાજ એસ એ બોલિવૂડ પાર્ટીના એક વીડિયોનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો જે ગયા વર્ષે વાયરલ થયો હતો.

પાર્ટીનો વાયરલ વીડિયો

Photo Credit

વીડિયોમાં કરણ જોહરના ઘરે એક પાર્ટી હતી. જેમાં દીપિકા પાદુકોણ, રણબીર કપૂર, મલાઈકા અરોરા, વિકી કૌશલ, વરૂણ ધવન, શાહિદ કપૂર સામંત અને ઘણા ફિલ્મ સ્ટાર્સ હાજર હતા. આ પાર્ટીમાં તે ડ્રગ્સ લેતા હોવાનો આક્ષેપ કરવામાં આવ્યો હતો.

10 થી 15 સિતારાઓ કોકિન ના વ્યસની છે

Photo Credit

યુવરાજે આગળ કહ્યું કે બોલિવૂડના ટોચના 10 થી 15 સ્ટાર કોકીન ના વ્યસની છે. જોકે તેની પાસે કોઈ ફોટા અથવા વીડિયો નથી, પરંતુ તે નામ લેશે નહીં. આ સાથે તેમણે કહ્યું કે જો તે કોઈનું નામ લેશે તો તેને નુકસાન થઈ શકે છે.

અક્ષય કુમારની પ્રશંસા કરી

Photo Credit

યુવરાજ એસ એ એમ પણ કહ્યું હતું કે બોલિવૂડમાં અક્ષય કુમાર એક અભિનેતા છે જેની ખૂબ જ સ્પષ્ટ છબી છે. તેઓ તેમના કામ માટે પ્રમાણિક છે. આ સાથે જ તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે બોલિવૂડમાં નોકરી મેળવવા માટે તમારે આ ગેંગ સાથે કામ કરવું પડશે. આ લોકો ફક્ત તેમના લોકોને જ આગળ વધારે છે. આ સાથે નેપોટિઝમ પર બોલતી વખતે યુવરાજે કહ્યું કે આમ કરવાથી બોલિવૂડમાં નવી પેઢીની સંભાવના ઓછી થાય છે, તેને બદલવાની જરૂર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *