સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસમાં ડ્રગ્સ એન્ગલ સામે આવ્યા બાદ નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો (એનસીબી) સક્રિય થઈ ગયો ગયું છે અને ઝડપી કાર્યવાહી કરી રહ્યું છે. હવે સમાચાર આવી રહ્યા છે કે એનસીબીની ટીમે સુશાંતના પવાના તળાવ ફાર્મહાઉસ પર દરોડો પાડ્યો છે.

ફાર્મહાઉસ ના દર મહીને 2.5 લાખ ચુકવતા હતા સુશાંત :

Image Credit

ઝી ન્યૂઝ દ્વારા અહેવાલ મુજબ એનસીબી ટીમે સુશાંતસિંહ રાજપૂતના ફાર્મહાઉસ પર દરોડા દરમિયાન હુક્કા પોટ્સ, દવાઓ, એશટ્રે અને ઘણું બધું મેળવ્યું છે. સુશાંત આ સ્થળ માટે દર મહિને અઢી લાખ રૂપિયા આપતો હતો.

ફાર્મહાઉસ પર આ લોકો કરતા પાર્ટી :

Image Credit

રિપોર્ટમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે સુશાંત સિંહ રાજપૂત તેની કથિત ગર્લફ્રેન્ડ રિયા ચક્રવર્તી અને તેના ભાઈ શૌવિક ચક્રવર્તી, હાઉસ મેનેજર સેમ્યુઅલ મિરાન્ડા, ફ્લેટમેટ સિદ્ધાર્થ પિથાની અને અન્ય લોકો સાથે આ ફાર્મહાઉસમાં પાર્ટી કરતો હતો.

બોલીવુડ સેલેબ્સ પર ફાર્મહાઉસ પર કરતા હતા પાર્ટી :

Image Credit

રિપોર્ટમાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે સુશાંતના મિત્રો સિવાય બોલિવૂડની અનેક હસ્તીઓ પણ ત્યાં પાર્ટી કરે છે. પક્ષો યોજવામાં આવી હતી જ્યારે સુશાંત સિંહ રાજપૂત હતાશા સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યા હતા અને કલાકારોએ આ માટે સ્ટેરોઇડ્સ લીધા હોવાના આક્ષેપ કર્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *