કોઈ શંકા નથી કે બોલિવૂડ કોરિડોરમાં ઘણા યુગલો છે, જે તેમના સંપૂર્ણ સંબંધ માટે જાણીતા છે. બી-ટાઉનમાં નવા સંબંધોની રચના અને બે વર્ષમાં તેમનું બગડવું એ સામાન્ય બાબત બની હોવાનું પણ નકારી શકાય નહીં. જો કે, આવા કેટલાક સંબંધો છે જેમાં દરેકને તૂટી જવાથી દુખ થાય છે. આવો જ એક સંબંધ કરીના કપૂર ખાન અને શાહિદ કપૂર વચ્ચે પણ હતો, જેના તૂટેલા સંબંધોની વાતો આજે પણ યાદ છે.

શા માટે છોકરાઓ બીજી વખત રીલેશન માં નથી આવતા :

Image Credit

શાહિદ કપૂર અને કરીના કપૂરના સંબંધો કોઈથી છુપાયેલા નથી, આ બંને એક બીજાને ખુલ્લેઆમ પ્રેમ કરતા હતા અને જ્યારે સંબંધ તૂટ્યો ત્યારે તેમનો ટિંકલ દૂર સુધી સાંભળવા મળ્યો. જોકે, બેબો સાથેના બ્રેકઅપ પછી જ્યારે શાહિદ કપૂરને જુદા જુદા પ્રસંગોએ તેના તૂટેલા હૃદય વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે જવાબ આપ્યો, ‘હું એક સારા બોયફ્રેન્ડ હોવા માટે પોતાને દોષી ઠેરવી છું. હું સાડા ચાર વર્ષ જૂનો સંબંધ હતો અને ખૂબ જ પ્રતિબદ્ધ હતો. સારું, મેં તે સંબંધમાંથી ઘણું શીખ્યું છે અને તેની સાથે હું કહી શકું છું કે હવે હું ક્યારેય સારો પ્રેમી નહીં બની . ”

અચાનક સંબંધ તૂટી જવો :

Image Credit

જીવનસાથી કોઈની સાથે રહેવાનું વચન આપ્યું હોય ત્યારે જીવનસાથી અચાનક સંબંધ તોડી નાખે છે તેના કરતાં કંઇ ખરાબ હોતું નથી. કરીના કપૂર ખાન અને શાહિદ કપૂર વચ્ચે પણ એક સમાન સંબંધ હતો, બંનેના બ્રેકઅપનું કારણ આજ સુધી સ્પષ્ટ નથી. ત્યારે શહીદ ખુબ જ ખરાબ રીતે પ્રભાવિત થયો હતો જયારે કરીના તેને કોઈ પણ કારણ વગર છોડી ને ચાલી ગઈ હતી.

જો કે, બ્રેકઅપને દૂર કરવા માટે, છોકરાઓ ડ્રીન્કસ માંડીને મિત્રો સાથેના હેંગઆઉટ્સ સુધીની તમામ બાબતોને અજમાવે છે, પરંતુ આ અકસ્માત પછી, તેઓ ફરીથી નવા સંબંધમાં આવવા તૈયાર નથી હોતા.

એક્સની યાદો થી બહાર ન આવવું :

Image Credit

ઘણા સંબંધોમાં, એવું જોવા મળે છે કે હાર્ટબ્રેક થયા પછી પણ, છોકરાઓ તેમની X ની યાદમાં ખોવાઈ જાય છે. આવા છોકરાઓ માટે જીવનની દરેક ક્ષણ ખૂબ મુશ્કેલ બની જાય છે. આટલું જ નહીં, કેટલીકવાર ત્રીજા વ્યક્તિની એન્ટ્રી થવાથી પણ તેનું જીવન પાટા પર નથી પડતું. આવી સ્થિતિમાં, જો તમારી સાથે તમારી પાસે આવું કંઈ છે, તો પહેલા તમારા મિત્રો સાથે વાત કરો. ફક્ત આ જ નહીં, ડાયરીમાં તમને જે લાગે છે તે લખો, સાથે જ પોતાને દોષિત ઠેરવવાનું બંધ કરો અને દરેક જગ્યાએથી જેઓ તમારું ધ્યાન નથી રાખતા તેમને અવરોધિત કરો.

પરિવારની દખલઅંદાજી :

Image Credit

પરિવારની દખલને લીધે છોકરાઓ નવા સંબંધોમાં પ્રવેશ કરવા માટે અનિચ્છા રાખે છે. આમાં કોઈ શંકા નથી કે સંબંધ તૂટી ગયા પછી, દરેક માનસિક સ્થિતિથી છટકી જવા માંગે છે, જેનો ડર દરેક ક્ષણે તેમના મગજમાં રહે છે. દરમિયાન, મોટાભાગના છોકરાઓ તેમના પરિવાર સાથે વાતો શેર કરવામાં સંકોચ રાખતા નથી.

ખરાબ આદતો અપનાવી લેવી :

Image Credit

બ્રેકઅપ પછી તેની ગર્લફ્રેન્ડને પાછો લાવવાની વારંવારની વિનંતીઓ પણ છોકરાઓને આ દુ:ખમાંથી બહાર નીકળવા દેતા નથી, જેનાથી તેઓ ખરાબ ટેવો તરફ દોરી જાય છે. આવી સ્થિતિમાં તેમના Xને ભૂલી જવાનો આ એકમાત્ર રસ્તો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *