• મેષ રાશિ


કાર્યરત લોકોએ કાર્ય હેતુ માટે આજે મુસાફરી કરવી પડશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરો. ઘરમાં કોઈની તબિયત બગડી શકે છે. તમારી આવકમાં પણ વધારો થશે. મિત્રો પર વધુ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે અને તેમને પણ ફાયદો થશે. વાતચીતને સંબંધોને સુધારવાનો માર્ગ બનાવો. કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત થઈ શકે છે. કામના ભારને લીધે તમે શારીરિક અને માનસિક થાક અનુભવશો.

• વૃષભ રાશિ


નોકરી અને ધંધામાં પ્રગતિ મળશે. ઓફિસમાં આજે તમારા કામથી બોસ ખુશ રહેશે. વડીલોનું સન્માન કરવામાં તમે અગ્રેસર બનશો. તમારી ક્ષમતા અને પ્રામાણિકતાના આધારે, નવી નોકરી અથવા જવાબદારી આપી શકાય છે. મિત્રો અને પરિવાર સાથે તમારી પાસે વૈચારિક સ્તર પર અસ્પષ્ટતા આવી શકે છે. ક્રોધાવેશ અને ક્રોધની માત્રા પ્રકૃતિમાં વિશેષ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યમાં પૈસા ખર્ચ થશે. ધંધામાં નફો યોગાનુયોગ છે.

• મિથુન રાશિ


આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. માન-સન્માન અને પદમાં વધારો થશે. પરિવાર સાથે યાત્રાઓ થઈ શકે છે. કાર્યમાં સારા પૈસા મળશે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. મોસમી રોગો નાબૂદ કરી શકાય છે. સામાજીક રીતે માન વધશે. ક્રોધની માત્રા પ્રમાણમાં ઊંચી રહેશે. આજે તમારો દિવસ ઉત્સાહથી ભરેલો રહેશે. ધંધામાં આજે લાભના સંયોગો છે. અચાનક પૈસાથી લાભ થઈ શકે છે.

• કર્ક રાશિ


આજે તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. આજનો દિવસ વિવાદોને ટાળો. તમને એક સમયે એક વસ્તુ પર કામ કરવા દો કારણ કે ઉતાવળમાં ભૂલો થઈ શકે છે. તમને વ્યવસાયિક અથવા વ્યવસાયિક ક્ષેત્રના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સારો સહયોગ મળશે. ટૂંકા રોકાણનું આયોજન થઈ શકે છે. જીવનસાથીના ક્રોધથી ચિંતિત રહેશો. ઘરે અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ પરેશાની થઈ શકે છે. આજનો દિવસ ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે.

• સિંહ રાશિ


આજે તમે કોઈ ધાર્મિક કાર્યમાં તમારા પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. જીવનસાથીની મીઠી વાતો તમને આજે ખુશ કરશે. વ્યવસાય ક્ષેત્રના લોકો નવા સાહસમાં થોડોક નફો મેળવી શકે છે. કામના ભાગને લીધે, તમે પરિવારના સભ્યો તરફ ઓછું ધ્યાન આપી શકશો. આજનો દિવસે ભાઈઓ વચ્ચે પ્રેમ રહેશે. આજે તમારી યોજનાઓ સફળ થશે અને કાર્યપદ્ધતિમાં સુધારો થશે. આજે અન્ય લોકોને મદદ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

• કન્યા રાશિ


આજે તમારે પરિવાર અને મિત્રોના નકારાત્મક સ્વભાવ વિશે થોડું સાવધ રહેવું જોઈએ. ઉતાવળના નિર્ણયો ટાળવા માટેનો આજનો દિવસ છે. સરકારી ક્ષેત્રે લાભ થશે અને આર્થિક વર્તનમાં સફળતા મળશે. બેંકિંગના લોકોએ આજે ​​સંઘર્ષ કરવો પડશે. સ્પર્ધકો સામે વિજય થશે. પ્રકૃતિમાં ચાર્જ અને ઉગ્રતાને દૂર કરો અને તે જ સમયે વાણી પર સંયમ રાખો. નાની નાની બાબતોમાં પ્રેમમાં અજાણ રહેવું પડશે.

• તુલા રાશિ


આજે સંપૂર્ણ પ્રામાણિકતા અને સમર્પણ સાથે સખત મહેનત કરવી મહત્વપૂર્ણ છે. માંગલિક કાર્યક્રમમાં જોડાઇ શકે છે. ગુપ્ત બાબતો બહાર આવી શકે છે. પિતાનો સ્નેહ અને સહયોગ મળશે. નિર્ભયતાથી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરશો. પરિવારમાં કોઈપણ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો દિવસ તેના જીવનસાથી સાથેના અન્ય સામાન્ય દિવસો કરતાં સારો લાગે છે. આજે તમે દરેક કાર્ય મજબૂત મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસ સાથે કરશો.

• વૃશ્ચિક રાશિ


વ્યવસાયિક સાઇટ્સ પર સુસંગતતા હશે. જીવનની ઘણી સમસ્યાઓ છે જેમાં શેખી કરવી યોગ્ય નથી. કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. અટકેલા અથવા ક્યાંય પણ લોન આપીને પૈસા મળી શકે છે. રાજ્ય કાર્યોમાં અડચણ આવી શકે છે. કામમાં તમને સફળતા મળશે. નવા લોકો સાથે મિત્રતા રહેશે. સારા સ્વાસ્થ્ય માટે સખત મહેનત કરવાની જરૂર છે. હકારાત્મકતામાંથી નકારાત્મક લાગણીઓને દૂર કરો.

• ધનુ રાશિ


પારિવારિક સુખ અને સંતોષ રહેશે. કોઈ પણ કાર્ય પૂર્ણ થતાં મન પ્રસન્ન રહેશે. પૈસા આવી શકે છે. સબંધીઓ સાથે સંબંધ વધશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમની રચના કરવામાં આવશે. આત્મવિશ્વાસ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ શિક્ષણ અને સ્પર્ધામાં પ્રગતિ કરશે. મનોરંજનના કામોમાં રસ વધશે. આજે તમારી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રાખો.

• મકર રાશિ


આજે કેસમાં વિજયની પ્રબળ સંભાવના છે. મિત્રો સાથે દરેક મુશ્કેલીમાં હિંમત આપશે. લવ લાઈફ સારી રહેશે. નોકરીમાં સફળતા મળશે. આયોજિત રીતે કરવામાં આવેલ કાર્ય તમને સફળતાની ટોચ પર પહોંચી શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. તમારા ભાઈ-બહેન વચ્ચે ગેરસમજ થઈ શકે છે. શારીરિક રીતે અધીરાઈ અને આળસની લાગણી રહેશે.

• કુંભ રાશિ


આજે તમારા સંબંધોમાં કડવાશ આવી શકે છે. ભંડોળના ખર્ચની સંભાવના રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. કોઈ પણ વ્યક્તિ કરતા વધારે ભળવું નહીં. કાળજીપૂર્વક વિચારીને અને સંપૂર્ણ પરીક્ષણ કરીને મિત્રો બનાવો. છેતરપિંડીમાં આવીને તમે તમારી ગર્લફ્રેન્ડને પણ છેતરી શકો છો. જે તમારો તાણ પણ વધારી શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. આજે કાર્ય સફળતા પ્રાપ્ત કરવી સરળ રહેશે.

• મીન રાશિ


આજે સામૂહિક કાર્યમાં દરેકની સલાહ લઈને આગળ વધવું ફાયદાકારક રહેશે. આજે ધંધામાં રોકાણ કરવાની યોજના બનશે. બાળકોની સફળતાથી ખુશ રહેશે. પરિવારનું વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. નવો વ્યક્તિ ઝવેરાત ખરીદવા માટે તૈયાર હશે. અયોગ્ય આહાર તમારું આરોગ્ય બગાડે છે. આજે પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. આજે વિવાદોને ટાળવાનો પ્રયત્ન કરો. તમને વહેલી તકે સમસ્યાઓનું સમાધાન કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *