આ તસવીરોમાં સોનારીકાની જબરદસ્ત બોલ્ડ શૈલી જોઈને ચાહકો પણ આશ્ચર્યચકિત થયા. ટીવી પર સામાન્ય રીતે ગર્લ નેક્સ્ટ ડોર અને દેવીની ભૂમિકામાં સોનારિકા ભાદોરીયાની શૈલી જોવા મળે છે. અહીં તેની તાજેતરની તસવીરો તેમજ તેની સાથે સંબંધિત રસપ્રદ વાતો જુઓ:

2011 માં શરુ કરી એક્ટિંગ :

Image Credit

વર્ષ 2019 માં ‘ઇશ્ક મેં મરજાવા’ માં જોવા મળી હતી સોનારીકાએ 2011 માં અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. ત્યારબાદ તે ટીવી શો તુમ દેના સાથ મેરામાં નકારાત્મક ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી.

માં પાર્વતીના રોલ થી કરિયર માં ટર્નીંગ પોઈન્ટ :

Image Credit

ત્યારબાદ તેમણે ‘દેવોં કે દેવ મહાદેવ’માં માતા પાર્વતીની ભૂમિકા ભજવી હતી અને આ ભૂમિકા તેની કારકિર્દીનો મુખ્ય વળાંક સાબિત થઈ હતી. ત્યારબાદ સોનારિકાને કેટલાક ટીવી શોઝ ની ઓફર મળી હતી અને ‘પૃથ્વી વલ્લભ – ઇતિહાસ ભી, રહેશી ભી’ અને ‘દાસ્તાન-એ-મોહબ્બત સલીમ અનારકલી’ જેવી ટીવી સિરિયલો કરી હતી.

સાઉથ માં હિટ ફિલ્મો આપી ચુકી છે સોનારિકા :

Image Credit

શું તમે જાણો છો કે સોનારિકાએ પણ સાઉથની ફિલ્મોમાં ગભરાટ પેદા કર્યો છે? સોનારિકાએ 2015 માં તેલુગુ પદાર્પણ કર્યું હતું. આ પછી તેણે ‘સ્પીડુન્નોડુ’ નામની તેલુગુ ફિલ્મ કરી, જેમાં તેની અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા થઈ. બીજી એક તેલુગુ ફિલ્મ ‘Eedo Rakam Aado Rakam’ એ તેની સુપરહિટ હતી.

સાઉથ બાદ ફરીથી ટીવીમાં કમબેક :

Image Credit

સાઉથ ફિલ્મો બાદ સોનારિકા એ ફરીથી હિન્દી ટીવી માં કમબેક કર્યું અને ફરી ઘણા ટીવી શોઝ કર્યા.

ટીવીની સૌથી પ્રખ્યાત હિરોઈન માં શામેલ :

Image Credit

2018 માં સોનારિકા ટીવીની સૌથી પ્રિય 20 હીરોઇનોની સૂચિમાં સામેલ થઈ. આ દિવસોમાં તે સોશિયલ મીડિયા પર અત્યંત સક્રિય છે અને તેની એક કરતા વધારે તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *