સુશાંતને ત્રણ મહિના થયા, પણ હજી એક્ટરને ન્યાય મળ્યો નથી. અંકિતા માની નહીં શકે કે સુશાંત હવે તેમની વચ્ચે નથી. તેણે સુશાંતને માત્ર ટ્વિટર પોસ્ટમાં જ યાદ નથી કરાવ્યો પરંતુ ફરી એકવાર ન્યાયની માંગ કરી છે.

‘પોતાના ક્યારેય નથી ભુલાતા, તમે બહુ યાદ આવાશો’

Image Credit

અંકિતાએ ટ્વિટર પર લખ્યું, ‘સમય કેટલો ઝડપથી પસાર થાય છે. જીવન તેની ગતિએ ચાલુ રહે છે, પરંતુ પ્રિયજનોની કેટલીક યાદોને ક્યારેય ભૂલીને નહીં. સુશાંત, તમે હંમેશા અમારી યાદો અને વિચારોમાં રહેશો. #Justice4SSRIsGlobalDemand #itsalready3monthstoday ‘

સુશાંત માટે અંકિતાએ ફરી માંગ્યો ન્યાય :

Image Credit

સુશાંત ની બહેન સાથે જોડાઈ :

Image Credit

સુશાંતની બહેન શ્વેતા સિંઘ કીર્તિએ ટ્વિટર પર #Justice4SSRIsGlobalDemand  નામની એક ઝુંબેશ શરૂ કરી અને સવાલ બહાર આવવામાં કેટલો સમય લાગશે તેવો સવાલ કર્યો. અંકિતા લોખંડે અને અન્ય ઘણા સેલેબ્સ આ અભિયાનમાં જોડાયા હતા. સુશાંતના ચાહકો પણ અભિનેતાને ન્યાય મળે તેવી માંગ કરી રહ્યા છે.

સુશાંતને ખુબ જ પ્રેમ કરતી હતી અંકિતા :

Image Credit

અંકિતા સુશાંતની ખૂબ નજીક હતી. ‘પવિત્ર રિશ્તા’ ટીવી શો દરમિયાન સુશાંત અને અંકિતા એક બીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં અને લગભગ 6 વર્ષથી રિલેશનશિપમાં હતાં. પરંતુ પાછળથી તેઓ અલગ થઇ ગયા. પરંતુ અંકિતાએ ક્યારેય સુશાંતના પરિવારથી પોતાને અલગ માન્યું ન હતું અને આ દુખની ઘડીમાં તે તેની સાથે નિશ્ચિતપણેઉભી રહી છે અને સતત ન્યાયની માંગ કરે છે.

સુશાંત માટે ઉભી રહી તો ઉઠ્યા સવાલો, જડબાતોડ આપ્યા જવાબો :

Image Credit

સુશાંત માટેની આ લડતમાં અંકિતાને ખબર નહોતી કે કેટલા આક્ષેપો કરવામાં આવ્યા છે. રિયા ચક્રવર્તીએ તો એમ પણ કહ્યું કે સુશાંત અંકિતાના ફ્લેટની EMI ભરતો હતો. શિબાની દાંડેકરે અંકિતા પર રિયાના નામનો ઉપયોગ 2 સેકંડની ખ્યાતિ મેળવવા માટે પણ કર્યો હતો. પણ અંકિતા પીછેહઠ કરી નહીં અને કરારાએ જવાબ આપ્યો. હવે તેણે પોતાના મિત્ર સુશાંત માટે ન્યાયના મુદા ને વધુ જોરથી ફૂંક્યો.

સુશાંત ના સપના પુરા કરવા માટે લગાવ્યા હતા છોડ :

Image Credit

તાજેતરમાં અંકિતાએ સુશાંતનું સ્વપ્ન પૂર્ણ કરવામાં પણ મદદ કરી હતી. સુશાંતનું સ્વપ્ન 1 હજાર રોપા રોપવાનું હતું. આ સપનાને પૂરા કરવા માટે અંકિતાએ તેના ઘરેથી શરૂઆત કરી રોપાઓ રોપ્યા. તેમણે ચાહકોને પણ આવું કરવા અપીલ કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *