ટેલિવિઝન જગતમાં એકથી વધુ એક સુંદર અભિનેત્રીઓ છે જેણે લાખો લોકોને દિવાના બનાવ્યા છે. ભલે આ અભિનેત્રીઓ ટેલિવિઝન પર સંસ્કારી પુત્રવધૂ કે દીકરીઓ નું રૂપ લે છે, પરંતુ તેમ છતાં તેમની સુંદરતા કોઈથી છુપાયેલી નથી. તેમની સોશિયલ મીડિયા પ્રોફાઇલ વિશે વાત કરતી વખતે, લાખો લોકો તેમને ફોલો કરે છે અને તેમને તેમની આઈડલ માને છે. ઘણી મહિલાઓ આ અભિનેત્રીઓના ડ્રેસિંગ સેન્સ અને દેખાવ પર મરી જાય છે અને તેમના મેકઅપની કોપી કરી રહી છે. જો કે, દરેક પ્રકારની અવતાર આ અભિનેત્રીઓને અનુકૂળ કરે છે. આજે, આ ખાસ પોસ્ટમાં, અમે તમને બાલાની કેટલીક સુંદર અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવી રહ્યા છીએ, જેને ‘મહારાષ્ટ્રિયન લૂક્સ’ માં ફેંસ દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે..,

હીના ખાન :

Image Credit

સ્ટાર પ્લસ સીરિયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’ માં હિના ખાને અક્ષરાનું પાત્ર ભજવીને દરેકનું દિલ જીતી લીધું હતું. જોકે તે હવે આ શોનો ભાગ નથી, પરંતુ તેની પાસે હજી પણ કામનો અભાવ છે. હિના ખાન હાલમાં એકતા કપૂર સાથે ‘નાગિન 5’ માં કામ કરી રહી છે. માર્ગ દ્વારા, દરેક સ્વરૂપ હિનાને અનુકૂળ છે. પરંતુ તેમનો મહારાષ્ટ્રિયન તેની સુંદરતામાં વધારો કરે છે. જો તમે માનતા નથી, તો પોતાને ચિત્રમાં જુઓ.

શિલ્પા શિંદે :

Image Credit

આપણે અભિનેત્રી શિલ્પા શિંદેને ‘ભાભી જી ઘર પર હૈ’, ‘બિગ બોસ’ વગેરે જેવા મહાન શો થી જાણીએ છીએ. તે જે પણ પાત્રમાં દેખાય છે, તે પાત્ર તેને સારી રીતે અનુકૂળ કરે છે. ખાસ કરીને જ્યારે મહારાષ્ટ્રિયન લુકની વાત આવે છે, ત્યારે તે કોઈ અપ્સરા કરતાં ઓછી દેખાતી નથી.

દ્રષ્ટિ ધામી :

Image Credit

‘ગીત હુઈ સબસે પરાઈ’, ‘મધુબાલા’ શોમાંથી દરેકના દિલમાં વસેલી અભિનેત્રી દર્શન ધામી આજે ટીવી જગતની ટોચની અભિનેત્રીઓની યાદીમાં શામેલ છે. એટલું જ નહીં, તેણી સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રીઓમાં પણ ગણાય છે. દ્રષ્ટિએ ઘણા પાત્રો ભજવ્યાં છે, પરંતુ તેનો મહારાષ્ટ્રિયન અવતાર દરેકને મારી નાખે છે.

દીપિકા કક્કડ :

Image Credit

તાજેતરમાં જ દીપિકા કક્કરે સ્ટાર પ્લસના શો ‘કહાં હમ કહા તુમ’ માં કામ કર્યું હતું. ‘સસુરાલ સિમર કા’ પછી આ શો તેનો બીજો હિટ શો સાબિત થયો. આમાં લોકોને ડોક્ટર અને અભિનેત્રીની લવ સ્ટોરીનું ટ્વિસ્ટ ગમ્યું. જોકે દીપિકાએ મુસ્લિમ પરિવારમાં લગ્ન કર્યા છે, પરંતુ તેનો મહારાષ્ટ્રિયન લુક બધા પર ભરી પડે છે.

રશ્મિ દેસાઈ :

Image Credit

રશ્મિ દેસાઇએ તાજેતરમાં બિગ બોસની સીઝન 13 માં હાજરી આપી હતી. આ દિવસોમાં તે ‘નાગિન’ ના વર્ઝનમાં જોવા મળી રહી છે. રશ્મિની સુંદરતા કોઈથી છુપાયેલી નથી. ખાસ કરીને, તેનો મહારાષ્ટ્રિયન દેખાવ દરેકના હૃદયમાં તેના માટેનો પ્રેમ જાગૃત કરે છે.

રૂબીના દીલેક :

Image Credit

ઝી ટીવીની ‘કિન્નર બહુ’ તરીકે ઉભરી આવેલી રુબીના દિલેક સુંદરતામાં પણ ઓછી નથી. તે દરેક પાત્રમાં સારી રીતે બંધ બેસે છે પરંતુ તેનો મહારાષ્ટ્રિયન અવતાર સૌથી લોકપ્રિય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *