અભિનેતાઓ સાથે હંમેશાં આપણા મગજમાં આવી છબી સ્થાપિત થાય છે. એક છબી જેમાં એક વ્યક્તિ આકર્ષક ચહેરો સાથે ખૂબ જ આકર્ષક વ્યક્તિત્વ ધરાવે છે. તેમનો ચહેરો કટિંગ – શેપ અને બધી વસ્તુનું કોમ્બીનેશન એટલું સારું છે કે કોઈ પણ સરળતાથી દૂર થઈ શકે નહીં. પણ શું તમે જાણો છો કે આપણા સમાજમાં દરેકની અંદર એક પ્રકારનો દોષ હોય છે. આ કિસ્સામાં, સ્ટાર્સમાં પણ આ દ્વારા અસ્પૃશ્ય નથી..

આજે અમે તમને બોલીવુડના કેટલાક એવા પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમના શરીરના ભાગોમાં કેટલીક ખામી જોવા મળે છે. તો ચાલો તમને જણાવીએ આવા જ કેટલાક પ્રખ્યાત ચહેરાઓ વિશે..

ઈલીયાના ડિકૃજ :

Image Credit

અભિનેત્રી ઇલિયાના ડિક્રુઝે મીડિયા સામે આ તથ્ય અપનાવ્યું હતું કે તેને બોડી ડિસ્મોર્ફિક ડિસઓર્ડર છે. આ સાથે, તેમણે કહ્યું કે આ તેની કમરની નીચલા ભાગ ભરી થવું એ તેનું જ કારણ છે. ની અસર ની ભારે છે. તેણે કહ્યું કે પહેલા તે ખૂબ જ હતાશ રહેતી હતી, જોકે હવે તેણે પોતાને જેમ અપનાવી લીધી છે.

રિતિક રોશન :

Image Credit

અભિનેતા રિતિક રોશન બોલિવૂડના ટોમ ક્રુઝનું બિરુદ ધરાવે છે. ભાગ્યે જ કોઈ તેમને જોશે અને કહેશે કે તેઓ કોઈ ખોડખાપણાનો ભોગ છે. જણાવી દઈએ કે રિતિકના એક હાથમાં બે અંગૂઠા છે. જેની ખાસ કરીને રીતિકને અસર થતી નથી. અથવા તે તેની કોઈ પણ ફિલ્મમાં તેને છુપાવતો જોવા મળ્યો નથી.

સુધા ચંદ્રન :

Image Credit

ખૂબ જ જાણીતી અભિનેત્રી અને નૃત્યાંગના સુધા ચંદ્રન વિશે વાત કરીએ તો તેને એક માર્ગ અકસ્માતમાં પગ ગુમાવ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં, સુધા હવે કૃત્રિમ પગ જીવવાનો આશરો લે છે. કહેવાય છે કે અકસ્માત બાદ તેના પગ કાપવા પડ્યા હતા. જો કે, તેના જુસ્સાને કારણે, તે હજી પણ ઘણી વસ્તુઓ જાતે કરે છે.

રાણા દગ્ગુબતી :

Image Credit

બાહુબલી અભિનેતા રાણા દુગ્ગુબતીથી આજે ભાગ્યે જ કોઈ નહિ જણાતું હોય. બાહુબલીના પ્રમોશન દરમિયાન તેણે ખુલાસો કર્યો કે બાળપણની માંદગીને કારણે તેની એક આંખ ખોઈ ગઈ હતી. જો કે માત્ર એક જ આંખે જોયા પછી પણ તેની અભિનયની કોઈ કમી નથી.

બિપાશા બસુ :

Image Credit

તે ઘણાં સમય પહેલાંની વાત છે જ્યારે બિપાશા એક પત્રકારના કહેવા પર તેના વજન પર ખૂબ ધ્યાન આપી રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં, તેણે કસરત કરતી વખતે આકસ્મિક રીતે ઘૂંટણને ઇજા પહોંચાડી હતી. જેના કારણે તેનું ઘૂંટણ 50-60 વર્ષ વૃદ્ધ જેવું થઇ ગયું છે. મોલ અથવા એરપોર્ટ પર મોટે ભાગે તેઓ ઘૂંટણ પર હાથ રાખીને ચાલતા જોવા મળ્યા છે.

અર્શી ખાન :

Image Credit

અભિનેત્રી અર્શી ખાન ઘણી વાર તેની હોટ અને ગ્લેમરસ સ્ટાઇલને લઈને ચર્ચાનો વિષય બની રહે છે. પરંતુ ઘણીવાર તમે તેમને ચહેરા પર વાળ રાખતા તસવીરોમાં જોયા હશે, જેના કારણે તેમના કપાળ પર કાળો ડાઘ છે તે દેખાય નહિ. કેટલીકવાર એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે એક બ્લોઅર દ્વારા, તેઓ ચહેરા પર વાળ કરાવીને કામ કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *