અનિલ કપૂર વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે બોલિવૂડમાં સૌથી વધુ ચર્ચામાં આવે છે. બોલિવૂડની સાથે તેણે પોતાના ચાહકોને ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો પણ આપી છે, જેના કારણે તે આજે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય નામ બની ગયો છે. તેની ફિલ્મો દ્વારા, અનિલે ઘણી સંપત્તિ અને ખ્યાતિ મેળવી છે, જેના કારણે આજે અનિલ પાસે તેનો બંગલો, વાહનો અને સંપૂર્ણ શાંતિ છે.,

Image Credit

અનીલ કપૂરના બંગલા વિશે જણાવીએ  તો તે એટલો મોટો છે કે આમાં તેણે તેની પુત્રી અને જાણીતી અભિનેત્રી સોનમ કપૂરના લગ્ન પણ લગ્ન કરાવી દીધા. આ સાથે, અનિલ કપૂરે તાજેતરમાં જ તેમના પોતાના પત્ની સુનિતા સાથે 36 મી વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરી હતી, જે લાંબા સમય સુધી હેડલાઇન્સમાં રહી હતી. તો ચાલો આજે તમને અનિલના આ મહેલ જેવા આ બંગલાની કેટલીક તસવીરો બતાવીએ.

પ્રેમથી રહે છે આખો પરિવાર :

Image Credit

અનિલના મુંબઇમાં આવેલા આ બંગલામાં તેનો આખો પરિવાર ખુશ છે. તેમના પરિવારમાં અનિલ, તેની પત્ની સુનિતા અને તેમના ત્રણ બાળકો શામેલ છે. જેમાં હર્ષવર્ધન, રીહા અને સોનમ શામેલ છે. જોકે, સોનમ હવે લગ્ન બાદ પતિ સાથે દિલ્હી રહે છે.

બંગલાની સજાવટ માં છે સુનીતા નો હાથ :

Image Credit

અનિલે જણાવ્યું કે તેની પત્નીને ડેકોર કરવાનો ખૂબ શોખ છે. જેના કારણે બંગલાની ડેકોરેશન અને ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનિંગ તેની પત્ની એ કર્યું છે. તેની પસંદગીની સાથે સુનિતાએ પણ ડિઝાઇનિંગ કરતી વખતે તેના પતિ અનિલની પસંદગીની અણગમો જોયો છે.

ઘણા ઝાડ અને મૂર્તિઓ છે :

Image Credit

બીજા શોખની વાત કરીએ તો અનિલની પત્ની સુનિતાને પણ ઝાડના છોડ ખૂબ પસંદ છે. આવી સ્થિતિમાં, તમને તેના બંગલામાં ઘણી બધી હરિયાળી જોવા મળશે. ઉપરાંત, અનિલના આ બંગલામાં, તમે વિવિધ પ્રકારની માટીની વસ્તુઓ અને મૂર્તિઓ જોશો. આ બંગલાની બાહ્ય બાજુ તેમની પાસે એક મોટી અટારી છે જ્યાં પરિવાર હંમેશાં સાથે બેસે છે.

ખાસ રીતે થયો છે લાકડીઓ નો ઉપયોગ :

Image Credit

આ બંગલામાં અનિલએ ખૂબ જ ખાસ અને સુંદર શૈલીમાં લાકડાનો ઉપયોગ કર્યો છે. તેમના ઘરના ફોટો ફ્રેમ્સથી માંડીને કોષ્ટકો અને ખુરશીઓ અને કેટલાક શિલ્પોથી, તેઓ લાકડામાંથી પણ બનાવવામાં આવ્યા છે, જે ચંદ્રની સુંદરતામાં વધારો કરે છે. તે જ સમયે, તેમણે લોબીમાં ભગવાન બુદ્ધની પ્રતિમા સ્થાપિત કરી છે.

મેકપ રૂમ અને પેન્ટિંગ :

Image Credit

તે અને તેની પત્ની સુનિતા બંનેને પેઇન્ટિંગનો ખૂબ શોખ છે. તેથી તેઓએ ઘરની દરેક દિવાલ પર એક પછી એક પેઇન્ટિંગ્સ બનાવ્યા છે. વળી પત્ની સુનિતાએ આખું ઘર છોડી ને માત્ર મેકઅપ માટે પોતાને માટે એક અલગ ઓરડો બનાવી દીધો છે. સુનિતા આ રૂમનો ઉપયોગ ફક્ત ડ્રેસિંગ અને મેકઅપ માટે કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *