1994 માં મિસ યુનિવર્સનો ખિતાબ જીતનાર પ્રથમ ભારતીય મહિલા સુષ્મિતા સેન, બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. સુષ્મિતા એ અભિનેત્રીઓમાં શામેલ છે, જેમણે ખૂબ જ ઓછા સમયમાં ફિલ્મ જગતમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે. મિસ યુનિવર્સ જીત્યા પછી, સુષ્મિતાની સમગ્ર કારકિર્દી બદલાઈ ગઈ અને તેણે ફિલ્મ જગતમાં પ્રવેશ કર્યો. બોલિવૂડમાં આવતાની સાથે જ તેને સફળતા મળવાનું શરૂ થયું. તેમની પહેલી ફિલ્મ 1996 માં દસ્તક આવી હતી.,

Photo Credit

સુષ્મિતા સેન હાલમાં જ ફિલ્મ જગતની દુનિયાથી દૂર હોઈ શકે છે પરંતુ અગાઉ તેણે ભારતીય ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ઘણું નામ કમાવ્યું છે. તેણે બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે. જેમાં ‘મૈં હૂં ના’ ફિલ્મ દરેકના દિલમાં ઘર કરી ગઈ છે. જોકે હવે તે પોતાની અંગત જિંદગીમાં ખૂબ ખુશ છે અને સુષ્મિતા ઘણીવાર તેની અંગત જિંદગીને લીધે સોશિયલ મીડિયા પર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આ દિવસોમાં સુષ્મિતા તેના કરતા 16 વર્ષ નાના રોહમન શાલને ડેટ કરી રહી છે.

રોહમન અને સુષ્મિતાના ફોટા હંમેશા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. બંને ઘણીવાર સોશ્યલ મીડિયા પર તેમના સુંદર ફોટા અપલોડ કરે છે. આ ક્ષણે જ્યારે આખો દેશ કોરોનાને કારણે લોકડાઉન હેઠળ છે. આવી સ્થિતિમાં રોહમન અને સુષ્મિતા બંને સાથે છે અને હાલમાં જ સુષ્મિતાએ તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે યોગ કરતી વખતે ફોટો શેર કર્યા છે. જે આ સમયે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

Photo Credit

યોગ કરતા બંનેની તસવીરો જોઈને લાગે છે કે બંનેએ એકબીજાને ખૂબ સારી રીતે સંતુલિત કરી લીધા છે. આ તસવીરોમાં સુષ્મિતા અને રોહમનની જબરદસ્ત કેમિસ્ટ્રી પણ જોવા મળી રહી છે. જણાવી દઈએ કે સુષ્મિતા સેને આ ફોટાઓ સાથે એક વિશેષ મેસેજ પણ આપ્યો છે. તો ચાલો જાણીએ કે તેણે કેપ્શનમાં શું લખ્યું છે.

Photo Credit

સુષ્મિતા ફોટો સાથે લખે છે કે જીવનમાં હંમેશા મુશ્કેલ સમય આવતો નથી. મુશ્કેલ સમય લોકો બનાવે છે. તે સાચું છે. જીવનમાં હંમેશા પ્રતિબદ્ધ રહેવું એ શક્તિશાળી બનવા જેવું છે. આ તસવીરોમાં સુષ્મિતાનો લુક સુંદર દેખાઈ રહ્યો છે. તેણે બ્લેક કલરનો યોગ ડ્રેસ પહેર્યો છે. વળી, જ્યારે તેના બોયફ્રેન્ડ રોહમનની વાત કરવામાં આવે તો તેણે પણ બ્લેક કલર જ પહેર્યો છે.

Photo Credit

સુષ્મિતા સેન લખે છે – આપણે માનસિક રીતે મજબૂત અને શારીરિક રીતે સ્વસ્થ રહેવાની જરૂર છે. જેથી આપણે બધી મુશ્કેલીઓનો સારી રીતે સામનો કરી શકીએ. સુષ્મિતા અને રોહમનની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે અને તેના ચાહકો આ ફોટાઓને ખૂબ પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

Photo Credit

તમને જણાવી દઇએ કે આ સમયે સમગ્ર દેશમાં લોકડાઉન છે. તો આ સમયગાળામાં, બોલિવૂડના ઘણા કપલ્સ એક સાથે સમય પસાર કરી રહ્યા છે. સુષ્મિતા સેન અને રોહમન શાઉલ પણ સૂચિમાં સામેલ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *