ફિલ્મી જગતમાં તમે લગ્ન પછી અફેરની વાતો ઘણી વાર સાંભળી હશે પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં આવું લગભગ બની શકે નહીં. એવા ઘણા સ્ટાર્સ છે જેમના લગ્ન પછી અફેર હતા પરંતુ આજે અમે ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર સૌરવ ગાંગુલીની વાત કરવા જઈ રહી છે. એક સમય એવો હતો કે લગ્ન પછી સૌરવ ગાંગુલીના જીવનમાં એક અભિનેત્રી આવી હતી અને આ અભિનેત્રીનું નામ નગ્મા છે, પરંતુ આ પ્રેમ કથા લગ્ન જીવન સુધી પહોંચી શકી નહીં..

લગ્ન પછી આ અભિનેત્રી સૌરવ ગાંગુલીના જીવનમાં આવી

Photo Credit

વર્ષ 1992 માં ક્રિકેટ જગતમાં ડેબ્યું કરનાર સૌરવ ગાંગુલી ભારતીય ક્રિકેટના ઇતિહાસમાં એક મજબૂત ખેલાડી રહ્યો છે. સૌરવ ગાંગુલી અને ડોનાની લવ સ્ટોરી ક્રિકેટ ચાહકો માટે રોલ મોડેલ માનવામાં આવે છે. 1997 માં, સૌરવ ગાંગુલીએ તેના પરિવારની વિરુદ્ધ જઈને ડોના સાથે લગ્ન કર્યા હતા. સૌરવ ગાંગુલી ભારતના ક્રિકેટ ઓફ બોર્ડના નવા અધ્યક્ષ બનવા જઇ રહ્યા છે અને તેમણે પદ સંભાળતાં પહેલાં બીસીસીઆઈમાં હિતોના સંઘર્ષના મામલે પોતાનો અભિપ્રાય આપવાનું શરૂ કર્યું છે. ગાંગુલીના અંગત જીવનમાં એક સમય એવો પણ હતો જ્યારે કંઇક સારું થઈ રહ્યું ન હતું. ખરેખર, ગાંગુલીએ 1999 માં વન ડે વર્લ્ડ કપ દરમિયાન લંડનમાં અભિનેત્રી નગ્માને મળ્યા હતા. દક્ષિણની ફિલ્મો અને બોલિવૂડમાં પોતાની હાજરીનો અનુભવ કરનારી અભિનેત્રી નગ્મા નંદિતા અરવિંદ મોરારજી છે અને હવે તે કોંગ્રેસના નેતા છે.

Photo Credit

વર્ષ 1999 માં, વન-ડે વર્લ્ડ કપ દરમિયાન બંનેના સમાચારો આવવા લાગ્યા અને ત્યારબાદ બંને ચેન્નઈથી 40 કિલોમીટર દૂર એક મંદિરમાં સાથે જોવા મળ્યા. 2000 ના દાયકાની શરૂઆતમાં, ગાંગુલી અને નગ્મા વચ્ચેના સંબંધોના સમાચારો આવવા લાગ્યા અને તેણે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ પણ બનાવી દીધી. અહેવાલો અનુસાર, સૌરવ ગાંગુલી તેની સાથે લગ્ન કરવા માગતો હતો અને તેની પત્નીને છૂટાછેડા લેવાનું વિચારતો હતો. બાદમાં ડોના આ અહેવાલોથી નારાજ થઈ અને ગાંગુલીથી છૂટાછેડા લેવાનું નક્કી કર્યું. પરંતુ બાદમાં તેમણે ધૈર્ય બતાવતાં તેમણે મીડિયાને દોષી ઠેરવતા કહ્યું કે મીડિયા દ્વારા આ બધી અફવાઓ મોટી બનાવવામાં આવી છે. બાદમાં નગ્માને પણ લાગ્યું કે તેનું લગ્નજીવન તોડવું અને પોતાનું ઘર પતાવવું સારું નથી, તો પછી તેણે સૌરવ સાથે સંબંધ તોડી નાખ્યો. નગમાએ શાહરૂખ ખાન, સલમાન ખાન, સંજય દત્ત અને આમિર ખાન જેવા બોલિવૂડના તમામ મોટા સ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું છે. તેણે ક્યારેય લગ્ન કર્યા નથી અને 45 વર્ષની ઉંમરે પણ ખૂબ સુંદર દેખાઈ રહી છે. બોલિવૂડ અને સાઉથ સિનેમા સિવાય નગ્માએ ભોજપુરી સિનેમામાં પણ કામ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *