બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા કબીર બેદી તેની ઉત્કૃષ્ટ અભિનય માટે એટલા જ જાણીતા છે, જેટલું તેમનું અંગત જીવન પણ મથાળાઓમાં છે. ભારતીય સિનેમામાં ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કરીને, તેમણે તેમના શક્તિશાળી અભિનયનું સ્થાન મેળવ્યું છે. કબીર તેની ફિલ્મો કરતા અભિનેત્રીઓ સાથેના સંબંધોની ચર્ચામાં હતો, કબીર બેદીએ તેમના જીવનમાં 4 લગ્નો કર્યા છે….

Image Credit

કબીર બેદીનો જન્મદિવસ 16 જાન્યુઆરીએ થયો છે, કબીરે 70 વર્ષની ઉંમર પાર કરી છે. અનેક અભિનેત્રીઓ સાથેના સંબંધને કારણે કબીર ઘણી વખત ચર્ચામાં રહ્યો છે, આજ સુધીમાં તેણે ચાર લગ્ન પણ કર્યા છે. તેમની ચોથી પત્ની પરવીન દુસાંજ તેમના કરતા 30 વર્ષ નાની છે. જણાવી દઈએ કે કબીરે પરવીન સાથે તેના 70 માં જન્મદિવસ પર લગ્ન કર્યા હતા, જેને તેમણે 10 વર્ષ સુધી ડેટ કર્યું હતું અને પછી લગ્ન કર્યા હતા.

Image Credit

કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, પરવીન અને કબીર નજીકના મિત્રો હતા અને બંનેનું 10 વર્ષ સુધી અફેર હતું, બાદમાં કબીરે 2016 માં પરવીન સાથે તેના 70 માં જન્મદિવસ પર લગ્ન કર્યા હતા. પરવીન મોડેલ અને અભિનેત્રી ઉપરાંત ટીવી નિર્માતા પણ છે. લગ્ન પહેલા પરવીન ઘણા વર્ષોથી કબીર સાથે લિવ-ઇનમાં રહેતી હતી.

Image Credit

આ પહેલા, કબીર બેદીએ પ્રતિમા બેદી સાથે લગ્ન કર્યા હતા, જેની પુત્રી પૂજા બેદી છે, જે તેના પિતાની ચોથી પત્નીથી માત્ર 4 વર્ષ નાની છે. પહેલી પત્ની સાથેના ખરાબ સંબંધને કારણે કબીર તેનાથી અલગ થઈ ગયો હતો. જે બાદ તેણે બ્રિટિશ ફેશન ડિઝાઇનર સુઝાન હમ્ફ્રેસ સાથે લગ્ન કર્યા. અને આ લગ્ન પણ થોડો સમય ચાલ્યા અને 1990 માં તેણે ત્રીજી લગ્ન ટીવી અને રેડિયો પ્રસ્તુતકર્તા નીક્કી સાથે કર્યા. આ સંબંધ 15 વર્ષ સુધી રહ્યો, ત્યારબાદ બંને 2005 માં અલગ થયા અને કબીર બેદીએ ચોથી લગ્ન પરવીન દુસાંજ સાથે કર્યા.

ખરેખર, પરવીન અને કબીરની પહેલી મુલાકાત લંડનમાં થઈ હતી. પરવીનનો પરિવાર કબીર સાથે લગ્ન કરવા તૈયાર ન હતો, પરંતુ બાદમાં બધા સહમત થઈ ગયા. પરવીન અને કબીરનાં લગ્ન ગુરુદ્વારામાં થયાં હતાં જ્યાં બંનેનાં પરિવારનાં બધાં સબંધીઓ અને મિત્રો હાજર હતાં.

Image Credit

જોકે, કબીર બેદીની પુત્રી પૂજા બેદી આ લગ્નથી નાખુશ હતી. પૂજાએ પણ આ મામલે ગુસ્સો વ્યક્ત કર્યો હતો. જણાવી દઈએ કે જ્યારે કબીરે પરવીન સાથે લગ્ન કર્યા હતા, ત્યારે તેણે ટ્વીટ કરીને નારાજગી વ્યક્ત કરી હતી અને પરવીનને ચૂડેલ હોવાનું પણ કહ્યું હતું. તમને જણાવી દઈએ કે, મોડેલ અને અભિનેત્રી સિવાય પરવીન એક ટીવી નિર્માતા પણ છે. કબીર તેની ચોથી પત્ની પરવીન સાથે રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *