હંમેશાં જોવામાં આવે છે કે જ્યારે પણ નવતર વિવાહિત યુગલ જયારે સંતાન સુખ પ્રાપ્ત કરે છે ત્યારે બંને ભાગીદારોમાં ખુશી સમાતી નથી. અને જો બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓની વાત કરવામાં આવે તો આ અભિવ્યક્તિ ઘણી ગણી વધારે છે. આપણી આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમને બોલીવુડની કેટલીક અભિનેત્રીઓ જેવી કે બાબીશ્વર અથવા ગોડભાઇની ધાર્મિક વિધિઓના ચિત્રો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ…

એશ્વર્યા રાય :

Image Credit

મહાનાયક અમિતાભ બચ્ચન ની વહુ અને મિસ ઉનીવર્સ રહી ચૂકેલ એશ્વર્યા આ મોકા પર ખુબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. એશ્વર્યા ની સાડી ઓલીવ ગ્રીન કલર ની હતી. તેના પર તેને માંગ ટીકા, ગજરા અને જ્વેલરી માં તો તે ખુબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. સાથે જ બાળકનાં આવવાની ખુશી તેના ચહેરાની ચમક વધારે થઇ રહી હતી.

લારા દત્તા :

Image Credit

લારા દત્તા જાણે તેને યાદગાર બનાવવા માટે તેના બેબી શાવર પર આવી હતી. લારાએ રેડ કીટની સાથે હોટ પિંક ફોક્સ રેપ ડ્રેસ પહેર્યો હતો, જેમાં નીચી કી દેખાઈ રહી હતી. સ્ટ્રેપી ગોલ્ડ હીલ્સવાળા મ્યૂટ ગોલ્ડ ક્લચ પહેરીને અભિનેત્રી લારા પાર્ટીમાં સૌથી અલગ જોવા મળી હતી.

ગીતા બસરા :

Image Credit

અભિનેત્રી ગીતા બસરાના લગ્નની વાત કરીએ તો તેણે હરભજન સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા છે. તેની ધમાલની વિધિ દરમિયાન તેણે વ્હાઇટ થીમનો ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને બધા કેમેરા પોતાની પાસે લઈ ગયા હતા. તેણીનો ઝભ્ભો સફેદ અને ગ્લો રંગનું મિશ્રણ હતું જેને તેણે ફ્લોરલ મુગટ સાથે જોડ્યું હતું.

એશા દેઓલ :

29 જૂન, 2012 ના રોજ આઈશાએ લગ્ન કર્યા. તેમણે તેમના બાળપણના મિત્ર અને ઉદ્યોગપતિ ભરત તખ્તાની સાથે લગ્ન કર્યા છે. લગ્નના લગભગ પાંચ વર્ષ, એશા વર્ષ 2017 માં માતા બની હતી, જેની ખુશી તેના પર જોવા મળી રહી હતી. 24 ઓગસ્ટ, 2017 ના રોજ, ખૂબ શણગારવામાં આવેલી દશા એશાએ ગોડભરાયનો સમારોહ પૂર્ણ કર્યો.

શ્વેતા તિવારી :

Image Credit

અભિનેત્રી શ્વેતાએ ખૂબ જ કલ્પિત પાર્ટી કરીને તેના બેબી શાવરની ઉજવણી કરી હતી. શ્વેતા તે દિવસે વ્હાઇટ વેસ્ટર્ન ડ્રેસ પહેરીને ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી હતી. જેની લંબાઈ ઘૂંટણ સુધીની હતી. તેઓએ સાથે મળીને તેના પર મમ્મી ટુ મી સાથે લખાયેલ સ sશ પણ પહેરી હતી.

શિલ્પા શેટ્ટી :

Image Credit

પ્રખ્યાત અભિનેત્રી શિપ્લા શેટ્ટીએ રાજ કુંદ્રાને તેના જીવન સાથી તરીકે પસંદ કર્યા. રાજ સાથે તેની એક પુત્રી હતી, જેના માટે તેણે બેબી શાવર રાખ્યો હતો. આ ઇવેન્ટમાં શિલ્પા પિંક ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી અને તે એટલી સુંદર દેખાઈ રહી હતી કે બધા કેમેરા તેની સામે જોતા હતા.

શ્વેતા સાલ્વે :

Image Credit

સફેસ લેસી અને મેક્સી સ્કર્ટમાં જોવા મળી રહેલી એક્ટ્રેસ શ્વેતા સાલ્વે પણ તેના બેબી શાવરમાં ખૂબ વ્યસ્ત હતી. આ ડ્રેસિંગ સેન્સ અને પાર્ટીની વધતી લોકપ્રિયતાને કારણે ઘણા દિવસોથી ઇવેન્ટ મીડિયા અને સમાચારમાં જોવા મળી હતી.

અર્પિતા ખાન :

Image Credit

અભિનેતા સલમાનની બહેન અર્પિતાને બે બેબી શાવર્સ થઇ ચુક્યા છે. પહેલા તેને દુબઈમાં રાખ્યું હતું, જેમાં અર્પિતા ‘ધ બેસ્ટ ઈઝ સિલ ટુ કમ’ લખેલી ટીશર્ટમાં જોવા મળી હતી. બીજો કાર્યક્રમ બાંદ્રામાં યોજાયો હતો, જ્યાં તે કાચા મેકઅપ સાથે રેડ લેસ ગાઉનમાં જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *