તેમાં કોઈ શંકા નથી કે બોલિવૂડ કલાકારો અને અભિનેત્રીઓના કરોડો ચાહકો છે અને આવી સ્થિતિમાં બોલિવૂડ સ્ટાર્સ માટે કરોડો ચાહકોનું સંચાલન કરવું સહેલું નથી. હા, ખાસ કરીને બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ માટે જે ઘણીવાર ચાહકોની ભીડથી ઘેરાયેલી હોય છે અને કેટલીકવાર અકસ્માતનો શિકાર પણ બને છે. જણાવી દઈએ કે આ બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓની સાથે લોકોની ભરચક ભીડમાં ઘણો અનાદર કરવામાં આવ્યો છે. આ જ કારણ છે કે ઘણી વખત બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓને બચાવવા માટે કડક પગલા પણ લેવામાં આવે છે. અત્યારે અમે તમને એવી અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવીએ છીએ જે લોકો દ્વારા કરવામાં આવતા ગંદા કૃત્યોનો શિકાર બની છે…..

આ બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ બની ચુકી છે ફેંસની ખરાબ હરકત નો શિકાર :

કરીના કપૂર ખાન :

Image Credit

સૌ પ્રથમ ચાલો બોલિવૂડના બેબો વિશે વાત કરીએ,જે એક કાર્યક્રમમાં ગઈ હતી. પરંતુ ઇવેન્ટ દરમિયાન તેના કેટલાક પાગલ ચાહકોએ તેને ખોટી રીતે સ્પર્શ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, જેના પછી કરીના એકદમ ડરી ગઈ. આવી સ્થિતિમાં તે લોકોને બહાર કાઢવામાં આવ્યા હતા …

દીપિકા પાદુકોણ :

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ યાદીમાં દીપિકાનું નામ પણ શામેલ છે. ખરેખર, જ્યારે દીપિકા મેગેઝિનના લોન્ચિંગ પર પહોંચી ત્યારે ચાહકોએ તેને ચારે બાજુથી ઘેરી લીધા હતા અને તકનો લાભ લઈ તેમના ચાહકોમાંથી એકએ તેના બ્રેસ્ટને ખોટી રીતે સ્પર્શ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. જે બાદ દીપિકાનો ગુસ્સો ખૂબ વધી ગયો અને પછી તે લોકો પર ખરાબ રીતે પ્રહાર કરતી હતી. જો કે તે લોકોને બહાર કાઢી નાખવામાં આવ્યા હતા.

અસીન :

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે ગજની ફિલ્મમાં આમિર ખાનની વિરુદ્ધ મુખ્ય અભિનેત્રીનો રોલ કરનારી બોલિવૂડ ફિલ્મ આસિન સાથે પણ ખરાબ વર્તન થયું છે. ખરેખર એક ઘટના દરમિયાન તેના એક પ્રશંસકે તેને કેમેરા સામે ખોટી રીતે સ્પર્શ કર્યો અને આવી સ્થિતિમાં અસીન ખૂબ ગુસ્સે થઇ હતી.

સુષ્મિતા સેન :

Image Credit

બોલિવૂડ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન એક સ્ટોરનું ઉદ્ઘાટન કર્યા પછી પરત ફરી રહી હતી ત્યારે કારમાં બેસીને કેટલાક લોકોએ તેને ખોટી રીતે સ્પર્શ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. જે પછી સુષ્મિતા સેન ખૂબ ગુસ્સે થઈ હતી અને ત્યારબાદ ભારે મુશ્કેલીથી ભીડને કાબૂમાં લેવામાં આવી હતી.

બોલીવુડ એક્ટર્સ એ કર્યો હતો આ અભિનેત્રીઓનો બચાવ :

સોનાક્ષી સિન્હા :

Image Credit

જણાવી દઈએ કે અક્ષય કુમાર અને સોનાક્ષી સિન્હા જ્યારે અજમેરની દરગાહની મુલાકાત લેતા હતા, ત્યારે લોકોના ટોળાએ તેમને ઘેરી લીધા હતા. એ જ ભીડના કેટલાક લોકોએ સોનાક્ષી સિંહાને લલચાવવાનો પ્રયાસ કર્યો. આવી સ્થિતિમાં સોનાક્ષી ખૂબ નારાજ હતી, પરંતુ અક્ષય કુમારે મોકો જોઇને સોનાક્ષીને બચાવી લીધી.

સોનમ કપૂર :

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે જ્યારે સોનમ અને ધનુષ તેમની ફિલ્મ રંજનાના પ્રમોશન માટે ગયા હતા ત્યારે એક વ્યક્તિએ સોનમને એવી રીતે સ્પર્શ કર્યો કે તેની આંખોમાં આંસુ હતા. જોકે, સંજોગો જોઇને ધનુષે સોનમને બચાવી અને ત્યાંથી લઈ ગયો. હવે તમે સમજી જ ગયા હશો કે બોલીવુડ સ્ટાર્સને લોકોની ભીડમાં પોતાને સંભાળવું કેટલું મુશ્કેલ છે …

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *