ટીવી જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી રશ્મિ દેસાઇ આજકાલ સતત ચર્ચામાં રહે છે. ટીવીમાં નામ કમાવનાર રશ્મિ છેલ્લા ઘણા સમયથી ટીવીથી દૂર રહી હતી. પરંતુ બિગ બોસ સીઝન 13 ની સાથે રશ્મિએ જબરદસ્ત કમબેક કર્યું હતું. આ પછી તે એકતા કપૂરના શો નાગિનમાં મહત્વની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળી હતી. આ દિવસોમાં રશ્મિ ખૂબ જ મસ્તીમાં હોય તેવું લાગી રહ્યું છે અને તેની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. ફોટોગ્રાફ્સ ઉપરાંત રશ્મિના વીડિયો પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. આ દિવસોમાં તેનો એક વીડિયો એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે શકીરા બનેલી જોવા મળી રહી છે. ચાહકોને રશ્મિની સ્ટાઇલ ખૂબ પસંદ આવે છે.,

Photo Credit

શકીરા બની રશ્મિ
તમને જણાવી દઈએ કે રશ્મિ આ લૂકમાં હોલીવુડની અભિનેત્રી જેવી દેખાઈ રહી છે. આ વીડિયોમાં તે શકીરાની સ્ટાઇલમાં ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયો તેણે પોતે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે, જેને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરતા દેખાઈ રહ્યા છે. આ વીડિયોને શેર કરતાં રશ્મિએ લખ્યું – સાથે ડીલ થઈ છે. ત્યારબાદથી ચાહકો આ વીડિયો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું – આ લુક તમારા પર ઘણો સારો દેખાઈ રહ્યો છે. તો ત્યાં બીજા એકને લખ્યું – શકીરા વાલા વાકા વાકા. બીજા યૂઝર્સ ને રશ્મિની પ્રશંસા કરી અને લખ્યું કે તમે શાનદાર દેખાઈ રહ્યા છો.

 

View this post on Instagram

 

Together is the deal ????? Fever is following ???

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai) on

જણાવી દઈએ કે રશ્મિ દેસાઇએ પણ થોડા સમય પહેલા તેની તસવીરો શેર કરી હતી. જેમાં તેના ક્યુટ લુકને ફેન્સને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી. રશ્મિએ બ્લેક વ્હાઇટ કલરનો આઉટફિટ પહેર્યો હતો જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તસવીરો પોસ્ટ કરતા તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું – ખુશ કેવી રીતે રહેવું? દરરોજ સવારે નક્કી કરો કે તમે સારા મૂડમાં છો. તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં રશ્મિ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે.

 

View this post on Instagram

 

How to be happy? – decide every morning that you are in a good mood ? . #KeepGoing #StrongerTogether #ItsAllMagical #RashamiDesai

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai) on Jul 27, 2020 at 10:27pm PDT

સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ છે રશ્મિ
ઉલ્લેખનીય છે કે રશ્મિ દેસાઈ તેના અભિનય ઉપરાંત તે તેના નિવેદન માટે પણ જાણીતી છે. તાજેતરમાં જ તેણે કહ્યું હતું કે, ‘ઘણાં ફેશન ડિઝાઇનર્સ છે જે કલાકારોને તેમની ડિઝાઇન ફક્ત એટલા માટે આપતા નથી કે તેઓ નાના પડદે કામ કરે છે.’ તે જ સમયે, રશ્મિએ એક મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે, ‘અમને કહેવામાં આવે છે કે તમે ટીવીમાં ઘણું જોયું છે, તમારું એક્સપોઝર ખૂબ રહ્યું છે. સારું, તમે ટીવી અભિનેત્રી છો, અમે ડિઝાઇનર કપડાં નહીં આપી શકીશું. આ રીતે ટીવી કલાકારોએ ઘણો સંઘર્ષ કર્યો છે ‘. તમને જણાવી દઈએ કે ફરી એક વખત ભત્રીજાવાદના મુદ્દાને કારણે ઘણા કલાકારો પોતાનો મુદ્દો લોકો સમક્ષ મૂકી રહ્યા છે. રશ્મિએ પણ આ મુદ્દે પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કર્યો છે.

વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો રશ્મિએ ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કરીને ખ્યાતિ મેળવી છે. જો કે તેની કારકિર્દીનો સર્વોત્તમ શો ‘ઉતરન’ હતો. આ શોમાં રશ્મિએ તાપસ્યા નામની શ્રીમંત યુવતીની ભૂમિકા ભજવી હતી. તેની ભૂમિકા બદલ રશ્મિએ અનેક એવોર્ડ્સ પણ જીત્યા હત. આ સિવાય રશ્મિ પણ દિલ સે દિલ સે શોમાં જોવા મળી છે. બિગ બોસ સીઝન 13 માં, રશ્મિ અને સિદ્ધાર્થની લડાઈને પણ ઘણી ટીઆરપી મળી હતી પરંતુ રશ્મિ બિગ-બોસનો ખિતાબ જીતી શકી નહોતી. આ પછી રશ્મિ શો ‘નાગિન’ માં જોવા મળી હતી, પરંતુ હવે તેણે પણ આ શોને અલવિદા કહી દીધું છે. ચાહકોને આશા છે કે રશ્મિ ટૂંક સમયમાં નવા પ્રોજેક્ટમાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *