કરણ જોહરની સુપરહિટ ફિલ્મ ‘સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર’થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરનારી અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટે ખૂબ જ ઓછા સમયમાં પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવી લીધી છે. તેણે ફક્ત બહુ ઓછી ફિલ્મોમાં જ કામ કર્યું છે પરંતુ તેના ઉત્તમ અભિનય અને દેખાવ બદલ તેને ઘણા એવોર્ડ પણ મળ્યા છે. જણાવી દઈએ કે આલિયા ભટ્ટ મહેશ ભટ્ટ અને સોની રઝદાનની પુત્રી છે. પરંતુ તે તેના માતાપિતાથી દૂર એક અલગ મકાનમાં રહે છે. ખરેખર, આલિયા પોતાના પર નિર્ભર રહેવાનું પસંદ કરે છે જેથી તેણી તેના લક્ઝરી ઘરમાં આરામથી રહે છે. તે અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેના ઘરની અંદરની તસવીરો શેર કરતી રહે છે. આ ઘર ખૂબ સુંદર અને વૈભવી પણ છે. ચાલો અમે તમને તેમના સપનાના મહેલની સુંદર તસવીરો બતાવીએ…..

Photo Credit

તમારી માહિતી માટે, તમને જણાવી દઈએ કે આલિયા ભટ્ટનું આ સુંદર ઘર મુંબઇના જુહુમાં સ્થિત છે. ઘરની સફેદ રંગની થીમ છે અને તેના ફ્લોરિંગ્સ પણ ખૂબ સારા છે, જે કોઈપણને એક નજરમાં આકર્ષક બનાવે છે.

Photo Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે મહેશ ભટ્ટની પુત્રી આલિયા ભટ્ટ જે મકાનમાં રહે છે, તે ઘર 23 હજાર ચોરસફૂટ જેવા વિશાળ વિસ્તારમાં બનાવવામાં આવ્યું છે. આલિયા ભટ્ટે આ ઘરને પોતાની મહેનતથી શણગારેલું છે. કિંમતની વાત કરીએ તો આ ભવ્ય મહેલની કિંમત આશરે 13 કરોડ છે.

Photo Credit

ભારતની ફેમસ ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનર રિચા બહલે આલિયા ભટ્ટના ઘરને ખૂબ જ અનોખી રીતે શણગાર્યું છે.

Photo Credit

સફેદ રંગની થીમ હોલ અને અન્ય સ્વરૂપોમાં એકદમ કલાત્મક લાગે છે. આલિયાએ પોતે તેનું ડેકોરેશન કર્યું છે. સોફા આખા ઘરની સુંદરતામાં વધારો કરે છે.

Photo Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આલિયાના આ સુંદર મકાનમાં ઘણા બધા હળવા રંગોનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે. તેઓએ હળવા રંગોથી સજાવટ કરીને આખા ઘરને એક સુંદર દેખાવ આપવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.

Photo Credit

રસોડાના વિસ્તાર વિશે વાત કરીએ તો, લાકડાના ડાઇનિંગ ટેબલ વિંડોની નજીક મૂકવામાં આવ્યા છે. પણ અહીં ફર્નિચર એકદમ ક્લાસી છે.

આલિયા ભટ્ટના ઘરને સજાવટ કરવામાં અભિનેત્રીની પસંદગી અને પસંદગીનું રિચા બહલે ખાસ ધ્યાન રાખ્યું છે અને કંઈપણ ગુમ ન થાય તે માટે પ્રયાસ કર્યો હતો.

Photo Credit

ઘરે પુસ્તકો રાખવા માટે એક નાનું પુસ્તકાલય પણ બનાવવામાં આવ્યું છે. આલીયા તેના ફ્રી ટાઇમમાં વિંડોની પાસેના પલંગ પર બેસે છે અને પુસ્તકો વાંચે છે. આલિયાના ઘરની આ તસવીરો સ્પષ્ટ બતાવે છે કે આલિયાની પસંદગી શણગારની બાબતમાં એકદમ પરફેક્ટ છે.

Photo Credit

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં આલિયા ભટ્ટની આગામી ફિલ્મ ‘સડક 2’ નું ટ્રેલર લોન્ચ કરવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મમાં અભિનેતા સંજય દત્ત અને ‘આશિકી 2’ ફેમ આદિત્ય રોય કપૂર આલિયાની સાથે જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *