કોરોના સમય અને લોકડાઉન વચ્ચે બોલિવૂડના તમામ સ્ટાર્સ તેમના પરિવાર સાથે સમય વિતાવી રહ્યા છે. આ સાથે જ સુનીલ શેટ્ટીએ તાજેતરમાં સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના ચાહકો સાથે એક જૂની યાદગાર તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં તે પત્ની મન કાદરી શેટ્ટી, પુત્રી અટિયા અને પુત્ર આહાન સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. જોકે તેમના લગ્નને 29 વર્ષ વીતી ગયા છે. પરંતુ આજે પણ તેનો પ્રેમ જરા પણ ઓછો નથી થયો. બંનેના લગ્ન વર્ષ 1991 માં થયા હતા. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે સુનાલ શેટ્ટીને 9 વર્ષ સુધી માના સાથે લગ્ન કરવા માટે ઘણી ફિલ્ડીંગ ભરી હતી. હા, લગ્ન માટે તેના ભાવિ સસરાને મનાવવા માટે તેને લાંબો સમય લાગ્યો. ચાલો આપણે જાણીએ કે સુનિલ શેટ્ટીએ તેના સાસરાને કેવી રીતે મનાવ્યો અને તેના પ્રેમ સાથે લગ્ન કર્યા..

પહેલી નજરમાં થયો હતો પ્રેમ :

Image Credit

સુનીલ શેટ્ટી અને મનનો પ્રેમ એ પહેલી નજરનો પ્રેમ છે. મનને મનાવવા માટે તેણે તેની બહેનની મદદ લીધી હતી જે માના ની સૌથી સારી ફ્રેન્ડ હતી. તે બંનેને રાઈડ પર લઈ ગયો અને તે જ સમયે તેણે મનને તેની લાગણીઓને સાચી વાત કહી હતી. માના તો માની ગઈ પરંતુ તેના પ્રેમ ની કહાની એટલી સરળ ન હતી. ખરેખર, માના અડધા પંજાબી અને અડધા મુસ્લિમ હતી. જયારે સુનીલ શેટ્ટી તેલુગુ હતા. આવી સ્થિતિમાં સુનીલે તેના ભાવિ સસરાને મનાવવા 9 વર્ષનો સમય લીધો હતો. બંનેના પરિવારજનોની વિચારસરણી હતી કે આ લગ્ન લાંબા સમય સુધી નહીં ચાલે પરંતુ આખરે તેઓએ પ્રેમની સામે નમવું પડ્યું. આજે આ દંપતી સુખી વિવાહિત જીવન જીવે છે.

લગ્ન પછી ફિલ્મોમાં કરી હતી એન્ટ્રી :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે સુનીલ શેટ્ટીએ લગ્ન ના એક વર્ષ પછી એટલે કે ૧૯૯૨ માં ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝમાં એન્ટ્રી કરી હતી. તેની પહેલી ફિલ્મ બળવાન હતી. આ ફિલ્મ પછી તેને ક્યારેય પાછું વળી ને જોયું જ નહિ. આ કપલ્સ ના હવે બે બાળકો આથીય અને આહાન શેટ્ટી હવે મોટા થઇ ચુક્યા છે. હવે તેની દીકરી ફિલ્મમાં એન્ટ્રી માટે તૈયાર છે.

મલ્ટી ટેલેન્ટેડ છે સુનીલ શેટ્ટી :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે સુનીલ શેટ્ટીની પત્ની મના મુંબઇમાં પોતાનો ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનિંગ શોરૂમ ચલાવે છે. જ્યારે સુનીલ શેટ્ટી એક અભિનેતા હોવા ઉપરાંત સફળ ઉદ્યોગપતિ છે. તે ક્રિકેટનો ખૂબ જ સારો અને કિક બોક્સીંગ પ્લેયર છે. તેણે ‘વક હમારા હૈ’ (1993), ‘દિલવાલે’ (1994), ‘મોહરા’ (1994), ‘ગદર’ (1995), ‘સાપુત’ (1996), ‘હેરી ફેરી’ (2000), ‘જેવી ફિલ્મો બનાવી છે. રેફ્યુજી (2000), ધડક (2000), ‘બ્લેકમેલ’ (2005) વગેરે જેવી મોટી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *