ક્રિકેટર્સ રમતના મેદાનમાં તેમની રમત માટે જાણીતા છે તેના કરતા વધારે તેમની વ્યક્તિગત જીંદગી માટે મીડિયા હેડલાઇન્સમાં રહે છે. ક્રિકેટર્સને લગતા દરેક સમાચારો સોશિયલ મીડિયાનો ટ્રેન્ડ બની જાય છે. જો કે આ સમયે ક્રિકેટર્સ ક્રિકેટના મેદાનથી દૂર છે, પરંતુ તેઓ સતત તેમના અંગત જીવનને લઈને સમાચારોમાં રહે છે. આજ એપિસોડમાં ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાની ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે. જણાવી દઈએ કે હાર્દિક અને તેની ગર્લફ્રેન્ડ નતાશા તાજેતરમાં માતાપિતા બન્યા છે. જોકે, બંનેએ હજી લગ્ન કર્યાં નથી. જો કે હાર્દિક એકમાત્ર એવો ક્રિકેટર નથી કે જે લગ્ન પહેલા પિતા બન્યો. આ સૂચિમાં ઘણા જાણીતા ખેલાડીઓનાં નામ શામેલ છે. ચાલો જાણીએ એવા 5 ક્રિકેટરો વિશે જે લગ્ન પહેલા પિતા બની ગયા છે.

જો રૂટ :

Image Credit

ઇંગ્લેન્ડ ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન અને જાણીતા બેટ્સમેન જે લગ્ન પહેલા પિતા પણ બન્યા હતા, તેનો પુત્ર 2017 માં થયો હતો જ્યારે તેનો ગર્લફ્રેન્ડ કેરી કોટ્રેલ સાથે લગ્ન 2018 માં થયા હતા. તાજેતરમાં જો અને કેરી ફરી એકવાર માતાપિતા બન્યા, કેરીએ પુત્રીને જન્મ આપ્યો છે.

ડેવિડ વોર્નર :

Image Credit

ઓસ્ટ્રેલિયાના વિસ્ફોટક બેટ્સમેન ડેવિડ વોર્નર પણ લગ્ન પહેલા 2014 માં પિતા બન્યો હતો. જ્યારે તેણે 2015 માં મોડલ કેન્ડિસ ફાઝલાન સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં. જણાવી દઈએ કે કેન્ડિસે 2014 માં વોર્નરના પહેલા બાળકને જન્મ આપ્યો હતો.

સર વિવિયન રીચડર્સ :

Image Credit

વેસ્ટ ઈન્ડિઝના દિગ્ગજ અને વિશ્વ વિખ્યાત ખેલાડી સર વિવિયન રિચાર્ડ્સે, ક્રિકેટના ક્ષેત્રે ઘણા રંગ ભજવ્યાં છે. તે જ સમયે, તેનો રંગ બોલીવુડ અભિનેત્રી નીના ગુપ્તા પર પણ વધ્યો. એક સમય એવો હતો જ્યારે વિવિયન રિચાર્ડ્સ અને નીના ગુપ્તાના અફેર વિશે ઘણી વાતો થતી હતી, તેમના લગ્નના સમાચારોએ પણ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે નીના ગુપ્તા વિવિયન રિચાર્ડ્સની પુત્રીની માતા છે. તે બીજી બાબત છે કે બંનેએ ક્યારેય લગ્ન કર્યા નહોતા. નીના ગુપ્તાએ એકલી હાથે પુત્રીનો ઉછેર કર્યો.

ક્રિસ ગેલ :

Image Credit

ક્રિકેટના મેદાન પર પોતાના બેટથી સિક્સરનો વરસાદ કરનાર વેસ્ટ ઇન્ડીઝના ક્રિસ ગેલ પણ લગ્ન પહેલા પિતા બની ગયો હતો. તેણે 2009 માં તેની ગર્લફ્રેન્ડ નતાશા સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ તેના એક વર્ષ પહેલા 2008 માં ગેલ અને નતાશા માતા-પિતા બન્યા હતા. જણાવી દઈએ કે નતાશા એ એક બાળક ને જન્મ આપ્યો હતો.

વિનોદ કાંબલી :

Image Credit

સચિન તેંડુલકરના જિગર યાર વિનોદ કાંબલીએ તેની પહેલી પત્ની નોએલા લાવિસ સાથે છૂટાછેડા લીધા બાદ મોડેલ એન્ડ્રીયા હ્યુવિટ સાથે સંબંધ બાંધ્યા હતા. જણાવી દઈએ કે આંદ્રયા અને વિનોદ એકબીજાને લાંબા સમય સુધી તાકી રહ્યા હતા, વર્ષ 2010 માં આંદ્રિયાએ એક પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો. તેઓએ પુત્રના જન્મના 4 વર્ષ પછી, 2014 માં લગ્ન કર્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *