સુશાંત સિંહ રાજપૂત આપઘાત કેસમાં તેની ગર્લફ્રેન્ડ અને અભિનેત્રી રિયા ચક્રવર્તીએ મૌન તોડ્યું છે. તેણે તેની સામેના તમામ આક્ષેપોને ખોટા જણાવ્યા છે. આ દરમિયાન સુશાંતના બોગાર્ડથી ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા સામે આવ્યા છે. અભિનેતાના બોડીગાર્ડનું કહેવું છે કે રિયાને સુશાંત સાથે કોઈ લેવા-દેવા નહોતું. તે સુશાંતના ઘરે પાર્ટી કરતી હતી.

Photo Credit

રિયા સુશાંતના ઘરે પાર્ટી કરતી હતી
એક મુલાકાતમાં સુશાંતના બોડીગાર્ડને જણાવ્યું હતું કે ઘરમાં ઘણાં નકામા ખર્ચો થયા હતા જેનો સુશાંત સાથે કોઈ સંબંધ નથી. રિયાના જીવન પછી અભિનેતા ખૂબ બીમાર હતો. તે નીચે તેના રૂમમાં સૂતો હતો, જ્યારે રિયા તેના ઘરની છત પર પાર્ટી કરતી હતી. સુશાંત રિયાની આ પાર્ટીઓમાં ભાગ લીધો ન હતો. ફક્ત રિયાના માતાપિતા, તેનો ભાઈ અને તેમના કેટલાક મિત્રો જ પાર્ટીમાં હાજર રહેતા હતા.

Photo Credit

રિયાનો પરિવાર જ માત્ર સુશાંતના ઘરે આવતો હતો
અભિનેતાના બોડીગાર્ડએ વધુ ખુલાસો કર્યો કે રિયાના આવ્યા પછી સુશાંતની વર્તણૂકમાં ઘણો બદલાવ આવ્યો હતો. અભિનેતાના બધા જૂના સ્ટાફને મારા સિવાય બદલવામાં આવ્યા હતા. સુશાંતના ઘરે ફક્ત રિયાનો પરિવાર આવતો હતો. સુશાંતનો પરિવાર તેના ઘરે ક્યારેય આવ્યો ન હતો. રિયા સુશાંતના બધા પૈસાનો હિસાબ રાખે છે. યુરોપ ટૂરથી સુશાંતની તબિયત લથડી હતી.

Photo Credit

સુશાંત દવાઓને લીધે સૂતેલો રહેતો હતો
બોડીગાર્ડ દવાઓ વિશે જણાવ્યું હતું કે જ્યારે પણ તે સુશાંતની દવાઓ લેતો ત્યારે તે આ દવાઓ વિશે કેમિસ્ટને પૂછતો હતો. ત્યારે તેઓ કહેતા કે આ દવાઓ કોણે આપી છે. તેના શબ્દોથી તે જાણીતું હતું કે અભિનેતાને આપવામાં આવતી દવાઓ ખૂબ જ જોખમી હશે. જેના કારણે સુશાંત ઘણી વાર સૂતેલો રહેતો હતો. બોડીગાર્ડ કહે છે કે આ મામલાની સંપૂર્ણ તપાસ થવી જોઈએ.

Photo Credit

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *