આ દિવસોમાં, બિગ બોસ 13 દેશભરમાં લોકપ્રિય બન્યું છે. જો કોઈને આ શો ગમતો હોય તો કેટલાક લોકો આ શો બંધ કરાવવાની માંગ કરી રહ્યા છે. આ વખતે આ કાર્યક્રમમાં સિદ્ધાર્થ શુક્લા, રશ્મિ દેસાઈ, દેબોલિના ભટ્ટાચારજી, મહિરા શર્મા જેવા જાણીતા સ્ટાર્સ દેખાયા છે. એક દિવસ પહેલાથી જ આ શો વિવાદોમાં ઘેરાયો હતો. કેટલાક લોકો માને છે કે આ શો હવે એક એડલ્ટ શો બની ગયો છે. આ ઘર પરિવાર સાથે બેઠું જોઇ શકાતું નથી અને તેઓ તેને બંધ કરવાની માંગ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

માહિરા વિશે વાત કરીએ તો તે બિગ બોસમાં તેની જબરદસ્ત રમત રમી રહી છે. તાજેતરમાં જ તેણે બિગ બોસના ઘરે બિકીની પહેરવાની ના પાડી હતી. આવી સ્થિતિમાં, કેટલાક લોકો આ નિવેદનથી ખૂબ ખુશ હતા. આ દિવસોમાં મહિરાની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તે ખૂબ જ ગ્લેમરસ શૈલીમાં જોવા મળી રહી છે. આ ચિત્રોએ તેમના માટે ચાહકોને દિવાના બનાવ્યા છે. આજે આ પોસ્ટમાં, અમે તમારા માટે માહિરા શર્માની કેટલીક ગ્લેમરસ તસવીરો પણ લઈને આવ્યા છીએ, જે તમને ચોક્કસ ખૂબ ગમશે.

જુઓ માહિર શર્માની ૧૦ ગ્લેમરસ તસ્વીર :

Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *