આજના સોશિયલ મીડિયા યુગમાં, દરેક જલ્દી જલ્દી પ્રખ્યાત થવા માંગે છે. દરેકની ઇચ્છા હોય છે કે ઘણા લોકોએ જે શેર કરેલી તસવીર અથવા વિડિઓ જોઈ, પસંદ કરે, ટિપ્પણી અને તેને ફોલ્લોવ કરે. હવે ઘણા લોકો આ મામલામાં એટલા પાગલ થઈ જાય છે કે તેઓ કંઇ પણ કરે છે. તેઓ યોગ્ય અને ખોટાને ઓળખતા નથી. હવે મધ્ય પ્રદેશની રાજધાની ભોપાલનો મામલો લો. અહીં, પત્ની એપ્લિકેશન પર તેના ફોલોવર્સ વધારવા માટે પતિ સાથે આવી પ્રવૃત્તિઓ કરે છે કે બિચારો પતિ માથું પકડી ને બેસી ગયો.

ફોલોવર્સ વધારવા માટે પતિ પાસે કરાવતી અજીબ હરકત :

Image Credit

પતિ કહે છે કે તેની પત્નીને પહેલા ટીકટોક વીડિયો બનાવવાનો ખૂબ શોખ હતો. હવે શરૂઆતમાં તેને પણ પત્નીના આ શોખથી કોઈ સમસ્યા નહોતી. પરંતુ સમસ્યા ત્યારે ઉભી થઈ જ્યારે પત્નીએ તેના વિડીયોને વધુને વધુ વાયરલ કરવા માટે પતિને વિચિત્ર કામો કરાવ્યા. આ મામલે તેણે પતિને ભૂખ્યો પણ રાખતી હતી.

વિડીઓ માટે પતિને બનાવવાનું સ્લિમ :

Image Credit

પતિની ફરિયાદ છે કે તેની પત્ની વિડિઓમાં સારા દેખાવા માટે તેને પાતળો બનાવવા માંગે છે. તે વજન ઘટાડવા માટે તેની પાછળ પડી ગઈ છે. તે હદ સુધી પહોંચી જાય છે જ્યારે તેણીને તેના પાતળા કરવા માટે તેના પતિને ભૂખ્યા રાખે છે. જ્યારે પતિ સવાલનો જવાબ આપે છે, ત્યારે પત્ની લડવાનું શરૂ કરે છે.

જ્યારે પરિસ્થિતિઓ વધુ ખરાબ થવા લાગી, કપલે રિલેશનશિપ કાઉન્સેલરની મદદ લીધી. જો કે, થોડા દિવસ પછી પત્નીનો આ વિચિત્ર શોખ ફરી શરૂ થયો. ટિકિટોક બંધ થતાં પતિને રાહત થઈ હતી. પરંતુ હવે બીજી ટૂંકી વિડિઓ શેરિંગ એપ ‘સ્પાર્ક’ પર તેના ફોલોવર્સ વધારવા માટે પત્નીએ તેના પતિ સાથે વિચિત્ર વર્તન કરવાનું શરૂ કર્યું.

કરાવે છે અજીબ મેકપ :

Image Credit

પતિ કહે છે કે તેની પત્ની ક્યારેક તેને વિચિત્ર મેકઅપ કરવાનું કહે છે અને કોઈ વાર કોઈ ગીત પર સિક્વન્સ શૂટ કરવાનું કહે છે. ઘણી વાર તેણી તેને વિચિત્ર ડાન્સ કરવાની ફરજ પાડે છે. પતિના આ રમૂજી વીડિયો જોયા પછી તેના ઓફિસના સાથીઓ અને સબંધીઓએ તેની મજાક ઉડાવવાનું શરૂ કર્યું. પતિએ પત્નીને ઘણું સમજાવ્યું પણ તે હજી સ્વીકારવા તૈયાર નથી.

સ્લિમ ન થયા તો નવા દોસ્ત બનાવીસ – પત્ની :

Image Credit

કુટુંબ કોર્ટના કાઉન્સેલર શૈલ અવસ્થીના જણાવ્યા અનુસાર, પતિ તેની પત્નીને છોડવા માંગતો નથી, પરંતુ તે તેની વિચિત્ર માંગથી ખૂબ નારાજ છે. તેને તેની પત્ની તરફથી આવી ધમકીઓ પણ મળી રહી છે કે જો તે પાતળો ન હોય તો તે અન્ય મિત્રો બનાવશે અને પછી તેમની સાથે વીડિયો શૂટ કરશે. મેં પત્નીને તેની માંગ પર લગામ લગાવવી અને પતિને મહત્ત્વ આપવાની સલાહ આપી છે. હાલમાં બંનેની પરામર્શ ચાલી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *