• મેષ રાશિ


તમારી સંપત્તિમાં વધારો કરવો અને તમારી વ્યવસાયની સ્થિતિને ઉત્થાન કરવું શક્ય છે. તમે તમામ પ્રકારની ભૌતિક સુખ માણશો અને નવા હસ્તગત થઈ શકશો. તમારા સંબંધીઓ સાથેના તમારા સંબંધો તણાવપૂર્ણ હોઈ શકે છે અને તમારા પરિવારના સભ્યો દલીલોમાં આવી શકે છે. સંતાનોની પ્રગતિ તમને ખુશ રાખશે. તમારા વિરોધીઓ પર વિજય તમારા સંતોષમાં વધારો કરશે.

• વૃષભ રાશિ


આજે તમને અચાનક પૈસા મળશે. આજે તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવા વિશે વિચારશો. જીવનસાથી તમારા મંતવ્યોથી સહમત થશે. તમારા સંબંધો મજબૂત રહેશે. તમે તમારી દિનચર્યામાં કેટલાક ફેરફાર કરી શકો છો. કોઈ પણ જૂના કામથી તમને ફાયદો થઈ શકે છે. અનેક યોજનાઓ આજે સમય પૂર્વે પૂર્ણ થશે. પરિવારનું વાતાવરણ સુખદ રહેશે. તમને ક્ષેત્રમાં ઘણી સફળતા મળશે. તમે તમારી શક્તિથી ઘણું મેળવશો. ગાયત્રી મંત્રનો જાપ કરો, સંબંધ વધુ સારા બનશે.

• મિથુન રાશિ


આજે તમારામાંના કેટલાક માટે ધમાલ થશે. વિલંબ અને વિક્ષેપો પણ સમયે ચિંતાનું કારણ બનશે. ધીરજ રાખો કારણ કે સમય એટલો ખરાબ નથી જેટલો તમે અત્યારે વિચારી રહ્યા છો. તમે તમારી જાતને વ્યવસ્થિત રાખશો અને હિંમતથી વસ્તુઓનો સામનો કરશો. તમે નવા સંપર્કો સ્થાપિત કરી શકશો. મિત્રો સહયોગ કરશે અને તમારું પારિવારિક જીવન પ્રોત્સાહક રહેશે. વ્યવસાયિક અને આર્થિક દ્રષ્ટિએ મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. પ્રેમ કેટલાક લોકોના જીવનમાં પ્રવેશી શકે છે. જીવનસાથી સાથે થોડો તણાવ શક્ય છે.

• કર્ક રાશિ


આજે સાંજે, તમે ઘરે પાર્ટીની યોજના કરશો. આજે તમે કોઈ બાબતમાં ગેરસમજ માં આવી શકો છો. ઘરના મુદ્દા પર કોઈ અભિપ્રાય આપતા પહેલા તમે ઘણી વખત વિચાર કરી શકો છો. કેટલાક કામમાં ભાગદોડ કરવાને કારણે તમને થોડો થાક લાગશે. તમને આરામની જરુર છે. સંતાન સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના પણ છે પરંતુ તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો બરાબર રહેશે. ઓફિસનું વાતાવરણ પણ સારું રહેશે. પક્ષીઓને અનાજથી ખવડાવો. તમારી બધી મુશ્કેલીઓ હલ થશે.

• સિંહ રાશિ


આજે તમારે કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે પરંતુ આખરે વસ્તુઓ તમારી તરફેણમાં રહેશે. દૈનિક પ્રવૃત્તિઓ પર તમારું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને સકારાત્મક ક્રિયાપ્રતિક્રિયા સ્થાપિત કરવા માટેના પગલાં લો. રોકાણ કરવા માટે ઉત્તેજક નિર્ણય ન લો. જો કોઈ પૂર્વજોની સંપત્તિને લગતી કોઈ બાકી બાબત છે, તો તેનો ઉમદાતાથી ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કામથી સંબંધિત મુસાફરી ઉત્તરાર્ધમાં નવી તકો ખોલશે. મિત્રો અને પરિવાર તમને પૂરો સહયોગ આપે છે.

• કન્યા રાશિ


આજે કોઈ મિત્રની સહાયથી તમારા કામ પૂરા થશે. તમારા આત્મવિશ્વાસની મદદથી, તમે દરેક બાબતમાં સફળ થશો. કલા અથવા કોઈ પણ રચનાત્મક કાર્ય પ્રત્યે તમારી રુચિ વધશે. વિવાહિત જીવનમાં સુખ શાંતિ રહેશે. કેટલાક નવા મિત્રો બનાવવાની સંભાવના છે. આજે નસીબ તમને કેટલીક સારી તકો આપશે. તમારે તેનો સંપૂર્ણ લાભ લેવો જોઈએ. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે યોગ્ય રહેશો. ઓફિસમાં તમારો અભિપ્રાય વ્યક્ત કરવાની સંપૂર્ણ તક મળશે. તમારી યોજનાથી વરિષ્ઠ લોકો ખૂબ પ્રભાવિત થશે. ધંધામાં તમને લાભ થશે.

• તુલા રાશિ


પરિવાર અને બાળકો તરફથી સુખ આવશે. તમે તેમની સાથે કોઈ મનોરંજન સ્થળ પર જશો. તમારું સામાજિક વર્તુળ વધશે. તમને દુઃખ પહોંચાડે તેવી કોઈની સાથે વાત ન કરો. પૈસામાં અચાનક વરસાદ પડી શકે છે. નવા આવકના સ્ત્રોતો બની શકે છે અથવા તમને કોઈ નફાકારક સોદો મળશે.અન્ય પર તમારો પ્રભાવ વધશે. પ્રેમ સંબંધના મામલામાં દિવસ મિશ્રિત થવાનો છે. કોઈ તમને પ્રપોઝ કરી શકે છે અથવા તમને કોઈ શૈક્ષણિક સંસ્થામાં કોઈ ગમશે. અપચોને કારણે તમને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

• વૃશ્ચિક રાશિ


આજે તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. ભાઈઓ અને બહેનો તમારા કામમાં તમારો સહયોગ કરશે, જેથી તમારું કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે. તમે આજે મનોરંજનના મૂડમાં હશો. કેટલાક લોકો તમારા માટે ખાસ સાબિત થશે. તેમના પ્રત્યેનો તમારો વિશ્વાસ મજબૂત બનશે. કોઈની સામે તમારી જાતને સાબિત કરવાનો આજનો દિવસ સારો છે. ધંધામાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિની મુલાકાત થશે. તેનાથી તમને ફાયદો થશે. તમારા ગુરુને સલામ કરો, તમને ફાયદો થશે.

• ધનુ રાશિ


તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે ખૂબ સાવધ રહો, ખાસ કરીને લોહીની સમસ્યાઓ ખૂબ જ હેરાન કરી શકે છે. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈના વિશે ચિંતિત છો, તો તમે આ અઠવાડિયામાં શાંતિ મેળવી શકો છો. આ સમય વિદેશ પ્રવાસ માટે ખૂબ અનુકૂળ નથી. તેથી જો તે ખૂબ જ જરૂરી નથી, તો પછી તેને થોડો સમય માટે મુલતવી રાખો. બાળક, ખાસ કરીને પુત્રને કારણે કેટલીક માનસિક સમસ્યાઓ ઉભી થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં કોઈ પણ બાબતમાં ઉતાવળ ન કરો અથવા તેનાથી સંબંધોમાં મુશ્કેલી ઉભી થઈ શકે છે.

• મકર રાશિ


આજે, કોઈ આર્થિક વધઘટની સ્થિતિ જોઈ શકે છે. વધુ કામ અને ઓછો નફો, આ પ્રકારની સમસ્યા પણ ઉભી થાય તેવી સંભાવના છે. તમે કંઇક માટે વધુ પ્રયત્નો કરશો, કાર્ય સારું રહેશે. વાહન ચલાવતા સમયે તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. ભાગીદારીના મામલે વ્યવસાયો તેમના પ્રિયજનો સાથે સલાહ લીધા પછી જ કાર્ય કરો. પિતાને ઘૂંટણની સમસ્યા થઈ શકે છે. એકંદરે, આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. વિષ્ણુને પુષ્પો અર્પણ કરો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.

• કુંભ રાશિ


તમે ગતિશીલ ઊર્જા અને સકારાત્મક વિચારોથી ભરપૂર રહેશો. તમે જે કંઇ કરો છો તેમાં તમે શ્રેષ્ઠ આપશો અને દિવસભર વ્યસ્ત રહેશો. કેટલાક નવા વિકાસ તમને આવક વધવાની સાથે વધુ કામ મળશે. તમે તમારી વાતચીત કુશળતા અને આત્મવિશ્વાસથી લોકોને જીતી શકશો. તમે કેટલાક અસરકારક સંપર્કો સ્થાપિત કરશો જે ભવિષ્યના લાભ માટે માર્ગ મોકળો કરશે. તમે આર્થિક રીતે સુરક્ષિત રહેશો અને ભાવિ આવક વૃદ્ધિના મજબૂત સંકેતો છે. તમને તમારા પ્રિયજનોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

• મીન રાશિ


કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માટે આજનો દિવસ શુભ છે. તમે તમારી આસપાસના લોકો સાથે ઉદાર બનશો. તમારી સાથેના સારા અનુભવને કારણે તમારા જીવનસાથીને તમારી પાસેથી થોડી સલાહ મળશે. આ તમને ખુશીનો અનુભવ કરશે. આજે મહેમાનો ઘરે આવી શકે છે. દરેક સાથે વાતચીતમાં મોટાભાગનો સમય પસાર થશે. બાળકો રજા માણશે. મિત્રો સાથે પાર્કમાં રમવા જઈ શકશો. તમારે વ્યવસાય સાથે જોડાણમાં મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. તમારી યાત્રા શુભ રહેશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *