ઘણા લોકોનો પ્રશ્ન હશે કે જુલાઈ મહિનો આપણા માટે કેવો રહેશે? આજે અમે તમને જુલાઈ મહિનાનું રાશિફળ જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. આ માસિક કુંડળીમાં તમારી કુંડળી અનુસાર, તમે જાણી શકશો કે આવનાર મહિનો તમારા પ્રેમ, કારકિર્દી અને આરોગ્ય માટે કેવો રહેશે. આ માસિક કુંડળીમાં તમને તમારા જીવનમાં એક મહિનાની ઘટનાઓનું ટૂંકું વર્ણન મળશે, તો ચાલો જાણીએ…

મેષ રાશિ :

જુલાઈ મહિનામાં વેપાર ફાયદાકારક રહેશે. આર્થિક સ્થિતિ પણ મજબૂત રહેશે. આ મહિનામાં તમને બધી મુશ્કેલીઓથી મુક્તિ મળશે. વિચારીને રોકાણ કરો. તીર્થયાત્રા પર જઈ શકે છે. તમારે તમારા આળસનો ભોગ આપવો પડશે, નહીં તો મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં તમને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

પ્રેમ વિશે: તમે તમારો ખોવાયલો સાચો પ્રેમ શોધી શકો છો.

કરિયર વિશે: આ મહિનો વધુ મહેનત રહેશે, જેનાથી કાર્યોમાં સફળતા મળશે.

આરોગ્ય વિશે: માંદગી ચલાવતા લોકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.

વૃષભ :

નવી યોજનાઓ અમલમાં મૂકવાનો આ યોગ્ય મહિનો છે. તમને કારકિર્દી સંબંધિત નવી તકો મળી શકે છે. તમને નવા લોકો સાથે જોડાવાની તક મળી શકે છે. લેણદેણમાં ઉતાવળ ન કરવી. અનુકૂળ નસીબ મળશે. તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા મેળવી તમને ધન અને માનસિક શાંતિ મળશે. ધાર્મિક અને શુભ કાર્યોમાં સારા પૈસા ખર્ચ કરશે.

પ્રેમ વિશે : પ્રેમ સંબંધને લઈને તમે માનસિક અશાંતિ અનુભવી શકો છો.

કારકિર્દી વિશે: સમય ધંધામાં નફો વધવાના સંકેતો છે. કાર્યસ્થળમાં મુશ્કેલીઓ પણ આવી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય વિશે: આ મહિને તમને પેટની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મિથુન :

મિથુન રાશિના લોકોનું સમાજ માં સન્માન વધશે. ઓફિસમાં કેટલાક મિત્રોની સહાયથી તમારો પ્રોજેક્ટ પૂર્ણ થશે. તમારા કિંમતી સમયનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરવાથી તમે સફળતા પ્રાપ્ત કરવામાં ચોક્કસપણે મદદ મળશે. તમારું નામ તમારા મિત્રો અને સમાજમાં ઉન્નત થશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી દાખવશો નહીં. એક નાની ભૂલ સમસ્યાને વધુ તીવ્ર બનાવી શકે છે.

પ્રેમના વિષય પર: આ મહિનો તમારી પ્રેમ જીવનમાં નવી તાજગી લાવશે.

કારકિર્દી વિશે: કાર્યરત લોકોને સ્થાનાંતરણ સાથે પ્રમોશન માટેની તકો મળશે.

સ્વાસ્થ્ય વિશે: તમારું સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા વધારે સારું રહેશે.

કર્ક :

આ મહિને પ્રભાવશાળી મહાનુભાવો સાથે મુલાકાત થશે. કોઈ પર તમારી વાત મનાવવા માટે દબાણ મુકવું નહિ. પરિવારમાં ખુશીનો માહોલ રહેશે. અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. તમારા કામને કારણે તમને પ્રશંસા મળશે. તમને આ મહિને કોઈ સામાજિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો.

પ્રેમ વિશે: એવું કોઈ પણ કાર્ય ન કરો જેનાથી તમારા પ્રિયજન અથવા પતિ અને પત્નીને મુશ્કેલી થાય.

કારકિર્દી વિશે : ધંધામાં સારી કામગીરી થશે અને આર્થિક લાભની સ્થિતિ રહેશે.

આરોગ્ય વિશે: તમારે તળેલા અને મસાલાવાળા ખોરાકથી દૂર રહેવાની જરૂર છે.

સિંહ :

ઘરેલુ જીવનમાં તમારે કેટલાક તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા કસ્ટમાઇઝ કરવામાં આવશે. આ મહિનો તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થશે. તણાવ ઓછો કરવા માટે, તમે કોઈ સાહસિક સફર પર જઈ શકો છો. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઇચ્છા જાગૃત થશે. પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમારી વાતચીત કુશળતાને કારણે તમને ઘણા પ્રકારના લાભ મળી શકે છે.

પ્રેમ વિશે: જીવનસાથી તમારી પાસેથી પ્રેમ અને ખુશીની અપેક્ષા રાખશે.

કારકિર્દી વિશે : કોઈ વ્યક્તિ પ્રમોશન અને નોકરીની તકોમાં ફેરફાર મેળવી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય વિશે: પેટને લગતા રોગો તમને ખૂબ તણાવનું કારણ બનશે.

કન્યા :

તમને આ મહિનામાં કેટલાક સારા મિત્રો દ્વારા ટેકો મળશે, જેથી તમે જલ્દીથી તમારા પાથ પર પાછા ફરો અને તમારી જાતને નવી પ્રવૃત્તિઓમાં શામેલ કરો. તમારે તમારી વાતો કોઈ પણ અજાણી વ્યક્તિ સાથે શેર કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારા કેટલાક કામમાં અવરોધ આવી શકે છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. પૂછ્યા વિના કોઈને સલાહ ન આપો. બાકી રકમ વસૂલ કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે.

પ્રેમ વિશે: એક નવો વ્યક્તિ અપરિણીત લોકોના જીવનમાં પ્રવેશ કરી શકે છે.

કારકિર્દીના વિષય પર: તમારો કેસ વ્યવસાય સંબંધિત કોર્ટ-કોર્ટના મામલામાં મજબૂત હોઈ શકે છે. ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે.

સ્વાસ્થ્ય વિશે: સ્વાસ્થ્ય સારા સ્વાસ્થ્ય સાથે ખુશીનો મહિનો રહેશે.

તુલા :

તુલા રાશિનો આ મહિનો, બધાં કામ પ્રામાણિકપણે અને ખંતથી કરો. માતાપિતાની સલાહ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. જો તમે લોન લીધી હોય, તો તે પણ ચૂકવી શકાય છે. નોકરીમાં અવરોધ આવી શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. પારિવારિક જીવન થોડો તંગ બની શકે છે. સામાન્ય રીતે આવકમાં વધારો થશે અને ખર્ચ પણ ઓછો થશે.

પ્રેમ વિશે: આ મહિને તમારે તમારી પ્રેમિકા સાથે વધુ સમય આપવાની જરૂર છે.

કારકિર્દી વિશે: કાર્યસ્થળ પર પ્રમોશનની અથવા પ્રશંસા મળવાની સંભાવના છે.

સ્વાસ્થ્ય વિશે: કેટલાક લોકોને કમરનો દુખાવો થઈ શકે છે.

વૃશ્વિક :

મોટી વસ્તુની ખરીદી માટે મહિનો શુભ છે. બિઝનેશ પાર્ટનર સાથે કરવામાં આવેલ કાર્યોમાં તમને લાભ થશે. જો તમારા પૈસા ક્યાંક અટકાયેલ છે, તો તે તમારા હાથમાં આવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિસ્થિતિઓ તમારી તરફેણમાં રહેશે અને તમે તમારી સખત મહેનતના દમ પર એકદમ સારું પ્રદર્શન કરી શકશો. વિદ્યાર્થીઓએ ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે.

પ્રેમ વિશે: તમારા જીવનસાથીને પ્રેમથી વર્તો અને ભાવનાત્મક દબાણ ન બનાવો. તમારા મનની વાતો શેર કરો.

કારકિર્દી વિશે: આ મહિને તમે વ્યવસાયના વિસ્તરણ માટેની યોજના બનાવી શકો છો.

સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત: દૂષિત ખોરાક અથવા પાણીને લીધે તમને કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે.

ધન :

 

 

આ મહિનામાં પરિવાર તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને બધા કામમાં સફળતા મળી શકે છે. તમારું માન વધશે. તમે જે કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે નીકળ્યા છે તેનાથી કંઈપણ રોકી શકશે નહીં. પ્રયત્નો સફળ થશે. કોઈપણ મોટા કાર્યની સમસ્યાઓ દૂર થશે. મિત્રોને સમર્થન આપશે. બાળકો માટે સમય ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થશે અને આ સમયે તેઓ સંપૂર્ણ આનંદમાં જીવશે.

પ્રેમ વિશે: આ મહિનો રોમાંસથી ભરેલો છે.

કારકિર્દી વિશે: વિદ્યાર્થીઓ માટે આ મહિનો સારો છે.

આરોગ્ય વિશે: હૃદયરોગના દર્દીઓ માટે આ મહિનો ભારે છે.

મકર :

આ મહિનામાં તમને તમારા ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. હરિફાઇ થશે. ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં રસ લેશે. તમારે કેટલાક નવા અનુભવો માટે તૈયાર રહેવું જોઈએ. આ ચિન્હના વિદ્યાર્થીઓ માટે મહિનો લાભકારક રહેશે. સરકારી કર્મચારીઓને અધિકારીઓ પાસેથી સફળતા મળી શકે છે. દુખદ સમાચારને કારણે નકારાત્મકતા વધશે. ધંધામાં સંતોષ નહીં થાય.

પ્રેમ વિશે: તમારા જીવનસાથીને પસંદગીની ભેટ આપો.

કારકિર્દી વિશે: કાર્યક્ષમતા વધશે. નોકરીની શોધમાં ભટકવું પડશે.

સ્વાસ્થ્ય વિશે: આરોગ્ય માટે સાવચેત રહેવું જોઈએ. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય અંગે પણ ચિંતા રહેશે.
પ્રેમ વિશે: આ મહિનો રોમાંસથી ભરેલો છે.

કુંભ :

આ મહિનામાં તમને સામાજિક ક્ષેત્રે સફળતા મળી શકે છે. કોઈ અનાથાશ્રમમાં જાઓ અને બાળકોને કંઈક આપો, તમારી બધી સમસ્યાઓ હલ થઈ જશે. કામદારોને ક્ષેત્રે સહયોગ મળશે. કાયમી મિલકતની ખરીદીથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. ક્ષેત્રમાં લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા કાર્યને મુક્ત કરવામાં આવશે અને તમારા અધિકારોમાં વધારો થઈ શકે છે.

પ્રેમ વિશે: આ મહિને તમારે તમારી પ્રેમિકા સાથે વધુ સમય આપવાની જરૂર છે.

કારકિર્દી વિશે: કાર્યસ્થળ પર પ્રમોશનની અથવા પ્રશંસા મળવાની સંભાવના છે.

આરોગ્ય વિશે: માંદગી ચલાવતા લોકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.

મીન :

આ મહિનો સમસ્યાઓ હલ કરવા જઈ રહ્યો છે. આર્થિક સ્થિતિ અસ્થિર રહેશે. જો પેરેંટલ સંપત્તિ અંગે લાંબા સમયથી વિવાદ ચાલે છે, તો પછી તમામ મુદ્દાઓ ઉકેલાશે. માઇન્ડફુલનેસ પર નિયંત્રણ રાખો. કાનૂની અડચણો દૂર કરીને પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. રહસ્ય શીખવાની અને અનેક પ્રકારના માહિતી જણાવા માટે તમારા મનમાં લાલછા વધી શકે છે.

પ્રેમ વિશે: તમે તમારા પ્રિયજન વિના સમય ગાળવામાં મુશ્કેલી અનુભવતા હશો.

કારકિર્દીના વિષય પર: ક્ષેત્રમાં નાની સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ મહેનત સફળતા લાવશે.

સ્વાસ્થ્ય વિશે: આ મહિને તમારી પાસે સ્વાસ્થ્યની કોઈ ફરિયાદ રહેશે નહીં.

નોંધ : તમારી કુંડળી અને રાશિના ગ્રહો પર આધાર રાખીને, તમારા જીવનમાં ‘માસિક રાશિફળ જુલાઈ 2020’ થી થોડો તફાવત હોઈ શકે છે. સંપૂર્ણ માહિતી માટે તમે કોઈપણ પંડિત અથવા જ્યોતિષને મળી શકો છો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *