ટીવી સીરીયલ ‘કસોટી જીંદગી કી 2’ થી ફેમસ થયેલ ટીવી અભિનેત્રી એરિકા ફર્નાડીસ નું નામ સીરીયલ માં તેની સાથે કામ કરી રહેલ અભિનેતા પાર્થ સમથાન અને ટીવી અભિનેતા શાહિર શેખ સાથે જોડાય રહ્યું હતું. પરંતુ એ વાત નો ખુલાસો ખુદ એરિકા એ કર્યો કે તે કોઈ બીજા ને ડેટ કરી રહી છે. અને એ પણ છેલ્લા ત્રણ વર્ષ થી. જેને એરિકા ડેટ કરી રહી છે તે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ માં નથી એવું એરિકા એ જણાવ્યું હતું.

 

View this post on Instagram

 

Morning vibes ☺️

A post shared by ERICA JENNIFER FERNANDES (@iam_ejf) on


અભિનેત્રીએ આ અંગેના ખુલાસા કરવાનું કારણ પણ તેના સાથે ના કલાકારો સાથે જોડાયેલ જણાવવામાં આવી રહ્યું છે. જ્યારે એરિકાને ખરેખર પૂછવામાં આવ્યું કે તેના બોયફ્રેન્ડ્સ પાર્થ અને શાહિરના નામ શામેલ છે ત્યારે તેના પર કેવી પ્રતિક્રિયા આપે છે, એરિકાએ કહ્યું કે, તેથી મેં હવે બધાની સામે આ રહસ્યમાંથી પડદો હટાવ્યો છે.

ત્રણ વર્ષ થી છે રિલેશનશિપમાં :


એરિકા ફર્નાન્ડિઝના મતે, બંને ત્રણ વર્ષથી એકબીજા સાથે સફળતાપૂર્વકના સંબંધમાં છે. બંને એકબીજાને સમજી રહ્યા છે. બંને વચ્ચેની સમજ ખૂબ સારી છે. એરિકાએ કહ્યું કે જ્યારે સંબંધોમાં સમજણ સારી હોય છે ત્યારે સંબંધ મજબૂત રહે છે. સંબંધોમાં ઉત્તારચડાવ તો આવે છે, પરંતુ જો કોઈ ગુસ્સે થઈ જાય તો બીજા સાથે વાત કરીને શાંત રહેવું વધુ સારું છે.

 

View this post on Instagram

 

New youtube video out Accessories- @ejf_fashion

A post shared by ERICA JENNIFER FERNANDES (@iam_ejf) on


એરિકા કહે છે કે સમય જતા આ સંબંધો વધુ મજબૂત થતા જાય છે. જ્યારે એરિકાએ તેમના સંબંધો જાહેર કર્યા છે, ત્યારથી સોશિયલ મીડિયા પરના ચાહકોએ તેને અભિનંદન આપવાનું શરૂ કર્યું છે. વળી, એરિકાના ચાહકોને એ જાણવાની ઇચ્છા છે કે જો તેણી પાસે ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીનો બોયફ્રેન્ડ નથી, તો પછી આ કોણ છે? એરિકાએ જણાવ્યું હતું કે તે ત્રણ વર્ષથી પાર્થ અથવા શહિરને નહીં પરંતુ કોઈ બીજા સાથે ડેટ કરી રહી છે, પરંતુ તેણે બીજા કોઈનું નામ છુપાવ્યું છે. તેના બોયફ્રેન્ડ વિશે એરિકાએ કહ્યું છે કે તે તેના ટીવી શો જોવાનું પસંદ કરે છે.

આ વસ્તુ નથી પસંદ :


જો કે, એરિકાએ તેના બોયફ્રેન્ડને એમ પણ કહ્યું હતું કે જ્યારે તેણે મને ટીવી પર અન્ય કલાકારો સાથે રોમાંસ કરતા જોયા ત્યારે તે ગમતું નથી. આ જ કારણ છે કે તે દરમિયાન તેઓ ટીવીથી દૂર રહે છે. એરિકાએ તેના બોયફ્રેન્ડ વિશે જણાવ્યું હતું કે અમારી વચ્ચેની મિત્રતા પણ ઘણી મજબૂત છે. ખરેખર આપણે એકબીજાની બાબતોને સમજવાનો પ્રયત્ન કરીએ છીએ. લડવાનો કોઈ અર્થ નથી. ખુશીથી જીવવું ખુબ જ સારું લાગે છે.

વાઇરલ થઇ રહ્યો છે વિડીઓ :


‘કસૌટિ જિંદગી કી 2’ ફેમ એરિકા ફર્નાન્ડિસે તેના બોયફ્રેન્ડ વિશે કરેલા આ ઘટસ્ફોટનો વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયામાં ખૂબ જ વાઇરલ થઇ રહ્યો છે. એરિકાના ચાહકો આ વિડિઓ જોઈને જ તેને પસંદ કરી રહ્યા છે, તેમજ તેની પ્રતિક્રિયા આપતી વખતે તેઓ તેમને અભિનંદન પણ આપી રહ્યા છે. ઘણાએ તેને તેના બોયફ્રેન્ડનું નામ જણાવવાનું પણ કહ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *