આપણા દેશમાં, લગ્ન સામાન્ય વ્યક્તિ ના કે સેલિબ્રિટીના, લોકોનો એક જ સવાલ હોય કે ગૂડ ન્યુઝ ક્યારે મળશે. બોલિવૂડના ઘણા સ્ટાર્સ લગ્નમાં બંધાયેલા છે, પરંતુ ચાહકો ગૂડ ન્યુઝ રાહ જોઈ રહ્યા છે. અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલીએ માતા-પિતા બનવા માટે સ્ટાર્સના ચાહકોની યાદીમાં ટોચ પર છે. અમને જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા અને વિરાટના લગ્ન 11 ડિસેમ્બર 2017 ના રોજ થયા હતા. ત્યારથી, લોકો જાણવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે કે બંને ક્યારે માતા-પિતા બનશે. હાલમાં જ અનુષ્કાની બેબી બમ્પની તસ્વીર પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. ચાલો અમે તમને જણાવીએ કે આ સમાચારની સચ્ચાઈ શું છે અને આ ચિત્રની વાસ્તવિક વાર્તા શું છે.

વાઇરલ થઇ રહી છે વિરાટ અને અનુષ્કા ની આ તસ્વીર :

Image Credit

ચાલો આપણે જાણીએ કે અનુષ્કા અને વિરાટ ના લગ્ન ને 2 વર્ષથી વધુ થઇ ગયા છે, જેમાં અનુષ્કાની ગર્ભાવસ્થાને લઈને ચાહકો ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. લોકોની ઉત્સુકતા એ છે કે તેમના લગ્નના થોડા મહિના પછી જ લોકોએ અનુષ્કાની ગર્ભાવસ્થા વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. જોકે, અનુષ્કાએ તે સમયે આ સમાચારોનો સ્પષ્ટ ઇનકાર કર્યો હતો. તે જ સમયે, આ મામલો ફરી એકવાર સામે આવ્યો છે.

Image Credit

ખરેખર અનુષ્કા છેલ્લા ઘણા સમયથી ફિલ્મોથી દૂર હતી. આવી સ્થિતિમાં પ્રેક્ષકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે કદાચ અનુષ્કા માતા બનવાની છે અને તેથી તેણે પોતાને ફિલ્મોથી દૂર કરી દીધી છે. આટલું જ નહીં તેણે અનુષ્કાના બેબી બમ્પની તસવીરો પણ શેર કરી છે જેમાં વિરાટ અનુષ્કાને પાછળથી પકડી રહ્યો છે. આ તસવીર વાયરલ થઈ રહી છે. પરંતુ જણાવી દઈએ કે આ તસ્વીર ઓરીઝ્નલ નથી એડીટેડ છે.

આ છે આ તસ્વીર ની સચ્ચાઈ :

Image Credit

ખરેખર, ચિત્રમાં અનુષ્કા અને વિરાટ જે ગર્ભાવસ્થામાં જોવા મળે છે તે તેમની નથી. આ તસવીર ખરેખર ગેનેલિયા ડિસોઝા અને રિતેશ દેશમુખની છે જ્યારે જેનીલિયા ગર્ભવતી હતી. આ તસવીરને એડિટ કરવામાં આવી છે અને તેમાં વિરાટ અને અનુષ્કાની તસવીર લગાવી દેવામાં આવી છે, અને તે વાયરલ થઈ હતી. ખરેખર અનુષ્કા ગર્ભવતી નથી અને હાલમાં તે તેની પ્રોડક્શન હાઉસની ફિલ્મો શરૂ કરી રહી છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઇએ કે અનુષ્કા અને વિરાટના લગ્ન પછી તરત જ અનુષ્કાની ગર્ભાવસ્થા પર સવાલો શરૂ થયા હતા. તે સમયે અનુષ્કાએ જવાબ આપતા કહ્યું કે આ વસ્તુઓ પણ છુપાવી શકાય છે? જ્યારે આવું કંઇક થાય છે, ત્યારે તે જાતે જ જાણી શકાય છે, અત્યારે આવી બાબતોને અવગણવું ઠીક છે. તે જ સમયે, ચાહકો સતત આ સારા સમાચારની રાહ જોતા રહ્યા છે.

Image Credit

નોંધનીય છે કે લગ્ન પછીથી ગર્ભાવસ્થાના સવાલથી માત્ર અનુષ્કા શર્મા જ નહીં પરંતુ ટોચની અભિનેત્રીઓને પણ હેરાન કરે છે. તેમાં પ્રિયંકા ચોપડા અને દીપિકા પાદુકોણ પણ છે. બંનેના લગ્ન પછી સવાલ પૂછવામાં આવ્યો કે તેણી માતા બનશે કે કેમ? અભિનેત્રીઓએ આ અંગે મીડિયા સામે ઘણા વાંધા ઉઠાવ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે વિરાટ-અનુષ્કાના લગ્નના એક વર્ષ બાદ જ દીપિકા-રણવીરે 14 નવેમ્બરના રોજ લગ્ન કર્યા હતા જ્યારે નિક અને પ્રિયંકાએ 1 ડિસેમ્બરના રોજ લગ્ન કર્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *