બોલીવુડમાં સ્ટાર કિડ્સ વારંવાર કોઈ કારણસર ધ્યાન ખેંચે છે. કાજોલ અને અજય દેવગણ ની પુત્રી ન્યાસા દેવગણની પણ આવા જ હાલ છે. ન્યાસાના ફોટા અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર વાયરલ થાય છે. તેમના લુક અને કપડાને લઈને ઘણી વખત ટ્રોલ પણ કરવામાં આવે છે. તાજેતરમાં, તેની માતા કાજોલએ ‘ક્વોરેન્ટાઇન ટેપ્સ’ શીર્ષક સાથે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વિડિઓ શેર કર્યો છે. આ વિડિઓમાં, ન્યાસા જાહેરમાં તેનું ધ્યાન અને તેના માતાપિતા પાસેથી મેળવેલા શીખો વિશે જણાવી રહી છે.

ખુદ ને શોધી રહેલ ન્યાસા :

Image Credit

આ વિડિઓ તેના અને તેના પરિવાર માટે કેટલીક ખાસ વાતો છે. આની સાથે, વીડિયોમાં ન્યાસા અને કાજોલનો વ વોઈઇસઓવર પણ છે, જેમાં તેઓ તેમના અંગત જીવનને લગતી ઘણી બધી બાબતોનો ખુલાસો કરે છે. વિડિઓ ન્યાસાના અવાજથી શરૂ થાય છે. તે કહે છે – “અસલ ન્યાસા કોણ છે, હું હજી પણ શોધી રહ્યો છું. મને લાગે છે કે જ્યારે તમે આ ઉંમરમાં  હોવ ત્યારે, તમે રોજ તમારા વિશે કંઈક નવું વિચારતા હસો. કિશોરાવસ્થાનો આત્મનિરીક્ષણ એ એક મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે. તમે હંમેશાં પોતાને સુધારી શકો છો.”

પાપા એ આપી શીખ :

Image Credit

જાહેરમાં પ્રાપ્ત થયેલા ધ્યાન વિશે, ન્યાસા કહે છે – “હું અટેંશન સાથે મોટી થઇ છું, જોકે મારા માતાપિતાએ મને ક્યારેય તેનો ખ્યાલ ન આવવા દીધો. એક વસ્તુ, જ્યારે હું મોટા થઈ રહી હતી તે સમજી ન હતી કે લોકોને કેમ ખબર છે કે તેઓ કોણ છે? ”

Image Credit

તે તેના પિતા તરફથી મળેલ શીખ વિશે કહે છે – “મારા પિતાએ મને સલાહ આપી હતી કે મારું મૌન ફક્ત મને ખુશ કરે છે. તેમણે હંમેશા મને ખાતરી આપી હતી કે જો તમે સખત મહેનત કરો તો તમે કંઈપણ પ્રાપ્ત કરી શકો છો. મને હંમેશાં લાગે છે કે હું જે પણ કરું છું, તેનાથી મારા માતાપિતાને અસર પડે છે. મારો દરેક મૂડ મેગ્નીફાઇન્ડ ગ્લાસથી જોવામાં આવે છે. બધા લોકો જે મને નફરત કરે છે, તેઓ સાંભળી લે કે ઘણા લોકો છે જે મારા વિશે સરસ અને મીઠી વાતો કરે છે. મને હજી પણ લાગે છે કે હું આ બધું ડીસર્વ નથી કરતી.”

માં ને લઈને કીધી આ વાત :

 

View this post on Instagram

 

On the Mumbai roads after so long with my baby …. #sunshinyday #daughterlove

A post shared by Kajol Devgan (@kajol) on


કાજોલ વિશે, ન્યાસા કહે છે – “હું અને મારી માં એક સરખા છીએ.” તેમ છતાં તે વધુ અવાજ કરે છે, તે આ સ્વીકારતી નથી. હું જાણું છું કે અમે બંને ખૂબ જ લાઉડ છીએ અને અમારા બંનેમાં ફિલ્ટર નથી. ”

 

View this post on Instagram

 

Quarantine Tapes with my baby ! Thank you @pearlmalik22 for doing this !

A post shared by Kajol Devgan (@kajol) on


તે જ સમયે, કાજોલ વિશ્વાસની પણ વાત કરે છે, એમ કહે છે કે – “ન્યાસા સાથે મારી શરૂઆત એક ટેન્સન લેવા વળી માં ની જેમ થઇ હતી, અમે બંને એકબીજા પર ગુસ્સો કરીએ છીએ. પરંતુ હવે અમારો બંને નો સંબંધ એકબીજા સાથે ખુબ જ સરસ થઇ ગયો છે.”

તો તમને કેવી લાગી ન્યાસા ની વાતો??

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *