બોલીવુડના દિગ્ગજ અભિનેતા નાના પાટેકર શનિવારે મુંબઇથી મોકામા સ્થિત સીઆરપીએફ શિબિરમાં પહોંચ્યા હતા. અહીં શહીદોના સન્માનમાં એક કાર્યક્રમ યોજાયો હતો. આ દરમિયાન નાના ભારતીય સેનાના ઉનીફોર્મમાં દેખાયા. સૈનિકોએ ‘એક સાંજ નાના પાટેકરના નામે’ કાર્યક્રમમાં પણ નાનાનું સ્વાગત કર્યું હતું.

જવાનો સાથે કરી મુલાકાત :

Image Credit

આ દરમિયાન નાનાએ યશવંત ફિલ્મ નો ફેમસ ડાયલોગ ‘એ મચ્છર આદમી ..’ પણ બોલ્યા. આ પછી, તેમને સન્માનમાં શાલ અર્પણ કરવામાં આવી. એટલું જ નહીં સૈનિકોએ નાનાની સામે એક સાંસ્કૃતિક કાર્યક્રમ પણ રજૂ કર્યો. આ ઉપરાંત તેમની જીવનચરિત્ર પર આધારિત ટૂંકી ફિલ્મ પણ ભજવાઈ હતી.

Image Credit

સૈનિકોને જવાબ આપતી વખતે નાનાએ કહ્યું કે આ આર્મી ની વર્ધી નસીબ વાળા ને જ મળે છે. જે વ્યક્તિમાં જુસ્સો, લગન અને દેશભક્તિ છે, તેના શરીરને આ ઉનીફોર્મ પહેરવાનો મોકો મળે છે. નાનાએ વધુમાં કહ્યું કે આ જ કારણ છે કે આપણા ફૈઝી ભાઈઓમાં દેશભક્તિ કુટી કુટી ને ભરેલી છે.

ખેતર માં જોડ્યું હળ :

Image Credit

આ પછી, નાના મોકામા ના એક ખેતરમાં ગયા જ્યાં તેમણે હળ લગાવી ‘જય જવાન, જય કિસાન’ ના નારા લગાવ્યા. આ પછી, તેણે સ્પિનિંગ વ્હીલ ચલાવ્યું, કપાસ કાપી અને ખેડુતો સાથે ખેતીની ચર્ચા કરી. બીજી તરફ, નાનાને મળવા આવેલા લોકોએ ‘ભારત માતા કી જય’ અને ‘વંદે માતરમ’ જેવા નારાઓ લગાવ્યા.

સુશાંત સિંહ ના ઘરે જઈને આપી શ્રધાંજલિ :

Image Credit

આ રવિવારે બપોર પછી નાના તેની સફેદ રંગની કારમાંથી નીચે ઉતર્યા અને સીધા સુશાંતસિંહ રાજપૂતના રાજીવનગર સ્થિત ઘરે ગયા. અહીં સુશાંત ના પાપા અને અન્ય પરિવારજનો ને મળીને તે ભાવુક થઇ ગયા. તેણે સુશાંતના પરિવાર પ્રત્યે સંવેદના વ્યક્ત કરી હતી. તેનો સુશાંતના ઘરે જવાનો એક વીડિયો પણ આજકાલ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

#Nanapatekar reached patna to meet to pub condolence to #sushantsinghrajput #sushantsingh #sushantsingrajput

A post shared by Whatsinthenews (@_whatsinthenews) on


નાના લગભગ અડધો કલાક પટણામાં સુશાંતના ઘરે રોકાયા. આ દરમિયાન તેણે સુશાંતની તસવીર પર માળા પણ લગાવી હતી. ઉપરાંત સુશાંતના પિતાને હિંમતથી કામ કરવાની સલાહ આપી. નાનાએ કહ્યું કે સુશાંત ખૂબ સારા અભિનેતા હતા. નાના સાથે વાત કરતી વખતે સુશાંતના પિતા ખૂબ જ દુખી દેખાતા હતા.

Image Credit

બોલિવૂડમાં ‘આઉટસાઇડર’ ચર્ચા પર નાનાને જ્યારે સવાલ કરવામાં આવ્યા ત્યારે તેમણે કહ્યું કે હું પોતે જ એક આઉટસાઇડર હતો. આ ચહેરા અને ભાષાની સાથે મારી ઘણી વખત મજાક ઉડાવવામાં આવી હતી, મારું વર્તન સ્વીકાર્યું ન હતું, પરંતુ મેં ગમે તેમ કરીને એક સ્થાન બનાવ્યું છે. નાના કહે છે કે બોલિવૂડમાં જૂથવાદ છે, પરંતુ તમે તેનો જવાબ તમારી કુશળતાથી આપી શકો. જો તમે સાચા છો તો તમારી સાથે પણ બધુ સારું થશે.

Image Credit

નાનાની મુલાકાત ગુપ્ત હતી, પરંતુ મીડિયાએ તેને શોધી કાઢ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં તેમણે કેમેરા સામે મીડિયા સાથે વધારે ચર્ચા કરી નહોતી. હમણાં જ કહ્યું કે હા, તે સુશાંતસિંહ રાજપૂતના પિતાને મળ્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *