• મેષ રાશિ

આજે બાળકો સાથે સમય પસાર કરવો વિશેષ રહેશે. બુદ્ધિ કુશળતાથી કામ કરવાથી ફાયદો થશે. સાસરિયા બાજુથી તાણ મળી શકે છે. તમારો ગુસ્સો તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે. તેથી, ક્રોધનો ત્યાગ કરો અને શાંતિનો માર્ગ અપનાવો. તમારી પ્રગતિમાં કેટલીક અડચણો આવી શકે છે. વેપારના ક્ષેત્રમાં તમારી પ્રતિભામાં વધારો થઈ શકે છે. બઢતી મળવાની સંભાવના છે. પિતાની સંપત્તિથી લાભ થશે.

• વૃષભ રાશિ

આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. રોકાણ સંબંધિત બાબતોમાં જાણી જોઈને નિર્ણય લેવાથી લાભ મળશે. આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે. વિરોધી સક્રિય રહેશે. નાણાકીય બાબતોમાં જોખમ ન લેશો. આજે આવકના નવા સ્ત્રોત મળશે અને પૈસાથી લાભ થશે. મિત્રો અને સ્વજનોને મળવાથી આનંદ થશે. તમારે ચર્ચામાં આવવાનું ટાળવું જોઈએ.

• મિથુન રાશિ

પરિવાર માટે સમય કાઢવાનો પ્રયત્ન કરો. તમારા સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. કોઈ કારણોસર તમને માનસિક તાણ થઈ શકે છે. ઉપાસના અને આધ્યાત્મિકતા તમારા મગજમાં શાંતિ લાવી શકે છે. પરિવારમાં વિખવાદ થઈ શકે છે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે.

• કર્ક રાશિ

આજે વધારે કામ કરવાનું ટાળો. કારણ કે આ તમને માત્ર તાણ અને થાક જ આપશે. કાર્યક્ષેત્રમાં અડચણ આવી શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં જોખમ ન લેશો. રોગોથી સાવધ રહો. કલા અને સંગીત તરફનો વલણ વધશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં જોખમ ન લો. સહકાર્યકરોને સહયોગ અને આર્થિક લાભ મળશે. જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે, જે લાભકારક રહેશે.

• સિંહ રાશિ

આજે તમને જીવનમાં ઘણી મોટી ખુશી મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. પૈતૃક સંપત્તિથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસી શકે છે. જીવન દુઃખદાયક હોઈ શકે છે. નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે તમારા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. નવી કુશળતા શીખવાનું ચાલુ રાખો અને નવા લોકો સાથે સંપર્ક ક્ષેત્રના વિસ્તરણ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. કામના ભારને લીધે તમે થાક અનુભવી શકો છો.

• કન્યા રાશિ

આજે અચાનક પૈસા મળે અથવા નુકસાન થવાની સંભાવના છે તેથી સાવચેત રહો. વિસ્તરણની નવી યોજનાઓ શરૂ થઈ શકે છે. ક્ષેત્રમાં સુસંગતતા રહેશે. ગમે તેવી સમસ્યાઓ હોય, આજે તમે તેમની સાથે વ્યવહાર કરવાનો કોઈ રસ્તો મેળવશો. તમારા પ્રયત્નોથી કાર્યોમાં સફળતા મળશે. પરિવારનું વાતાવરણ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે, પરંતુ સાવચેતી રાખો કે કોઈને પણ તમારી વાતથી નુકસાન ન થાય.

• તુલા રાશિ

પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદો થઈ શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. પ્રકૃતિમાં ચીડિયાપણું થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક ક્રિયા થઈ શકે છે. ધંધો સારી રીતે ચાલશે અને નફો મળવાની સ્થિતિ રહેશે. પરંતુ વધુ પડતા ખર્ચને કારણે આર્થિક સ્થિતિ નબળી પડી જશે. માનસિક તાણ અને સમસ્યાઓ વધી શકે છે.

• વૃશ્ચિક રાશિ

શેરબજાર અથવા અન્ય કોઈ પ્રોજેક્ટમાં રોકાણ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. મનમાં નકારાત્મક વિચારો પ્રભાવિત થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ હોઈ શકે છે. સંપત્તિમાં રોકાણ લાભકારક રહેશે. વ્યાપારિક પ્રવૃત્તિઓ સફળ થશે. આકસ્મિક લાભની સંભાવના રહેશે. વેપાર સારો ચાલશે, કોઈ મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે. રચનાત્મક શક્તિઓ વધશે.

• ધનુ રાશિ

આજે કોઈ અટકેલા કામ પૂરા થઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્ય તરફ વધુ વૃત્તિ રહેશે. પિતા અને વડીલોના આશીર્વાદ પ્રાપ્ત થશે. કેટલાક કુટુંબ અને કેટલાક વ્યવસાયિક તણાવ રહેશે. ગણેશજીની ઉપાસના તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. આજે તમે તમારી શક્તિ સારા કાર્યોમાં ખર્ચ કરશો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમારી રુચિ વધી શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે.

• મકર રાશિ

માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. પૈસા કમાવવાની નવી તકો તમને નફો આપશે. માનસિક શાંતિ મળશે. પરંતુ મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર પણ થઈ શકે છે. જીવનસાથી જીવનમાં સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકાર રહેશે. તમારા વિવાહિત જીવનમાં પરસ્પર સંવાદિતા સારી રહેશે. તમે સ્વસ્થ રહેશો. નવા લોકોની મુલાકાત તમારા ભવિષ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારું મન ધાર્મિક કાર્ય તરફ રહેશે. જે ક્ષેત્રમાં ઘણું કામ આવશે.

• કુંભ રાશિ

આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ પરેશાન કરશે. તમે પારિવારિક પરંપરાને ધ્યાનમાં રાખીને જીવનના નિર્ણયો લેશો. આર્થિક મામલામાં પ્રગતિ થશે પરંતુ વ્યક્તિ પોતાના તરફથી તાણ મેળવી શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ થશે. તમારો મિત્ર કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માટે મદદગાર સાબિત થશે. મહેનતથી કાર્યોમાં સફળતા મળશે.

• મીન રાશિ

આજે ગુસ્સો અને ક્રોધ વધારે રહેશે. મિત્રો સાથે સાંજ ફરવા જઈ શકો છો. આકસ્મિક પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રિત કરો. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું. કૌટુંબિક સહયોગ મળશે. તમે ઓફિસમાં સમયસર કામ પૂરું કરવાને લીધે પ્રશંસા મળશે. યોગ્ય યોજના હેઠળ, તમે તમારી કારકિર્દી બદલી શકો છો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *