બોલિવૂડના ઉદ્ધત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતે ફક્ત 34 વર્ષની વયે આત્મહત્યા કરીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. બોલિવૂડ એક્ટરના અવસાન બાદ પાકિસ્તાનનાં પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર શોએબ અખ્તરનું નામ પણ તેમની વિશે વાત કરનારા લોકોની યાદીમાં જોડાયું છે. રાવલપિંડી એક્સપ્રેસ તરીકે જાણીતા શોએબ અખ્તર પાસે સુશાંત સિંહ રાજપૂત વિશે માત્ર આવી ઘણી વાતો છે, જે તેના ચાહકોને જરા પણ સાંભળવાનું ગમશે નહીં, પરંતુ સુશાંતના મૃત્યુ પછી તેને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરવામાં આવી રહ્યો છે અને સલમાન ખાનનો બચાવ પણ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

શું કહ્યું સોએબ અખ્તરે? :

Image Credit

જી હા, પોતાના ક્રિકેટ કરિયર દરમિયાન 46 ટેસ્ટ મેચ અને 163 વનડે મેચ રમનાર શોએબ અખ્તરે તેની યુટ્યુબ ચેનલ પરના એક વીડિયોમાં સુશાંત સિંહ રાજપૂત વિશે વાત કરી છે. તેમાં  તે દુખી લાગે છે, પરંતુ સુશાંત સિંહ રાજપૂત વિશે તે કહી રહ્યો છે કે સુશાંતને પોતાના પર વિશ્વાસ નહોતો. તેની પાસે આત્મવિશ્વાસનો અભાવ હતો

Image Credit

પોતાના ક્રિકેટ કરિયર દરમિયાન ટેસ્ટમાં 178 વિકેટ અને વનડેમાં 247 વિકેટ લેનાર શોએબ અખ્તર, 2016 માં મુંબઇની એક હોટલમાં સુશાંત સાથેની તેમની મુલાકાતનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો. શોએબે જણાવ્યું છે કે તે દરમિયાન સુશાંત સિંહ રાજપૂત નીચું જોઇને તેની સામેથી નીકળી ગયો હતો. ત્યારે તેને સુશાંત માં આત્મવિશ્વાસ ની કમી લાગી હતી.

આના માટે કર્યો અફસોસ :

Image Credit

જો કે, વીડિયોમાં, શોએબ અખ્તરને પણ અફસોસ છે કે તેણે સુશાંતને શા માટે રોકી અને તેની સાથે વાત કરી નહીં? શોએબ એ કહ્યું કે સારું હોત જો તે સમયે તે સુશાંત સાથે તેના અનુભવ શેર કરી શક્યો હોત. આ વિડિઓમાં તેઓ જે રીતે દરેક સાથે વાત કરી રહ્યા છે, તે રીતે સુશાંત સાથે પણ વાત કરી હોત તો સારું હતું.

Image Credit

વીડિયોમાં શોએબ અખ્તર કહી રહ્યો છે કે તેમને એક મિત્રએ જણાવ્યું હતું કે સુશાંત એમએસ ધોની પર એક ફિલ્મ માં કામ કરી રહ્યો છે. શોએબ કહે છે કે સુશાંત નમ્ર પૃષ્ઠભૂમિનો હતો. તેઓ એક સરસ ફિલ્મ બનાવી રહ્યા હતા. શોએબ સુશાંત સિંહે લીધેલા આત્મહત્યા પગલાની પણ ટીકા કરી રહ્યા છે, એમ કહીને કે મુશ્કેલીઓથી ડરવાના બદલે તેમનો સામનો કરીને તેમને દુર કરવી જોઈએ.

સબુત વિના આરોપ યોગ્ય નથી :

વીડિયોમાં શોએબ અખ્તર બોલિવૂડ એક્ટર સલમાન ખાનનો બચાવ કરતા પણ જોવા મળી રહ્યો છે. તેઓ કહી રહ્યા છે કે સુશાંતના નિધન પછી જે રીતે સલમાન ખાનને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરવામાં આવી રહ્યો છે તે બિલકુલ યોગ્ય નથી. સબુત વગર આ પ્રકારની વાતો કોઈ વિશે કરવી ન જોઈએ.

Image Credit

શોએબ અખ્તરનો વીડિયો અત્યાર સુધીમાં એક લાખથી વધુ લોકો જોઇ ચુક્યા છે. શોએબ અખ્તર સિવાય ઓસ્ટ્રેલિયાના ઓપનર ડેવિડ વર્નરે પણ સુશાંતની ફિલ્મ એમ.એસ. ધોની ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરીનો ફોટો સોશિયલ મીડિયામાં પોસ્ટ કરતાં તેમના મોત પર દુખ વ્યક્ત કર્યું છે અને લખ્યું છે કે ભગવાન તેમના આત્માને શાંતિ આપે છે.

જુઓ વિડીઓ :

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *