આખરે, એવું શું થયું કે બોલિવૂડ અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતે આત્મહત્યા જેવું પગલું ભરવું પડ્યું? મુંબઈ પોલીસ તપાસ કરી રહી છે. પોલીસ દ્વારા દરેક એંગલની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે અને ડીસીપી અભિષેક ત્રિમુખેના જણાવ્યા અનુસાર, આ કેસમાં હજુ સુધી 27 લોકોની પૂછપરછ કરવામાં આવી છે.

આ ફિલ્મથી હતી અપેક્ષા :

Image Credit

પૂછપરછ દરમિયાન પોલીસે યશ રાજ ફિલ્મ્સના કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટર શાનું શર્માનું નિવેદન પણ નોંધ્યું છે. પોલીસ સાથેની પૂછપરછમાં શાનું શર્માએ ઘણી મહત્વપૂર્ણ વાતો જણાવી હતી. શાનું શર્માએ પાણી ફિલ્મ વિશે પોલીસને માહિતી આપી છે, જેના માટે સુશાંત સિંહ રાજપૂતને કાસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો. શાનું શર્માના કહેવા પ્રમાણે, આ ફિલ્મના પ્રી-પ્રોડક્શનમાં પણ યશ રાજ ફિલ્મ્સે 4 થી 5 કરોડનો ખર્ચ કર્યો હતો. ફિલ્મનું બજેટ 150 કરોડ હતું.

Image Credit

પોલીસને આપેલા નિવેદનમાં શાનું શર્માએ કહ્યું છે કે સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથે યશ રાજ ફિલ્મ્સના કરાર હેઠળ આ ત્રીજી ફિલ્મ હતી. જો કે, આ ફિલ્મ બની શકી નહીં કારણ કે આદિત્ય ચોપડા અને ફિલ્મના નિર્દેશક શેખર કપૂર વચ્ચે વૈચારિક મતભેદ હતા. સુશાંત સિંહ રાજપૂત, જેમને આ ફિલ્મથી ઘણી અપેક્ષાઓ હતી, તેમને યશ રાજ ફિલ્મ્સ માંથી કાઢી નાખવામાં આવ્યા.

હોબાળા વગર જ થયું આવું :

Image Credit

જોકે પોલીસે શાનું શર્માને પણ પૂછ્યું હતું કે ત્રીજી ફિલ્મ સુશાંતને યશ રાજ ફિલ્મ્સ કેમ કરવાની મંજૂરી ન આપી. આ અંગે શનુ શર્માએ કહ્યું કે સુશાંત પોતે આ પ્રોજેક્ટમાંથી નીકળવા માંગતા હતા. તો યશ રાજ ફિલ્મ્સે તેને રોક્યો નહીં. આ બધી બાબતો કોઈ હોબાળા વિના થઈ. શાનું શર્માએ પોલીસને એમ પણ કહ્યું હતું કે તેણે સુશાંત સિંહ રાજપૂતને યશ રાજ ફિલ્મ્સમાં કાસ્ટ કર્યો હતો. તે ટીવી સીરિયલ પવિત્ર રિશ્તા અને ટીવી શો ઝલક દિખલા જા થી ખૂબ જ લોકપ્રિય થયો હતો.

Image Credit

તેણે પોલીસને કહ્યું હતું કે, ઓરંગઝેબ ફિલ્મમાં સુશાંત ને અર્જુન કપૂરના ભાઈની ભૂમિકા નિભાવવા માટે પણ લેવામાં આવ્યો હયો, પરંતુ તેણે આ વિશે યશરાજ ફિલ્મ્સના મેઇલ જોયા નહોતા. જ્યારે તે કાઈ પો છે ફિલ્મમાં કામ કરી રહ્યો હતો, ત્યારે યશ રાજ ફિલ્મ્સે તેને શુદ્ધ દેશી રોમાંસ ફિલ્મમાં કામ કરવાની ઓફર કરી હતી. તેણે વ્યોમકેશ બક્ષી નામની યશ રાજ ફિલ્મ્સ સાથે બીજી ફિલ્મ કરી.

હાથમાં થી ગઈ ફિલ્મો :

Image Credit

પોલીસને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે શું સુશાંતના હાથમાંથી મોટી ફિલ્મો યશ રાજ ફિલ્મ્સમાં કામ કરવાને કારણે ગઈ છે, તો શાનું શર્માએ કહ્યું કે તેમને આ વાત વિશે કઈ જાણકારી નથી અને પહેલા આવી વાત પણ સાંભળી નથી. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, શાનું શર્મા યશ રાજ ફિલ્મ્સમાં મોટી સ્થિતિમાં હાજર છે. તેમણે જ યશ રાજ ફિલ્મ્સમાં અર્જુન કપૂર અને રણવીર સિંહ જેવા ફિલ્મી કલાકારોને કાસ્ટ કર્યા હતા. પોલીસ શાનું શર્માને ફરીથી પૂછપરછ માટે બોલાવી શકે છે. આ સાથે, ઇન્ડસ્ટ્રીઝ અન્ય ઘણા મોટા સિતારાઓ પર પણ પૂછપરછ ની સંભાવના છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *