કોરોના રોગચાળાના આ યુગમાં, બોલિવૂડની અનેક હસ્તીઓએ લોકોને ખૂબ જ મદદ કરી છે. કેટલાક લોકોએ ભૂખ્યા લોકો માટે પૈસા દાનમાં આપ્યા હતા, જ્યારે સોનુ સૂદે એક પગલું આગળ વધ્યા હતા અને હજારો પરપ્રાંતિય મજૂરોને તેમના ઘરે લઈ ગયા હતા. અક્ષય કુમારે પીએમ કેરેસ ફંડમાં 25 કરોડ રૂપિયા દાન આપ્યા હતા, જ્યારે અન્ય કેટલાંક ફંડમાં પણ મદદ કરી હતી. સોશિયલ મીડિયા પર યુઝર્સ અને ચાહકો હવે માંગ કરી રહ્યા છે કે દેશનો સર્વોચ્ચ નાગરિક સન્માન ‘ભારત રત્ન’ અક્ષય કુમાર અને સોનુ સૂદને આપવામાં આવે.


ટ્વીટર પર માંગ કરી
ટ્વિટર પર, વપરાશકર્તાઓ છેલ્લા ત્રણ દિવસથી આ વિશે ટ્વીટ કરી રહ્યા છે. ઘણા ચાહકોએ તો એમ પણ લખ્યું છે કે સંક્રમણના આ તબક્કામાં લાચાર અને ગરીબ લોકો માટે સોનુ સૂદ અને અક્ષય કુમાર કોરોના ભગવાન કરતાં ઓછા નથી. આવી સ્થિતિમાં બંનેને ભારત રત્ન મળવો જોઈએ.

અક્ષય હંમેશા મદદ માટે આગળ હોય છે
એક વપરાશકર્તાએ બંને અભિનેતાઓના તાજેતરના કામોની સૂચિ પણ શેર કરી છે. અક્ષય કુમારે સૈનિકોના પરિવારથી માંડીને દેશની પૂરની પરિસ્થિતિ સુધીની જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરી છે. ફેને એ પણ યાદ અપાવી કે અક્ષય કુમારે ‘ભારત કે વીર’ એપ્લિકેશન પણ શરૂ કરી છે.

સોનુ સૂદ પ્રવાસીઓ માટે મસીહા બન્યા
બીજી બાજુ, સોનુ સૂદે સ્થળાંતર કરનારાઓને માત્ર તેમના ઘરે જ નહીં લાવ્યા, પરંતુ ચેપગ્રસ્ત લોકો માટે મુંબઇની હોટલોના દરવાજા પણ ખોલ્યા. સોનુએ પંજાબના ડોકટરો માટે પી.પી.ઇ કીટ પણ દાન કરી છે

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *