• મેષ રાશિ


આજે તમારું ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. તમારા પરિવારમાં ખુશીનો માહોલ રહેશે. ક્ષેત્રમાં ઘણું કામ થશે અને સખત મહેનત દ્વારા કામોમાં સફળતા મળશે. જેનાથી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. સંપત્તિનો વ્યવહાર થઈ શકે છે. બેકારી દૂર થઈ શકે છે, પ્રયત્ન કરી શકો. કામમાં સફળતાનો અભાવ નિરાશા તરફ દોરી શકે છે. નોકરીનું વર્ચસ્વ રહેશે. આવકના સ્ત્રોતોમાં વધારો થઈ શકે છે.

• વૃષભ રાશિ


આજે તમારા પડોશીઓ દ્વારા ઘરે મતભેદ થઈ શકે છે. નિર્ણયોનો અભાવ અને મનની ચિંતા મૂંઝવણ તરફ દોરી જશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓને નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે તમે સંતોષ અનુભવશો અને દરેક માટે હૂંફ અનુભવો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં નવા મિત્રો મળશે. અસ્વસ્થ લોકોમાં સુધારો જોવા મળશે.

• મિથુન રાશિ


આજે કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆતમાં થોડી સાવચેતી રાખવાની જરૂર છે. ધંધો અસ્થિર રહી શકે છે. નકારાત્મક વિચારો તમારા મગજમાં આવી શકે છે અને ભવિષ્ય વિશે ચિંતા કરી શકે છે. નવા લોકોને પડકાર આપી શકાય છે. મિત્રો સાથે આનંદમય સાંજ વિતાવવાનાં પ્લાન બનાવવામાં આવશે. તણાવ દૂર કરવા માટે, તમારે તમારી વર્કઆઉટ સિસ્ટમમાં શ્વાસ લેવાની કવાયત શામેલ કરવી જોઈએ.

• કર્ક રાશિ


આજે તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. સમય હજી અનુકૂળ નથી. મિત્રો અને પરિવાર સાથે મુસાફરી આનંદદાયક બની શકે છે. પરિવારનું વાતાવરણ સારું રહેશે અને દિવસ આનંદમાં વિતાવશે. આસપાસ અને સાથે કામ કરતા લોકો પણ તમારા પર વિશ્વાસ કરશે. આજે કાર્યસ્થળ પર આત્યંતિક સક્રિયતા અને ગતિશીલતા રહેશે. જવાબદારીઓ સાથેનો ભારે તમારા ધૈર્યની પરીક્ષા કરશે.

• સિંહ રાશિ


આજે સંપત્તિને લગતા મોટા અને વિશેષ કિસ્સા સામે આવી શકે છે. આજે તમારે તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખવો પડશે. આ સાથે તમારે સરકાર વિરોધી વૃત્તિઓથી આગળ રહેવાની જરૂર છે. તમને કોઈ નજીકની વ્યક્તિ તરફથી અણધારી ભેટ મળી શકે છે. તમે તમારા મિત્રો સાથે દિવસનો આનંદ માણી શકો છો. બેરોજગાર યુવાનો ઇચ્છિત ક્ષેત્રમાં નોકરી મેળવી શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

• કન્યા રાશિ


આજે શક્ય હોય ત્યાં સુધી, બહાર ન જમવું જોઈએ. મધ્યાહ્ન બાદ અધૂરા કામો પૂર્ણ થશે. ધંધાકીય પ્રવૃત્તિઓમાં નાની મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા વ્યક્તિત્વમાં ભાવનાત્મક ઊંડાઈ હશે જે ફળદાયી પણ રહેશે. તમે સામાજિક વર્તુળોમાં ખૂબ લોકપ્રિય થશો. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે થાકનો અનુભવ કરશો. વ્યવહારમાં સાવધાની રાખવી.

• તુલા રાશિ


અસત્ય બોલવું તમારા વૈવાહિક સંબંધોમાં સૌથી ખરાબ બાબત હોઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં નાની સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ મહેનત સફળતામાં મદદ કરશે. કામનો ભારણ વધુ રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ખૂબ જ ગરમ અને પ્રેમભર્યા સંબંધોનો આનંદ માણશો. વ્યવસાયિક મોરચે, તમે તમારા પોતાના ફાયદા માટે સિસ્ટમને ચાલાકી કરી શકો છો. ઈજા અને અકસ્માતથી બચો. લાભની તકો આવશે. ઉત્તેજનાને નિયંત્રિત કરો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે

• વૃશ્ચિક રાશિ


આજે તમે તમારા વર્તનમાં ચોક્કસ ફેરફાર લાવવાનો પ્રયત્ન કરશો. ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે, જેનાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. સાથીઓ અને પરિવારનો પૂરો સહયોગ મળશે. સંયમ અને હિંમતનું ધ્યાન રાખો. તમે કામના દબાણથી ભરેલા હોઈ શકો છો. આજે તમને અનુકૂળ અને લાભકારક પરિણામ મળશે. મિત્ર અથવા જીવનસાથી દ્વારા આવકના વધારાના સ્રોત મળવાની સંભાવના છે. કેટલાક દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે.

• ધનુ રાશિ


આજે તમને કોઈ મિત્ર અથવા કર્મચારી તરફથી ઓફર મળી શકે છે. પરિવારનું વાતાવરણ સારું રહેશે, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે તમારી વાત કોઈને નુકસાન ન પહોંચાડે. વાહન ચલાવતા સમયે સાવધાની રાખવી. વિવાહિત જીવનને વધુ ખુશ કરવાના તમારા પ્રયત્નો અપેક્ષા કરતાં વધુ રંગ લાવશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને તમે મહેનતુ લાગશો. આજે કોઈ તમને નવી ડાયેટ પ્લાન શરૂ કરવા પ્રેરણા આપશે.

• મકર રાશિ


આજે તમારે કેટલાક કાર્યોમાં વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. પ્રેમ જીવનસાથી સાથે સમસ્યાઓ સમાપ્ત થાય તેવી સંભાવના છે. આજે તમે તમારી જાતને ઘણી વસ્તુઓથી ઘેરાયેલું અનુભવી શકો છો. તણાવ વધશે. ચીડિયાપણું રહેશે. દોડતી પરિસ્થિતિઓને કારણે કોઈ થાક અનુભવી શકે છે. માનસિક તાણ પણ રહી શકે છે. યોગનો વિચાર કાર્ય પૂર્ણ કરવાનો છે.

• કુંભ રાશિ


આજે તમારા ખર્ચ તેમજ મૂલ્ય બચત પર નિયંત્રણ રાખવું તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ છે. તમને ઘરેલું સુખ મળશે. શારીરિક તકલીફ થઈ શકે છે. બાળકો ચિંતિત રહેશે. વધારે બિનજરૂરી ખર્ચને કારણે આર્થિક સ્થિતિ નબળી પડી જશે. કામનો ઘણો ભાર રહેશે. તમારું અંગત જીવનમાં ખુશ અને સંતુષ્ટ રહેશો.

• મીન રાશિ


આજે તમારા પરિવારનું વાતાવરણ સારું રહેશે અને પરિવાર સાથે દિવસ શાંતિપૂર્ણ રીતે પસાર કરશે. ક્રોધને કાબૂમાં રાખો અને તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. નહીં તો પરિવારમાં વિખવાદ થઈ શકે છે. કોઈ મોટી કંપની તરફથી આકર્ષક જોબ ઓફર તમારા માટે આવી શકે છે. ખાવાની ટેવમાં બેદરકારી મુશ્કેલીઓનું કારણ બની શકે છે. આહારમાં થોડો ફેરફાર આ સમસ્યાને હલ કરી શકે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *