પરપ્રાંતિય મજૂરોના ‘મસિહા’ તરીકે પ્રખ્યાત થયેલા દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોના મોટા ખલનાયક સોનુ સૂદે પણ હિન્દી સિનેમામાં પોતાનો પગ અજમાવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.

Photo Credit

સોફ્ટ ડ્રિંક્સ કંપની કે જેણે સલમાન ખાન તેના બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર છે તે જ કંપનીએ હવે સોનુ સૂદને તેના સોશિયલ મીડિયા અભિયાનના બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર તરીકે પસંદ કર્યા છે. સલમાન ખાન અને સોનુ સૂદે દબંગ ફિલ્મમાં સાથે કામ કર્યું છે.

Photo Credit

સોનુ સૂદ સતત અન્ય રાજ્યોમાં રહેતા લોકોને મુંબઇથી બસો અને ટ્રેનો દ્વારા તેમના ખર્ચે અને અન્ય લોકો પાસેથી પૈસા લઈને તેમના ઘરે લઈ જવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે.

Photo Credit

સોનુ સૂદની પત્ની અને બાળકો ઇનકમિંગ મેસેજીસ અને ફોન કોલને સતત ફિલ્ટર કરે છે અને જરૂરીયાતમંદોને સહાય પૂરી પાડે છે. તેની બ્રાન્ડને મજબૂત બનાવવાના સોનુ સૂદના પ્રયત્નોથી તેમને એક એન્ડોર્સમેન્ટ ડીલ તરીકેનો એવોર્ડ મળ્યો છે.

Photo Credit

હજી સુધી આ ડીલ ફક્ત એક જ સમય માટે કહેવામાં આવી રહી છે પરંતુ કંપનીએ પણ આ વ્યવસાય સંબંધને આગળ વધારવાનો ઇનકાર કર્યો નથી. આ સીઝનમાં આ કોલ્ડ ડ્રિંક કંપની સાથે જોડાયેલા સલમાન ખાન, ટાઇગર શ્રોફ અને દિશા પટાણી પછી તે ચોથો કલાકાર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *