એકતા કપૂર હાલમાં ઓલ્ટ બાલાજી વેબ સીરીઝ XXX ને લઈને વિવાદોમાં ઘેરાયેલી છે. XXX વેબ સીરીઝના એક સીન પર હંગામો થયો છે. જેના કારણે મુંબઈ અને બિહારમાં એકતાની વિરુદ્ધ એફઆઈઆર પણ દાખલ કરવામાં આવી છે. જ્યારે ભોજપુરી અભિનેત્રી કાજલ રાઘવાણી પણ આ મામલે પ્રતિક્રિયા આપતી જોવા મળી હતી. ત્યારે એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં એક સૈનિક (વીડિયો મુજબ) ખૂબ જ ગુસ્સે ભરેલો જોવા મળી રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં એકતા કપૂરને સેનાનો યુનિફોર્મ પહેરેલા વ્યક્તિ પર એકતા કપૂર ભડકતા જોવા મળી રહ્યા છે. છેવટે, આ સિનમાં શું છે જેના કારણે આટલો હંગામો થયો છે? ચાલો જાણીએ.

Photo Credit

બિગ બોસ ફેમ હિન્દુસ્તાની ભાઉએ પણ આ વેબ સિરીઝના સીનને લઈને એકતા કપૂર સામે મોરચો ખોલ્યો હતો. XXX વેબ સિરીઝનો એક એપિસોડ સૈન્ય અધિકારીને બતાવે છે જે ઘરે નથી. જ્યારે સૈન્ય જવાન સરહદ પર દેશની સેવા કરવા જાય છે, ત્યારે તેની ગેરહાજરીમાં તેની પત્ની તેના બોયફ્રેન્ડને ઘરે બોલાવે છે અને તેને આર્મીનો ગણવેશ પહેરાવે છે. તે પછી તેની સાથે ઘનિષ્ઠ રહેતી વખતે ગણવેશને ફાડી નાખે છે.

Photo Credit

આ સીન વિશે બિગ બોસ હિન્દુસ્તાની ભાઉના વાયરલ વીડિયોમાં સેના તરફથી યુનિફોર્મ પહેરેલા એક રિપોર્ટએ એકતા કપૂરને યોગ્ય જવાબ આપ્યો છે. ભાઉએ આ દ્રશ્ય સામે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો પણ શેર કર્યો જેમાં તેણે એકતા કપૂરને કહ્યું કે સૈન્ય એ દેશનું ગૌરવ છે, તેનું સન્માન કરવું જોઈએ. એકતા કપૂરે દેશની સેનાની માફી માંગવાની જરૂર છે. આ સિવાય હિન્દુસ્તાની ભાઉને આગળ કહ્યું કે એકતા કપૂરની માફીની સાથે પદ્મશ્રીને પણ પરત આપી દેવો જોઈએ.

Photo Credit

જણાવી દઈએ કે એકતા કપૂર વિરુદ્ધ હિન્દુસ્તાની ભાઉ ઉપરાંત બિહારના મુઝફ્ફરપુરમાં પણ એકતા કપૂર અને ફિલ્મ નિર્માતા શોભા કપૂર વિરુદ્ધ ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી છે. ભાજપના લો સેલના જિલ્લા કન્વીનર મુઝફ્ફરપુરમાં અનિલ કુમારે બુધવારે એકતા કપૂર વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *