બોલિવૂડમાં ઘણા હીરો-હિરોઇન કપલ છે જે ઘણી સફળ ફિલ્મોમાં સાથે જોવા મળે છે. જોકે કેટલાક કપલ એવા પણ છે જે પ્રેક્ષકોને ખૂબ પસંદ કરે છે પરંતુ તે સ્ક્રીન પર દેખાતા નથી. આવી જ એક જોડી છે સની દેઓલ અને માધુરી દીક્ષિત જે સારી રીતે પસંદ થઈ હતી પણ તે ફિલ્મોમાં દેખાઈ ન હતી.

Photo Credit

આ જોડી ફક્ત એક જ વાર દેખાઇ હતી
સની દેઓલ અને માધુરી દીક્ષિતની જોડી સુપરહિટ ફિલ્મ ‘ત્રિદેવ’ માં એક વાર જ જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મ સુપરહિટ હતી, પરંતુ આ જોડી પણ સુપરહિટ માનવામાં આવતી હતી. પરંતુ બંને ફરી ક્યારેય સાથે ન દેખાયા.

Photo Credit

સનીની ફિલ્મોનો પ્રકાર જુદો જ હતો
સની દેઓલની ફિલ્મો સારી પસંદ આવી હતી પરંતુ તેની ફિલ્મોની શૈલી માત્ર એક્શન સુધી મર્યાદિત હતી. બીજી તરફ માધુરી દરેક શૈલી માટે ડાન્સ, કોમેડી, ફેમિલી ડ્રામા ફિલ્મો કરતી હતી. તેથી સ્વાભાવિક છે કે તેની પાસે સની સાથે કામ કરવાના મર્યાદિત વિકલ્પો હતા.

Photo Credit

અનિલ કપૂર અને સંજય દત્ત વચ્ચે જોરદાર લડત ચાલી રહી હતી
સની દેઓલ તેની સમકાલીન અભિનેતાઓ અનિલ કપૂર અને સંજય દત્ત પાસેથી સખત સ્પર્ધા મેળવી રહ્યો હતો. આ બંને અભિનેતા દરેક શૈલીની ફિલ્મો પણ કરી રહ્યા હતા.

Photo Credit

અનિલ અને સંજય સાથે માધુરીના અફેરની ચર્ચા
બધા જ જાણે છે કે સંજય દત્ત અને માધુરી દીક્ષિતના અફેર લાંબા સમયથી બોલિવૂડમાં છે. સાથે એક પછી એક ફિલ્મો હોવાને કારણે અનિલ કપૂર અને માધુરી દીક્ષિતના અફેરની ચર્ચાઓ પણ ખૂબ જ ચર્ચામાં હતી.

 

Photo Credit

સની અને માધુરી આજે પણ સારા મિત્રો છે
ભલે સની અને માધુરીની જોડીએ ફક્ત એક જ ફિલ્મમાં સાથે કામ કર્યું હતું, તેમ છતાં તેમના સંબંધો ખૂબ જ ખાસ મિત્રતા વાળા છે. સની દેઓલ લગભગ અભિનયથી નિવૃત્ત થઈ ગયો છે. જો કે, માધુરી હજી પણ નિર્માતા અને અભિનેત્રી તરીકે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ખૂબ સક્રિય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *