• મેષ રાશિ


આજે કેટલીક સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ આવી શકે છે. શક્ય છે કે તમારા વરિષ્ઠ તમારી સાથે જરૂરી કરતાં વધુ સખત વર્તન કરે. આજે માતા-પિતાની તબિયત સારી રહેશે નહીં. નાના ભાઈ-બહેન જીવનમાં અથવા સ્વાસ્થ્યની અવ્યવસ્થામાં અવરોધોનો સામનો કરવો શક્યતા વધારે છે. તમને સંપૂર્ણ કૌટુંબિક સહયોગ મળી શકે છે. તમારી હકારાત્મકતા તમને ખૂબ આગળ લઈ જશે. દરેક વ્યક્તિ તમારી વાતથી પ્રભાવિત થશે. તમને ધાર્મિક કાર્યમાં રસ હશે.

• વૃષભ રાશિ


બધા કાર્યો સરળતાથી હલ થશે અને તે સફળ થશે. આજે મહત્વપૂર્ણ લોકોને નારાજ ન કરો. તમારી ફરજોને પૂર્ણ કરવા અંગે પિતાની સલાહથી કોઈ જાદુ થઈ શકે છે. જ્યાં સુધી તમને ખબર ન પડે કે કોઈ પણ વચન આપશો નહીં, તમે તેને દરેક કિંમતે પૂર્ણ કરશો. શાંતિપૂર્ણ રીતે તમારા ઉદ્દેશો તરફ આગળ વધો અને તમને સફળતા મળી શકે. જો તમે ધૈર્યથી પરિસ્થિતિનો સામનો કરો છો, તો તે સારા પરિણામ આપી શકે છે.

• મિથુન રાશિ


મિથુન રાશિ સાથે આજે કામ કરવામાં ઘણી મોટી ભૂલ થઈ શકે છે. આજે અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદો વધશે. આજે તમે જે નવી માહિતી મેળવી છે તે તમને તમારા હરીફોથી આગળ વધારશે. ઘરેલું મોરચા પર અટકેલા પ્રોજેક્ટ્સ ઝડપ અને નિકટતા પૂર્ણ કરશે. ઘરના નવીનીકરણ પર ખર્ચ શક્ય છે. વાહન જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધારે થશે. નોકરો અને સાથીઓ સાથે મુશ્કેલી થવાની સંભાવના નકારી શકાય નહીં.

• કર્ક રાશિ


તમે ઘણા સમય પહેલા કરેલા રોકાણને આજે મોટો ફાયદો થવાનો છે. રમતપ્રેમીઓને તેમની પ્રતિભા બતાવવાની તક મળશે. પ્રેમ સંબંધો મજબૂત રહેશે. સંયુક્ત રોગો સાથે સંઘર્ષ કરી રહેલા મૂળ લોકોએ ખૂબ કાળજી લેવી જરૂરી છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. અટકેલા કાર્યને વેગ મળશે. મનમાં ઉત્સાહ અને વિચારોની સ્થિરતાને કારણે તમે બધાં કામ સારી રીતે કરી શકશો.

• સિંહ રાશિ


આજે તમારી આર્થિક બાબતો સરળતાથી આગળ વધશે. પારિવારિક જીવન આનંદકારક રહેશે અને તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ પણ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લઈ શકો છો. ખરાબ મૂડને ટાળો કારણ કે મોટાભાગના કિસ્સાઓમાં તે તમારી આસપાસના અન્ય લોકોની નકારાત્મકતાને કારણે હશે. સંપત્તિ એકઠા કરવાના પ્રયત્નો સફળ થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી પ્રેમ મળશે.

• કન્યા રાશિ


આજે સામાજિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે. શકિતમાં વધારો થશે. તમને લોકપ્રિયતા મળશે, વ્યવસાયથી તમારી આવક વધશે અને તમને અધિકારીઓનો પૂરો સહયોગ મળશે. સામાજિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રેમનો પરાકાષ્ઠા અનુભવશો. મુશ્કેલ પરિણામો સાથે રચનાત્મક યોજનાઓને અર્થપૂર્ણ બનાવવા માટે સક્ષમ હશે. જુના અટવાયેલા પૈસા પણ મળી શકે છે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો, માનસિક સુખ અને શાંતિ મળશે.

• તુલા રાશિ


આજે તમે કામની દ્રષ્ટિએ નવી તકનીક શીખવાનો પણ પ્રયાસ કરી શકો છો. સ્ત્રી મિત્રો અને સબંધીઓ સાથે સારા સંબંધ રાખશો, ફાયદો થશે. અતિશયોક્તિ નુકસાનનું કારણ બની શકે છે, જોખમ લઈ શકે છે પરંતુ સમજદારીપૂર્વક. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. માંગલિક કાર્યોમાં ભાગ લઈ શકે છે. આર્થિક સ્થિતિમાં થોડી સુધારણા શરૂ થશે. સરકારી શક્તિનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

• વૃશ્ચિક રાશિ


આજે તમારા ઉત્સાહને નિયંત્રણમાં રાખો, કારણ કે વધુ ખુશીઓ પણ મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. જો કોઈ અપ્રિય સમાચાર મળી શકે અથવા કોઈ અપ્રિય ઘટના બની શકે તો તમે નિરાશ થશો. લમુસાફરી અને વિચારપૂર્વક વર્તે છે. બેરોજગાર લોકોને રોજગાર મળી શકે છે. પ્રેમની બાબતમાં તમે સકારાત્મક અને ભાવનાશીલ રહેશો. તમારા ગૌણ અધિકારીઓ બિનજરૂરી દલીલ કરી શકે છે, પરિણામે ચર્ચામાં વધારો થાય છે.

• ધનુ રાશિ


અસ્વસ્થતા, ભય અને ઉદાસી પરિસ્થિતિઓથી દૂર રહેવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરો. વિવાદોમાં ફસાઈને તમે નુકસાન પહોંચાડી શકો છો. લાંબા સમય પછી તમે ઘણી નિંદ્રા માણી શકશો. આર્થિક નુકસાનને રોકવા માટે, તમારે અનુમાનથી દૂર રહેવું જોઈએ. પ્રેમ પારિવારિક જીવનમાં રહેશે. નકામા ખર્ચને કાબૂમાં લેવાની જરૂર છે. કોઈની ઉપર તરત વિશ્વાસ કરવો તે હાનિકારક હોઈ શકે છે.

• મકર રાશિ


જીવન સાથે આરોગ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો અંત આવશે. કોઈપણ ઇચ્છા પૂર્ણ થઈ શકે છે. ઓછા પ્રયત્નોથી, તમે આદર અને ખ્યાતિ મેળવશો. એકંદરે દિવસ શુભ રહેશે. જેઓ મીડિયાના ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા છે, તેમના કાર્યોની પ્રશંસા કરવામાં આવશે. તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. રોમેન્ટિક જીવનમાં પરિવર્તન શક્ય છે. આજે તમારા વિવાહિત જીવનમાં નવી ખુશી આવી શકે છે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ રહેશે.

• કુંભ રાશિ


આજે તમારે તમારા ખાવા-પીવામાં યોગ્યતા જાળવવી પડશે. નોકરીની જગ્યાએ અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓનું નિર્માણ થશે. નવી તકો પ્રાપ્ત થશે જે જીવનમાં ઉત્તેજના અને આનંદ ઉત્તેજીત કરશે. તમારા પ્રિયજનોને સહયોગ મળશે, મિત્રો પણ તમારો સાથ આપશે. ધંધામાં લાભ મેળવવા માટે આજે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. નાણાકીય દ્રષ્ટિએ તમને લાભ મળી શકે છે. કૌટુંબિક સંબંધો તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

• મીન રાશિ


આજે માનસિક ગૂંચવણોને કારણે કોઈ પણ કાર્યમાં મન રહેશે નહીં. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો. અન્ન અને આરામની સંભાળ રાખો. જો તમે તમારી વ્યક્તિગત આશાઓ, મહત્વાકાંક્ષાઓ અને આદર્શોને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત કરશો તો તમને પણ આનંદ થશે. તમે તમારા ઘરના નવીનીકરણ માટે કેટલાક પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. તમારી માતા કેટલીક નાની બીમારીઓથી પીડાઈ શકે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *