• મેષ રાશિ


આજે તમને દરેક પ્રકારના દુ:ખમાંથી મુક્તિ મળશે. આજનો દિવસ ઘરેલુ હંગામોથી ભરેલો રહેશે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ માટે મુશ્કેલ થઈ શકે છે. નવો સંબંધ બનાવતા પહેલા વ્યક્તિની કસોટી કરો. તમે તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓને સંપૂર્ણ રીતે અનુભવી શકશો. જીવનમાં સફળ થવા માટે વધારાના પ્રયત્નો કરવા પડશે. મિત્ર સાથે સંબંધોમાં મધુરતા આવશે. તમે તમારી યોજનાઓ પૂર્ણ કરી શકો છો.

• વૃષભ રાશિ


આજે તમને જવાબદારી સાથે મોટા કાર્યો મળી શકે છે. શારીરિક તકલીફ શક્ય છે. લાભની તકો આવશે. લેણદેણમાં ઉતાવળ ન કરવી. નાણાકીય વર્તન અને રોકાણની દ્રષ્ટિએ વધુ સાવધ અને સાવચેત રહો, કારણ કે આ દિવસ ખૂબ અનુકૂળ નથી. તમને કેટલીક યોજનાઓમાં સફળતા મળી શકે છે. આજે તમે જાતે જ વિશ્વાસ કરો જેટલો તમે ભાગ્ય પર વિશ્વાસ કરો છો. બિનજરૂરી ચીજો તમારી છબીને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

• મિથુન રાશિ


ભવિષ્ય માટે નાણાકીય યોજનાઓ બનાવવા માટે આ સારો દિવસ છે. ખર્ચને કાબૂમાં રાખવો અને જોખમોથી બચવું. આરોગ્યની બાબતમાં સાવચેતી રાખવી. આજીવિકાના ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે, સ્વચ્છતા તરફ સહકાર પ્રાપ્ત થશે. તમારા જીવનનો માર્ગ અને લક્ષ્ય નક્કી કરો. નાના પરિવારના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ અંગે ચિંતા રહેશે.

• કર્ક રાશિ


આજે તમે પ્રેમની બાબતોને ધ્યાનમાં રાખીને કરી શકો છો. આજે તમે ધર્મ અથવા સમાજ સાથે સંકળાયેલ કોઈપણ કામ કરી શકો છો. નકામી યાત્રાઓ ટાળો અને ઘરે પરિવારની સંભાળ રાખો. એવા લોકો સાથે હાથ મિલાવો જે સર્જનાત્મક છે અને જેમની વિચારસરણી તમને મળે છે. તમને સામાજિક કાર્ય કરવાની પ્રેરણા મળશે. આજે જૂની ભૂલોને કારણે મુશ્કેલી ઊભી કરવી પડી શકે છે. કોઈના મુદ્દાને તમારા દિલ પર ન લો. અગાઉ કરેલી મહેનતનું પરિણામ હવે મળશે.

• સિંહ રાશિ


ઓફિસમાં વધારે કામ કરવાને કારણે તેમના મનમાં ચિંતા રહે છે. તમને આળસથી મુક્તિ મળશે અને તાજગી સાથે ક્ષેત્રમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે કલા અને સાહિત્ય તરફ આકર્ષિત થશો.
પગારમાં વધારો અથવા બઢતીના સમાચાર મળી શકે છે. તકો હાથમાંથી બહાર થઈ શકે છે. ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો. તમારું મન શું છે તે કોઈને ન કહો. બિઝનેસમાં સારો દિવસ પસાર થશે.

• કન્યા રાશિ


આર્થિક મામલામાં તમારા માટે આ દિવસ ખૂબ સારો રહેશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો થશે અને તમે જલ્દીથી અપાયેલી લોન પુન પ્રાપ્ત કરી શકશો. આજે કોઈ પણ કામ વિચાર્યા વિના ન કરો, બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો. પરિવારમાં કોઈપણ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. શેર માર્કેટમાં ફાયદો થશે. આજે તમારો વ્યવસાય સારો રહેશે. તમારા કાર્યમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો અને પ્રામાણિકપણે તમારું કાર્ય કરતા રહો.

• તુલા રાશિ


અટકેલા કામો શરૂ થઈ શકે છે. તમારા વિચારોનું સન્માન કરવામાં આવશે. બાળકો તરફથી થોડી ચિંતા થઈ શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં સમય પ્રતિકૂળ રહેશે, તેથી ભારે કાળજી લેવી. બીજાના શબ્દોથી એટલા પ્રભાવિત ન થશો કે તમારા નિર્ણયોમાં ભૂલ થઈ શકે. પારિવારિક સંબંધોમાં સુધારણા થઈ રહ્યા છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો.

• વૃશ્ચિક રાશિ


આજે તમારું ભાગ્ય ચમકશે. તમારી પર્સનલ લાઇફમાં બધુ બરાબર રહેશે. મિત્રોની મદદથી આજે કોઈ અટકેલું કામ થઈ શકે છે. પરિવાર અને જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પૈસાથી ક્યાંય પણ ફાયદો થઈ શકે છે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. તમારી જરૂરિયાતો પર ધ્યાન આપવાનું ભૂલશો નહીં. ક્રોધ અને ઉત્તેજનાને નિયંત્રણમાં રાખો.

• ધનુ રાશિ


આજે નવા કાર્યોમાં નિષ્ફળતાની તક મળી શકે છે. કાર્યોમાં પણ કેટલાક બિનજરૂરી તાણ પેદા થઈ શકે છે. જેના કારણે તમારું મન થોડું વિચલિત થઈ શકે છે. કોઈની પર આંખો બંધ રાખીને વિશ્વાસ ન કરો. ઘરની બહાર સુખ અને ઉત્સાહ રહેશે. દીર્ઘકાલિન રોગમાંથી સાજા થવાથી તમને મનમાં હકારાત્મકતા લાવશે. શેર બજારો અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ્સ કસ્ટમાઇઝ થશે.

• મકર રાશિ


આજે તમારા નવા વિચારોની પ્રશંસા થશે. તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. આજનો દિવસ કાર્ય વર્તન સંબંધિત સમસ્યાઓના નિરાકરણથી પ્રારંભ થશે. મનોરંજનના કામમાં વધુ સમય વિતાવશે. નાણાકીય પરિસ્થિતિમાં સુધારો થશે પરંતુ સાવચેતીપૂર્વક વિચાર કર્યા પછી જ નવી સંપત્તિમાં રોકાણ કરો. કોઈ નજીકના મિત્ર અથવા સંબંધી પર એટલો વિશ્વાસ ન કરો કે તમારે પછીથી નિરાશ થવું પડે. કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પૂરા કરવામાં મદદ કરશે.

• કુંભ રાશિ


આજે તમે દૂરના લોકોથી વાતચીત કરશો. નોકરીમાં તમારો પ્રભાવ વધશે. જો કોઈ પૂર્વજોની સંપત્તિના સંદર્ભમાં પેન્ડિંગ છે, તો તે તમારી તરફેણમાં લેવામાં આવશે. સંઘર્ષ સાથે સફળતા એ સંપત્તિનો સરવાળો છે. સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. પરિવારમાં કોઈ સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. સમયની સુસંગતતાનો લાભ લો. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમારી આધ્યાત્મિક પ્રગતિ તરફ કોઈ પગલું ભરવા માટે આજનો દિવસ સારો છે.

• મીન રાશિ


આજે તમને તમારી કાર્ય કરવાની શૈલી બદલીને ઓફિસમાં બઢતી મળશે. તમે તમારા માટે ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો. આજે કોઈપણ કલાત્મક કાર્યમાં તમારી રુચિ વધશે, જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. તમારા કામ અને બિઝનેસમાં સકારાત્મક વિકાસ થશે. અપરિણીત લોકોને લગ્ન પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. કામને લગતા સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *