ટાઇગર શ્રોફે બોલીવુડમાં પોતાની એક્શન બોડી અને સ્ટ્રોન્ગ બોડીની સાથે અને તેજસ્વી ડાન્સ માટે ખાસ ઓળખ બનાવી છે. ટાઇગર શ્રોફે ટૂંકા સમયમાં ખૂબ જ લોકપ્રિયતા મેળવી લીધી છે. તેની લોકપ્રિયતા અત્યારે ચરમ સીમા ઉપર છે, પરંતુ બોક્સ ઓફિસ પર પણ તે તૂતી બોલી રહી છે અને તેણે પોતાને સાબિત કરી દીધું છે. આ રીતે હવે ટાઇગર શ્રોફ સફળતાની સીડી ઉપર ચડતો જોવા મળે છે.

ટાઇગર શ્રોફ પ્રખ્યાત અભિનેતા જેકી શ્રોફનો પુત્ર છે. ટાઇગર આ દિવસોમાં તેની ફિલ્મો કરતા પણ વધારે તેના સંબંધોને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. આ દિવસોમાં તેનું નામ દિશા પટાણી સાથે સારી રીતે સંકળાયેલું છે. ટાઇગરની જેમ દિશા પણ બોલિવૂડની અભિનેત્રી છે અને તે ડાન્સનો ખૂબ શોખીન છે. બંને અનેક સામાજિક કાર્યક્રમોમાં સાથે જોવા મળે છે.

ખૂબ ટૂંકા સમયમાં ટાઇગરે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની ઓળખ બનાવી લીધી છે. તે મુંબઇના કાર્ટર રોડ પર તેના આખા પરિવાર સાથે રહે છે. ટાઇગરનું ઘર ખૂબ જ વૈભવી છે. તે અને તેનો પરિવાર છેલ્લા બે વર્ષથી આ મકાનમાં રહે છે. ટાઈગર ના Sea-Facing  ઘરથી અરબી સમુદ્રનું સુંદર દૃશ્ય જોવા મળે છે. આ મકાનની કિંમત 56 કરોડ છે. બોલિવૂડના શ્રી પરફેક્શનિસ્ટ આમિર ખાન પણ આ બિલ્ડિંગમાં રહે છે. ટાઇગરનું મકાન બિલ્ડિંગના પહેલા અને બીજા માળે છે.

અભિનેતાએ પોતાનું ઘર ખૂબ જ સુંદર રીતે સજ્જ કર્યું છે. અહીં તેની જીવનશૈલી પ્રમાણે બધી જરૂરી સુવિધાઓ ઉપલબ્ધ છે ટાઇગર અને તેની બહેન ક્રિષ્ના શ્રોફ ફિટનેસ ફ્રીક છે, તેથી ઘરમાં એક જીમ છે.

ઘરની દિવાલો સફેદ રંગની છે, જે દેખાવમાં એકદમ શાહી લાગે છે. ઘરના માળ સુંદર અને ખર્ચાળ કાર્પેટથી સજ્જ છે. હોલની સામેની આખી દિવાલ કાચની છે. હોલની અંદર સાઇડ ટેબલ પર ટાઇગરની તસવીર પણ જોવા મળશે.

તાજેતરમાં ટાઇગરે નવી BMW 5 સીરીઝ કાર ખરીદી છે. તેની લક્ઝરી કાર સફેદ રંગની છે. ટાઇગર શ્રોફને વાહનો ખૂબ જ ગમે છે. ટાઇગરે આ કાર પોતાની કમાણીથી ખરીદી છે. આ નવી ટાઇગરની કારની કિંમત 49 લાખ રૂપિયા હોવાનું કહેવામાં આવી રહ્યું છે. સૌથી મોટી વાત એ છે કે આ કારમાં તમામ આધુનિક સુવિધાઓ છે. થોડા દિવસો પહેલા ટાઇગર આ નવી કાર સાથે મુંબઈના માર્ગો પર દેખાયો હતો.

જો આપણે ટાઇગરની આવનારી ફિલ્મો વિશે વાત કરીએ, તો તે ફિલ્મ રેઈન્બો સાથે હિરોપંતી 2 ની તૈયારીમાં વ્યસ્ત છે

અહેવાલો અનુસાર બંને ફિલ્મ્સનું શૂટિંગ ખૂબ જલ્દીથી શરૂ થવા જઈ રહ્યું છે અને ટાઇગર આ માટે કમર કસી રહ્યો છે. તે છેલ્લે શ્રાદ્ધ કપૂરની સામે બાગી 3 માં જોવા મળ્યો હતો. લોકડાઉન કરતા થોડા સમય પહેલા જ રિલીઝ થયેલી આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *