• મેષ રાશિ


પોતાને યોગ્ય સાબિત કરવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. ધંધામાં વધારો કરવા માટે સતત પડકાર રહેશે. જેથી તમે થોડી પરેશાન થશો. તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈની ભોગ બની શકો છો. કેટલાક જૂના મિત્રોનો સંપર્ક કરી શકો છો. નોકરીમાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં સંબંધો સારા રહેશે. જીવનસાથી આજે તમારી ખૂબ પ્રશંસા કરશે. મનમાં આનંદ થશે.

• વૃષભ રાશિ


આજે તમારી બધી મનોકામના પૂર્ણ થશે. તમને માતા-પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. જો તમે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે વધુને વધુ સમય પસાર કરવા માંગતા હો, તો આ હેતુ હવે મુલતવી રાખો. જે લોકો વિવાહિત છે તેમને સંતાન સુખ પણ મળી શકે છે. આજે કોઈને ઉધાર ન આપો, પાછા આવવું મુશ્કેલ થઈ શકે છે. જરૂરિયાતમંદોને ભોજન આપો, તમારી સાથે બધુ સારું રહેશે.

• મિથુન રાશિ


આ રાશિના લોકો જીવનમાં આગળ વધવાની દિશામાં આગળ વધશે. મનમાં કંઈક નવું શરૂ કરવાની પ્રબળ ઉત્સુકતા રહેશે. પરંતુ એક સમયે એક કાર્ય કરો અને ફક્ત નાના પગલાઓ સાથે આગળ વધો. તમે લાંબા સમયથી જે સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છો તેનાથી છૂટકારો મેળવવા જશો. આજે નસીબ તમને થોડી સારી તકો આપશે. તમારે તેનો સંપૂર્ણ લાભ લેવો જોઈએ. ગૌણ કર્મચારીઓ, પડોશીઓ વગેરે તરફથી તણાવ થઈ શકે છે.

• કર્ક રાશિ


આજે પરિવારજનો ચિંતિત રહેશે. આજે તમે કોઈ સાથીદાર સાથે ખૂબ જોડાયેલા રહી શકો છો. ધ્યાનમાં રાખો કે આ વિચાર તમારા માટે યોગ્ય રહેશે નહીં. તમારા ધંધા અને નોકરી ક્ષેત્રે તમને અપાર સફળતા મળે તેવી અપેક્ષા છે. ભાવનાત્મકતા અને જાતિયતા તમારા સ્વભાવમાં વધુ હશે. પેટમાં દુખાવો થવાની સંભાવના છે. તમને આરામની જરુર છે. તમે તમારા કામને ફરીથી શરૂ કરી શકો છો.

• સિંહ રાશિ


આજે, પ્રેમ અને ગાઢ સંબંધોના મામલામાં કોઈ વ્યક્તિ અવિવેક અથવા માનસિક તણાવની સ્થિતિથી પરેશાન થઈ શકે છે. જો માતાપિતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડી થઈ રહ્યું છે, તો આજે તેમના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થઈ શકે છે. જાહેર જીવનમાં માન-સન્માન વધશે. મનમાં ડર રહેશે. સંતાન સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, પરંતુ જીવનસાથી સાથે તમારો સંબંધ સારો રહેશે. કામોમાં સફળતા સાથે આરોગ્ય પણ રહેશે.

• કન્યા રાશિ


હનુમાનજીની કૃપાથી તમને અચાનક ધંધામાં લાભ મળવાનું શરૂ થશે. આજે તમે ખૂબ જ ચિંતિત રહેશો. અચાનક કોઈ રોગ તમને ત્રાસ આપી શકે છે. તમે વાણીની શક્તિ પર જે વિચારો છો તે બધા કામ તમે પૂર્ણ કરી શકો છો. સંગીતના ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો પ્રગતિની ઘણી નવી રીતો જોશે. આજે ધંધાની નવી તકો મળશે અને નોકરીની તકો પણ મળશે.

• વૃશ્ચિક રાશિ


આજે તમે એવા નિર્ણયો લેશો જે તમને કારકિર્દીમાં ભાવિ લાભ આપે. પરિચિત લોકો સાથેના તમારા સંબંધો સરળ રહેશે. આજે તમારે નાણાંનું રોકાણ કરવાનું ટાળવું પડશે કારણ કે નુકસાનના સંકેતો છે. આજે તમે ખૂબ ભાવુક થશો. આજે ઘરને લગતી વસ્તુઓ મેળવવામાં મુશ્કેલી રહેશે. પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદો હોઈ શકે છે. ખર્ચની રકમ વધુ રહેશે. ગેરસમજો ટાળો. બીજાની જરૂરિયાત પૂરી કરવા પ્રયત્ન કરશો.

• તુલા રાશિ


આજે તમારા પ્રેમી પ્રત્યેનું તમારું વર્તન વધુ હેરાન કરી શકે છે. તમને અથવા તમારી સિદ્ધિઓથી ઈર્ષ્યા કરનાર કોઈ તમને ખોટા માર્ગે દોરવાનો પ્રયત્ન કરશે. આજે તમારા સાથીદારો સાથે મતભેદ ન કરો. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે આનંદનો અનુભવ કરશો. બીજા કોઈનો ઉત્સાહ જોઈને તમે ઉત્સાહિત થશો. તમને ક્ષેત્રમાં ઘણી સફળતા મળશે.

• ધનુ રાશિ


આજે તમારા પરિવારમાં શાંતિ અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. સમયનું બરાબર સંચાલન કરશો, ઘરને સુશોભિત કરવામાં વ્યસ્ત રહેશે. આજે તમે તમારા નિર્ણય લેવામાં મિત્રો અથવા ભાઈ-બહેનના વિચારોમાં અડચણ અનુભવી શકો છો. તમે કંઈક નવું કરવા અને ઉત્સાહથી ભરેલા વ્યૂહરચના કરીશું. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત તમારી ખુશીઓમાં વધારો કરશે. તમારી નજીકના લોકો સાથેના સંબંધોમાં વધુ સુમેળ રહેશે.

• મકર રાશિ


આજે તમારા પરિવારમાં શાંતિ અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. સમયનું બરાબર સંચાલન કરશે. ઘરને સુશોભિત કરવામાં વ્યસ્ત રહેશે. આજે તમે તમારા નિર્ણય લેવામાં મિત્રો અથવા ભાઈ-બહેનના વિચારોમાં અડચણ અનુભવી શકો છો. અમે કંઈક નવું કરવા અને ઉત્સાહથી ભરેલા વ્યૂહરચના કરીશું. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત તમારી ખુશીઓમાં વધારો કરશે. તમારી નજીકના લોકો સાથેના સંબંધોમાં વધુ સુમેળ રહેશે.

• કુંભ રાશિ


આજે તમારા બધા અટવાયેલા કામ ફરી શરૂ થઈ શકે છે. આજે, જલદી કોઈ તમારા નિર્ણયો સામે વાંધો ઉઠાવશે, તમે તરત જ નિરાશ થશો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે જીવનસાથીના સહયોગથી કામમાં વેગ આવશે. તમે તમારી ચિંતાઓથી મુક્તિ મેળવશો. આજે તમે ધંધામાં પ્રગતિ તરફ આગળ વધશો. તમે આજે સાહિત્ય લેખન અને કળા ક્ષેત્રે ફાળો આપી શકશો.

• મીન રાશિ


આજે તમારી શક્તિ વધશે. આજે અન્ય લોકો સાથેના સંબંધોમાં તમારો સ્વભાવ ઝડપથી વધઘટ કરશે. પ્રકૃતિ પર થોડું નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે, નહીં તો તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. આજે તમારી પાસે ભાવનાત્મકતાનો થોડો અભાવ હશે જેના કારણે કોઈની વાત અથવા વર્તન તમારી લાગણીઓને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. આજે તમારી જાતને પ્રેમ સંબંધોથી દૂર રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *