પ્રેમ, પ્રેમ અને પ્રેમ માટે કોઈ ઉંમર નથી. પ્રેમ કોઈપણ સમયે કોઈપણ સાથે થઈ શકે છે. બોલિવૂડ કોરિડોરમાં આ પ્રકારનો પ્રેમ સામાન્ય છે. સૈફ અલી ખાન અને કરીના કપૂરના લગ્ન જે વર્ષ ૨૦૧૨ માં થયું હતું, તે પણ આવા વૃદ્ધ પ્રેમનું ઉદાહરણ છે. આ બંને વચ્ચે લગભગ 10 વર્ષનો તફાવત છે. ચાહકોમાં તમારા પ્રિય અભિનેતા અને અભિનેત્રીના લગ્નની ઘણી રાહ છે. આવા ઘણા ચાહકો ઈચ્છે છે કે ખાન પરિવારનો સૌથી મોટો દબંગ ખાન સલમાન ખાન તુરંત જ લગ્ન કરે. 31 વર્ષના ઉદ્યોગની શ્રેષ્ઠ મુસાફરીમાં તેમની સાથે ઘણી અભિનેત્રીઓ લગ્ન કરી શકે તેવી સંભાવના હતી. પરંતુ તે ફક્ત અખબાર અથવા ટીવીની હેડલાઇન્સ સુધી મર્યાદિત હતો. આ અભિનેત્રીઓમાં ભારતની સાથે પાકિસ્તાનની અભિનેત્રીઓ પણ શામેલ છે.

આ બધા સંબંધોમાં એશ્વર્યા રાય અને સલમાન ખાનનો સંબંધ શિખરે હતો. આ પછી સલમાન ખાને કેટરિના કૈફ સાથે પણ સંબંધ બાંધ્યા હતા. 53 વર્ષીય સલમાન ખાન પાસે અસંખ્ય ચાહકો છે જે તેની ઝલક અને તેની ફિલ્મની રાહ જોતા હોય છે અને સલમાન ખાન જલ્દીથી લગ્ન કરે તેની રાહ જુએ છે.

ફિલ્મ ‘બીવી હો તો’સી’ થી પોતાની ફિલ્મી સફરની શરૂઆત કરનાર સલમાન ખાન બધાના પસંદગીનો હીરો બની ગયો છે. ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સલમાન ખાનને ‘ગોડફાધર’ નામ પણ મળ્યું છે. તેણે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ઘણા કલાકારોની શરૂઆત કરી છે અને ઘણા લોકોના ડૂબતા પગને પાર કરી દીધા છે. સલમાન ખાને બોલિવૂડમાં પગ મૂક્યાને 31 વર્ષ થયા છે અને એવું કહેવામાં કોઈ નુકસાન નથી થયું કે સલમાન ખાનને વિશ્વના બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર અભિનેતામાં ગણવામાં આવે છે. સલમાન ખાન વિશે એવું કહેવામાં આવે છે કે તે તેની દરેક ફિલ્મમાં ખૂબ ધ્યાન આપે છે, પરંતુ જે વિષય પર તેનું ધ્યાન ન આવે તે લગ્ન છે.

હવે સલમાન ખાન તેના લગ્ન પર ધ્યાન આપે છે કે નહીં, ચંકી પાંડેની પુત્રી અભિનેત્રી અનન્યા પાંડેએ સલમાન ખાન સાથે લગ્ન કરવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી છે. 21 વર્ષની અભિનેત્રીએ જ્યારે ઇન્ટરવ્યૂમાં સલમાનને તેનો પતિ બનાવવાની ઉત્સાહ વ્યક્ત કરી હતી ત્યારે તેને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું હતું કે તમે ફિલ્મી દુનિયામાં તમારા પતિ કોને બનાવવા માંગો છો.

તમને જણાવી દઈએ કે, અનન્યા પાંડેએ આ વર્ષે ‘સ્ટુડન્ટ ધ યર -૨’ ફિલ્મથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પગ મૂક્યો હતો અને બીજી ફિલ્મ ‘પતિ પત્ની ઓર વો’માં તેની ભૂમિકા માટે તે ખુબ ખુબ ચર્ચામાં રહી હતી. તાજેતરમાં જ ફિલ્મના પાત્રો કાર્તિક આર્યન, ભૂમિ પેડનેકર અને અનન્યા પાંડે આ ફિલ્મના પ્રમોશન માટે ટીવીના બહુચર્ચિત રિયાલિટી શો બિગ બોસ 13 ના સેટ પર પહોંચ્યા હતા. જે પછી અનન્યા પાંડેએ કહ્યું, “તે મારા માટે ખૂબ જ ખુશીની ક્ષણ હતી કે બિગ બોસના સેટમાં સલમાન ખાન મારી સામે ઉભા છે.”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *