• મેષ રાશિ


આજે મન હળવું કરવા માટે નજીકના મિત્રો સાથે થોડી પળો વિતાવશો. કોઈ બિનજરૂરી નિર્ણય ન લેશો, નહીં તો મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. પૈસા ઉધાર મળવાની સંભાવના છે. તમારી ઇચ્છા પ્રમાણેના બધા કામ કરવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. જો તમે સકારાત્મક રહેશો, તો સંજોગો અને લોકો પણ તમારી તરફ સકારાત્મક રહેશે. આજે મેષની રાશિના લોકો શનિ જયંતિના દિવસે પીપળના ઝાડની નીચે દીવો પ્રગટાવો.

• વૃષભ રાશિ


મિત્રો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. અમુક પ્રકારની વ્યાપાર વિસ્તરણ યોજનાઓ સાથે સમસ્યાઓ ઉભી થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. આવક વૃદ્ધિના સ્ત્રોતોનો વિકાસ થઈ શકે છે. ભાગ્યમાં કોઈ કામમાં પૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમને ઝડપથી કામ કરવામાં મુશ્કેલી થશે. શનિદેવના વૈદિક મંત્રોનો જાપ કરો. તમે પારિવારિક આરામ અને સલામતીનો આનંદ અનુભવશો. તમે દિવસભર તાજગી અનુભવશો.

• મિથુન રાશિ


આજે તમારી મહેનત અને સમર્પણના બળે આગળ વધવાનો દિવસ છે. રાજકીય લાભની શક્યતા ઓછી છે. આ સમયે, તમારી આર્થિક સ્થિતિના સંજોગોમાં વધઘટ જોવા મળશે. આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. અતિશય વિવાદો પણ સામે આવી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે, પરંતુ પેટની અસ્વસ્થતા હોઈ શકે છે. શનિદેવને તેલયુક્ત ચીજો ચઢાવો.

• કર્ક રાશિ


મિત્રો અથવા પરિવારના સભ્યોને મળી શકો છો. આજે, તમારા કુટુંબ સિવાય, જો કોઈને તમારી સહાયની જરૂર હોય, તો તેને મદદ કરવાથી પીછેહઠ ન કરો. બાકી રહેલા પ્રોજેક્ટ્સ પૂર્ણ થવા તરફ આગળ વધશે. તમે જે સખત મહેનત કરો છો, તેનાથી વધુ સારા પરિણામો તમને મળશે. તમે તમારા દેખાવ બદલવાના વિચાર તરફ આકર્ષિત થઈ શકો છો. આજે શનિ મંત્રનો ગુલાબનો જાપ કરો. માળાના જાપ કર્યા પછી શનિ ચાલીસા પાઠ કરો.

• સિંહ રાશિ


સિંહ રાશિવાળા લોકોને શનિ વ્રત કથાનું વ્રત અને વાંચન કરવાથી લાભ મળશે. જો તમે મુશ્કેલીમાં છો, તો યોગ્ય દિશા પસંદ કરવાથી તમે તમારી જાતને બચાવી શકો છો. આજનો તમારો સામાન્ય દિવસ રહેશે. કોઈ તમને ઉશ્કેરવાનો પ્રયત્ન પણ કરી શકે છે. કોઈ પણ અવ્યવસ્થિત અથવા અવરોધ વિના તમારા બધા કાર્ય સંતોષકારક રીતે આગળ વધશે.

• કન્યા રાશિ


કાર્યસ્થળ પર તમે તમારું શ્રેષ્ઠ કામ કરી શકશો. જો તમે કોઈ પણ પ્રકારનો પૈસા વ્યવહાર કરો છો તો તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. એકદમ જરૂરી હોય ત્યારે જ મુસાફરી કરો. વડીલોના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લેશો, તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે. સમાજના કાર્યમાં રુચિ રહેશે. આજે તમે શનિદેવની આરતી કરો.

• તુલા રાશિ


આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી, આજનો દિવસ સારો રહેશે, સારા નફામાં પણ ફાયદો થશે. સબંધીઓ સાથે પૈસાની લેવડદેવડ ન કરો. જો શક્ય હોય તો, તમારા કાર્ય વિશે ધ્યાન રાખો. નાના ભાઈ-બહેન મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં મદદ કરશે. તમારું નસીબ તમને ટેકો આપશે જેથી તમે હિંમતવાન બનવાનો પ્રયત્ન કરી શકો. આજે રાત્રે તલના તેલનો દીવો પ્રજવલિત કરો.

• વૃશ્ચિક રાશિ


આજે વૃશ્ચિક રાશિથી શનિદેવને સરસવના તેલથી અભિષેક કરો. તમારા લગ્ન જીવનમાં પ્રેમ અને સંવાદિતા રહેશે. તમારા પ્રિય વ્યક્તિ દ્વારા કહેવામાં આવેલી વાત પ્રત્યે તમે ખૂબ સંવેદનશીલ રહેશો. તમારી ભાવનાને નિયંત્રણમાં રાખો. વેપારીઓ માટે આજનો દિવસ શુભ રહેવાનો છે. સંપત્તિના વરસાદ માટે સંપૂર્ણ સરેરાશ છે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે.

• ધનુ રાશિ


તમારી વિરુદ્ધની પરિસ્થિતિઓ આજે તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમે તમારા ઘરના પરિવારને સારી દિશામાં બનાવી શકો છો. પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં સુધાર થવાની સંભાવના છે. ભંડોળની અછત દૂર થશે અને આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત બનશે. કોઈપણ નવો મિત્ર બની શકે છે. તમે દરેક વસ્તુનો આનંદ માણશો. તમારું બાળક તમને ખુશ થવાના કારણો આપશે. આજે ધનુ રાશિના જાતકો શનિદેવના મંત્રોનો જાપ કરો.

• મકર રાશિ


આજે બીજાની સફળતાથી તમે નિરાશ થશો નહીં. તમારા ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો અને હંમેશા ધૈર્ય રાખવા પ્રયાસ કરો. ઘરે સમસ્યાઓ આવી શકે છે. આજે તમારી જાતને શાંત રાખો. તમે ઘણા પ્રકારના અનુભવો મેળવી શકો છો. ક્ષેત્રમાં લાભથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તેના નિયંત્રણ માટેના પ્રયત્નો છતાં, તે તેના ખર્ચ અંગે ચિંતિત રહેશે.

• કુંભ રાશિ


આજે લોકો તમારી વર્તણૂક અને બોલવાની રીત વિશે વધુ સંવેદનશીલ રહેશે. માતા-પિતા સાથેના સંબંધો સારા થઈ શકે છે. આ સમયે, પારિવારિક ઘરની સ્થિતિ અનુકૂળ હોઈ શકે છે. વ્યવસાયમાં તમારો અનુભવ અને હિંમત વધારે પૈસા પ્રાપ્ત કરશે. જો તમે સરકાર અથવા સંબંધિત બાબતો માટે કામ કરો છો, તો તે તમારા માટે સારો દિવસ હોઈ શકે છે.

• મીન રાશિ


આજે તમે કોઈ ખોટો નિર્ણય લઈ શકો છો જે કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડે છે. તેથી ખૂબ જ વિચારપૂર્વક નિર્ણય લો. જો તમે બિલ્ડિંગ બાંધકામ સંબંધિત કોઈ યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તે થોડા સમય માટે ટાળવું વધુ સારું છે. માતાના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે નોકરીમાં થોડી અવ્યવસ્થિત પરિસ્થિતિ રહેશે પરંતુ ગંભીર કંઈ થશે નહીં. મીન રાશિવાળા શનિના નામનો જાપ કરો, તમને આર્થિક લાભ મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *